Nữ mệnh Phá Quân Hãm địa - Em có còn sống được qua tháng này không ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
clover_2570
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nữ mệnh Phá Quân Hãm địa - Em có còn sống được qua tháng này không ạ

Gửi bài gửi bởi clover_2570 »

Chào cả nhà ạ,

Tình hình năm nay thật kinh khủng với em, nợ nần chồng chất, lừa dối tình cảm, em đau khổ và quá sức mệt mỏi. Nhiều lúc em chỉ muốn tìm đến cái chết. Bây giờ em ko biết phải làm như thế nào nữa. Em bị khủng bố tinh thần liên tục ngày nào cũng đt muốn rát tai. Em ko biết còn chịu nổi qua kiếp nạn này ko. Nhưng em cảm giác em sắp sụp đổ và nói thật là ko ngày nào em ko nghĩ đến chết. Chả lẽ ông trời đã quyết tâm cho số mình tận cùng rồi sao.

Em sinh ngày 25/7/1989 dương lịch, lúc 22h45 ạ. Vì em ko thể nào đăng ảnh lên được nên chỉ có thể cung cấp ngày tháng giờ sinh thôi ạ.

Xin hãy cho em 1 lời khuyên lúc này được không ạ, Em chân thành cảm ơn ạ
Được cảm ơn bởi: anhthu5993, cự nhật không kiếp
Đầu trang

PHDI
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Nữ mệnh Phá Quân Hãm địa - Em có còn sống được qua tháng này không ạ

Gửi bài gửi bởi PHDI »

Đúng là năm nay xấu thật , nhưng hâu vận thì ko xấu đâu , nên cứ bình tĩnh đi con người ko dể chết như vậy đâu . . Năm 2016 có phải có 1 thay đổi quan trọng ko .?
Được cảm ơn bởi: anhthu5993
Đầu trang

nguyenhuy
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi nguyenhuy »

Up lá số cho bạn
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: clover_2570, anhthu5993, cự nhật không kiếp
Đầu trang

nguyenhuy
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Lá số bạn khá giống mình. Vòng vận mình đi hơi khác.
Năm nay mình cũng rất tệ. Hai chuyện lớn đổ xuống đầu, giờ ngày càng khó khăn và bế tắc như ko lối thoát.
Hy vọng có cao thủ ngó qua lá số bạn
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: clover_2570
Đầu trang

clover_2570
Mới gia nhập
Mới gia nhập

PHDI đã viết: 23:04, 17/10/19 Đúng là năm nay xấu thật , nhưng hâu vận thì ko xấu đâu , nên cứ bình tĩnh đi con người ko dể chết như vậy đâu . . Năm 2016 có phải có 1 thay đổi quan trọng ko .?
Cảm ơn bạn. Đúng là năm 2016 có 1 sự kiện rất quan trọng ạ. Đấy là năm mình gặp người yêu cũ của mình. Nó đã làm thay đổi cuộc đời mình rất nhiều và đến nay nó vẫn còn để lại ảnh hưởng.
Đầu trang

clover_2570
Mới gia nhập
Mới gia nhập

nguyenhuy đã viết: 23:29, 17/10/19 Lá số bạn khá giống mình. Vòng vận mình đi hơi khác.
Năm nay mình cũng rất tệ. Hai chuyện lớn đổ xuống đầu, giờ ngày càng khó khăn và bế tắc như ko lối thoát.
Mình vừa xem lá số của bạn, đúng là rất giống của mình. Mình cũng chỉ còn biết tháo gỡ từ từ thôi, căng thẳng khủng khiếp. Sắp tới sang tháng 11 mình vào đà nẵng sống và làm việc 3 tháng cho thay đổi ko khí ko mình cũng gần như kiệt sức rồi bạn ạ
Được cảm ơn bởi: anhthu5993
Đầu trang

PHDI
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi PHDI »

nguyenhuy đã viết: 23:29, 17/10/19 Lá số bạn khá giống mình. Vòng vận mình đi hơi khác.
Hình ảnh
Ko giống đâu khác nhau hoàn toàn số này có động vào năm 2013 , 14 , chứ ko phải 16 như chủ top . Tuy năm nay cùng cung cùng tuổi và cái xấu giống nhau .
Đầu trang

nguyenhuy
Nhị đẳng
Nhị đẳng

PHDI đã viết: 12:51, 19/10/19
Hình ảnh
Ko giống đâu khác nhau hoàn toàn số này có động vào năm 2013 , 14 , chứ ko phải 16 như chủ top . Tuy năm nay cùng cung cùng tuổi và cái xấu giống nhau .
Đúng là mình gặp khó khăn nửa sau 2013 đến hết 2014. Hai năm này chỉ vất vả sau 2019. Xem giùm mình đại vận tới có khá hơn vận hiện tại không? tuổi kỷ tỵ Phá hãm sao hay vật vã thật
Đầu trang

anhthu5993
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi anhthu5993 »

Cố lên chị sắp hết cái đại vận Hồng Kiếp rồi. Qua 34 tuổi chắc là khỏe rồi đó. :)
Được cảm ơn bởi: clover_2570
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

clover_2570 đã viết: 22:41, 17/10/19 Chào cả nhà ạ,

Tình hình năm nay thật kinh khủng với em, nợ nần chồng chất, lừa dối tình cảm, em đau khổ và quá sức mệt mỏi. Nhiều lúc em chỉ muốn tìm đến cái chết. Bây giờ em ko biết phải làm như thế nào nữa. Em bị khủng bố tinh thần liên tục ngày nào cũng đt muốn rát tai. Em ko biết còn chịu nổi qua kiếp nạn này ko. Nhưng em cảm giác em sắp sụp đổ và nói thật là ko ngày nào em ko nghĩ đến chết. Chả lẽ ông trời đã quyết tâm cho số mình tận cùng rồi sao.

Em sinh ngày 25/7/1989 dương lịch, lúc 22h45 ạ. Vì em ko thể nào đăng ảnh lên được nên chỉ có thể cung cấp ngày tháng giờ sinh thôi ạ.

Xin hãy cho em 1 lời khuyên lúc này được không ạ, Em chân thành cảm ơn ạ
Nhìn ls chị chắc cũng có thể đoán dc mấy ý rồi :
- Nóng tính, khắc vs bạn bè đồng nghiệp nên ở chỗ làm cũng ít bạn tốt
- Gia đình k tốt, có thể khổ hoặc vất vả từ nhỏ, xa bố mẹ sớm , anh em cũng có thể mất 1 người, gánh nặng công việc và gia đình thường xuất hiện ở trong đầu cùng 1 lúc khiến chị thêm mệt mỏi, có thể xả bớt dc thì tốt :-?
- Học hành tốt nhờ sự chăm chỉ, mày mò chứ k phải thiên bẩm -> làm trái nghề cao
- Lận đận tình duyên+, có thể toàn chị yêu người ta nhiều hơn người ta yêu chị, gọi là yêu đơn phương 1 phía đó
- Tiền kiếm nhanh nhưng bay cũng nhanh, (nhanh k phải là ý nói kiếm dễ hoặc giàu đâu ạ , có thể là ham muốn kiếm tiền thì giải thích sẽ chuẩn hơn)
- Năm sau có thể hơn năm nay
Được cảm ơn bởi: nguyenhuy
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”