Em năm nay 31 tuổi và chuẩn bị lấy vợ. Kính nhờ các bác cho em xin lời khuyên về công việc vì em thấy lận đận quá.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
ducthanh2710
Chính thức
Chính thức

Em năm nay 31 tuổi và chuẩn bị lấy vợ. Kính nhờ các bác cho em xin lời khuyên về công việc vì em thấy lận đận quá.

Gửi bài gửi bởi ducthanh2710 »

Năm nay em 31 tuổi, dự định cuối năm lấy vợ nhưng công việc của em mặc dù đã trải qua kha khá việc nhưng đều gặp trục trặc. Kính nhờ các cao nhân cho em xin lời khuyên về công việc vì em cũng rất muốn ổn định. Em xin cảm ơn các bác.
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp
Đầu trang

ducthanh2710
Chính thức
Chính thức

Re: Em năm nay 31 tuổi và chuẩn bị lấy vợ. Kính nhờ các bác cho em xin lời khuyên về công việc vì em thấy lận đận quá.

Kính nhờ các bác đi qua cho em lời khuyên ạ.
Đầu trang

leroicuaphat
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Em năm nay 31 tuổi và chuẩn bị lấy vợ. Kính nhờ các bác cho em xin lời khuyên về công việc vì em thấy lận đận quá.

Gửi bài gửi bởi leroicuaphat »

Năm nay L. Thiên mã nhập đất phu thê, 2 vợ chồng bạn quen nhau lâu rồi hay chỉ mới xảy ra trong năm nay?. Tôi nghĩ bạn ít giữ được tiền nhưng vẫn có tiền tiêu sài, tiền cứ luân chuyển liên tục, thấy có vẻ không ổn định mà lại ổn định. Nhiều người bề ngoài thấy công danh tiền tài ổn định nhưng sau một đêm lại trắng tay đấy thôi. Với lá số này từ đây đến 5 năm sau vẫn tốt.
Được cảm ơn bởi: ducthanh2710
Đầu trang

ducthanh2710
Chính thức
Chính thức

leroicuaphat đã viết: 14:10, 08/10/19 Năm nay L. Thiên mã nhập đất phu thê, 2 vợ chồng bạn quen nhau lâu rồi hay chỉ mới xảy ra trong năm nay?. Tôi nghĩ bạn ít giữ được tiền nhưng vẫn có tiền tiêu sài, tiền cứ luân chuyển liên tục, thấy có vẻ không ổn định mà lại ổn định. Nhiều người bề ngoài thấy công danh tiền tài ổn định nhưng sau một đêm lại trắng tay đấy thôi. Với lá số này từ đây đến 5 năm sau vẫn tốt.
Dạ e với vợ sắp cưới quen nhau cũng hơn 2 năm rồi ạ. Bác xem giúp e có nên tự kinh doanh không ạ vì công việc chính cứ lận đận mãi :(
Đầu trang

NOVA_S
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi NOVA_S »

Nếu kinh doanh thì làm chung với anh/chị em
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi quách xảo què »

Muốn vùng bẫy nhưng đường lùi dài hơn đường tiến
Tiến một bước nghĩ nhiều lại lùi hai thước
Thôi thì ở sau tham mưu để người cận kề làm đầu chủ.
Cần tiền ko cầu danh
Đầu trang

lợn nuôi què
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi lợn nuôi què »

Quăng 1 đống link vô mặt qxq cho người ta biết được bản mặt thằng Trần Văn Nguyên sinh năm 1994 tên nick quách xảo què lừa đảo, mất dạy, lưu manh, xạo nổ tai tiếng trên internet.
qxq lập trăm nick clone nhiều năm để lừa đảo, chửi bới, gây sự, mắng chửi, tiếp cận để lừa đảo, xảo trá. qxq là thằng vô công rồi nghề tạo hơn trăm nick đa dạng để lừa đảo, chửi bới, công kích.
Trần Văn Nguyên bị rất đông người tố cáo qua topic hơn 82 trang.
hoi-tu-vi/nhung-noi-ban-da-qua-goc-binh ... 8-170.html
Hình ảnh
Hình ảnh
Mọi người cảnh giác kẻo bị tiếp cận rồi bị gài bẫy, lừa đảo bằng các hình thức tinh vi nguy hiểm. Ai là người thân quen với qxq Trần Văn Nguyên nếu biết thì báo về cho các nick trong topic trên là đã giúp đỡ được nhiều người. hoi-tu-vi/nhung-noi-ban-da-qua-goc-binh ... 8-170.html
#quáchxảoquè #lừađảo #nguyhiểm
#quáchxảoquè #lưumanh #mấtdạy
Được cảm ơn bởi: quách xảo què
Đầu trang

ducthanh2710
Chính thức
Chính thức

quách xảo què đã viết: 21:52, 11/10/19 Muốn vùng bẫy nhưng đường lùi dài hơn đường tiến
Tiến một bước nghĩ nhiều lại lùi hai thước
Thôi thì ở sau tham mưu để người cận kề làm đầu chủ.
Cần tiền ko cầu danh
Thế nghĩa là sao hả bác.
Đầu trang

ducthanh2710
Chính thức
Chính thức

Năm nay liệu e có mua được nhà k ạ, xin các bác đi qua xem giùm ạ.
Đầu trang

dinhhai36
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi dinhhai36 »

Nếu bạn chưa có bằng đại học thì lá số này đúng vì Điểm Chào Đời và Điểm Lá Số đều quá ư trung bình 10/20.
Theo lá số này: tháng 3 âm năm tới khá xấu, nên cẩn thận về bệnh và tai nạn; tháng 4 và 8 âm khá tốt, tuy nhiên đừng kỳ vọng nhiều.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”