Kính nhờ quý cao nhân xem giúp con đường sự nghiệp - xuất ngoại.

Các bài viết trao đổi học thuật về môn tử vi
Nội qui chuyên mục
Các bài viết trong chuyên mục này mang tính nghiên cứu và nghiệm lý. Không được đăng lá số để nhờ xem ở đây.
Trả lời bài viết
monokuro.boo
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Kính nhờ quý cao nhân xem giúp con đường sự nghiệp - xuất ngoại.

Gửi bài gửi bởi monokuro.boo »

Con chào mọi người ạ!

Kính nhờ quý cao nhân xem giúp con đường sự nghiệp.

Dạ chuyện là con sắp sang nước ngoài để học và đang phân vân không biết nên theo ngành nghề gì cho phù hợp với khả năng của mình. Ở Việt Nam con học Kinh Tế xong năm 2 nhưng bỏ và bây giờ sẽ phải học lại từ đầu ạ.

*Con biết điểm yếu của mình nếu dính vào chuyện tình cảm sẽ bị chi phối và không tập trung học hành được gì cả. Có cách nào khắc phục việc này không ạ?

Con cảm ơn mọi người nhiều
Tập tin đính kèm
MNT.jpg (182.7 KiB) Đã xem 1648 lần
Được cảm ơn bởi: vn007, Thehieu1990
Đầu trang

thuanduongbattu
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Kính nhờ quý cao nhân xem giúp con đường sự nghiệp - xuất ngoại.

Gửi bài gửi bởi thuanduongbattu »

trong dương lương tý ngọ thì em gái xinh đẹp đây may mắn mệnh thiên lương ở tý có mặt trời chói chang chiếu ngay lúc mười hai giờ :v , mặt dù xương khúc nhị hợp nên không hình thành thế dương lương xương khúc nhưng khúc xương có vẻ ảnh hưởng không nhỏ , ngó bộ chung thì dương lương hợp với học thuật , nghiên cứu hơn là kinh doanh các kiểu
sau hai năm học kinh tế xong thì để phân tích mình hợp với nghề gì cũng không phải quá khó khăn , e chỉ cần lập bảng thống kê :v các ngành nghề rồi phân tích lợi bất cập hại thì sẽ chốt được ngay
theo nhân quả thì em giỏi một thứ gì đó trong kiếp này thì đã từng gieo rất nhiều nhân tốt về việc đó ở kiếp trước , cứ làm cái mình giỏi , cứ tưởng mình chọn nghề nhưng đôi khi chính nghề mới lại chọn mình không hay
Được cảm ơn bởi: monokuro.boo
Đầu trang

monokuro.boo
Nhất đẳng
Nhất đẳng

thuanduongbattu đã viết: 15:04, 22/09/19 trong dương lương tý ngọ thì em gái xinh đẹp đây may mắn mệnh thiên lương ở tý có mặt trời chói chang chiếu ngay lúc mười hai giờ :v , mặt dù xương khúc nhị hợp nên không hình thành thế dương lương xương khúc nhưng khúc xương có vẻ ảnh hưởng không nhỏ , ngó bộ chung thì dương lương hợp với học thuật , nghiên cứu hơn là kinh doanh các kiểu
sau hai năm học kinh tế xong thì để phân tích mình hợp với nghề gì cũng không phải quá khó khăn , e chỉ cần lập bảng thống kê :v các ngành nghề rồi phân tích lợi bất cập hại thì sẽ chốt được ngay
theo nhân quả thì em giỏi một thứ gì đó trong kiếp này thì đã từng gieo rất nhiều nhân tốt về việc đó ở kiếp trước , cứ làm cái mình giỏi , cứ tưởng mình chọn nghề nhưng đôi khi chính nghề mới lại chọn mình không hay
Dạ em cảm ơn ạ :x :x
Đầu trang

Ditlungtung
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Ditlungtung »

cho hỏi cái, phụ mẫu bạn thế nào, dữ không, tình hình sức khoẻ tốt chứ
Được cảm ơn bởi: monokuro.boo
Đầu trang

monokuro.boo
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Ditlungtung đã viết: 11:34, 27/09/19 cho hỏi cái, phụ mẫu bạn thế nào, dữ không, tình hình sức khoẻ tốt chứ
Dạ mẹ mình sức khoẻ ko tốt ạ. Hay bị đau lặt vặt mà ko chữa khỏi. Ba mình thì khoẻ hơn nhưng cũng thường bất cẩn tai nạn, uống rượu bia nên gan nhiễm mỡ nhẹ ạ
Đầu trang

lợn nuôi què
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi lợn nuôi què »

Quăng 1 đống link vô mặt qxq cho người ta biết được bản mặt thằng Trần Văn Nguyên 1994 tên nick quách xảo què lừa đảo, mất dạy, lưu manh, xạo nổ tai tiếng trên internet.
qxq lập trăm nick clone nhiều năm để lừa đảo, chửi bới, gây sự, mắng chửi, tiếp cận để lừa đảo, xảo trá. qxq là thằng vô công rồi nghề giả danh để lừa đảo.
hoi-tu-vi/nhung-noi-ban-da-qua-goc-binh ... 8-170.html
Hình ảnh
Hình ảnh
Mọi người cảnh giác kẻo bị tiếp cận rồi bị gài bẫy, lừa đảo bằng các hình thức tinh vi nguy hiểm. Ai là người thân quen với qxq Trần Văn Nguyên nếu biết thì báo về cho các nick trong topic trên là đã giúp đỡ được nhiều người. hoi-tu-vi/nhung-noi-ban-da-qua-goc-binh ... 8-170.html
#quáchxảoquè #lừađảo #nguyhiểm
#quáchxảoquè #lưumanh #mấtdạy
Được cảm ơn bởi: lobangtho91
Đầu trang

lobangtho91
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi lobangtho91 »

Ảnh trên hình như là em trai què chứ ko phẢi què :-?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Nghiên cứu tử vi”