Kính mong anh NOVA_S xem giúp em lá số ạ

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
sao băng 1994
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Kính mong anh NOVA_S xem giúp em lá số ạ

Gửi bài gửi bởi sao băng 1994 »

NOVA_S đã viết: 17:34, 23/10/19
sao băng 1994 đã viết: 17:28, 23/10/19
NOVA_S đã viết: 16:51, 23/10/19
Uh biết đọc sách thì có thể tự luận được rồi.
Mỗi người một ý thôi. Bạn xem lại 2 ls mẫu của bạn sinh trước tiết cốc vũ hay sau cốc vũ, điều đấy cũng quan trọng.
Tôi thì hết ý kiến rồi, vì tôi lười lắm
dạ, em cũng mới tìm hiểu về tử bình vì thấy môn này dự đoán rất chuẩn nhưng thực sự em không biết luận anh ạ, mong anh có thể phản hồi thêm đồi điều về suy nghĩ của anh về lá số em được không anh? anh vẫn giữ nguyên quan điểm luận giải như ban đầu hay là sao anh , em rất mong nhận được phản hồi của anh ạ :)
lá số 1 của nikita krushchev là sinh ngày 17/4/1894 giờ dậu anh ạ
lá số 2 của ngô bội phù sinh là sinh ngày 22/4/1874 giờ mão anh ạ
Đầu trang

sao băng 1994
Nhất đẳng
Nhất đẳng

NOVA_S đã viết: 16:24, 23/10/19
sao băng 1994 đã viết: 16:11, 23/10/19
NOVA_S đã viết: 13:31, 23/10/19 Kỷ tháng Thìn, Kỷ Thìn đều thấp thổ dù sao cũng cần có căn hỏa, chi có Tị Ngọ Mùi là tốt rồi.
Thân cường, thiên can Giáp Quý là Tài Quan cách. Công danh tiền bạc tốt.
Dụng mộc hỷ thủy. Vận Tân Mùi không khác vận Canh Ngọ bao nhiêu lắm, tương đối bình thường, tốt hơn trước 1 xíu.
Các vận sau đều tốt.
Giáp/Mậu/Kỷ/Quý. Quan Sát tạp khí. Đảo lại tý thì đẹp. Nhìn chung ls này cũng khá rồi.
4 năm tới đều tốt, khá thuận lợi, có may mắn.
Vâng ạ, chữ tuất xung thìn có làm ảnh hưởng đến cách cục tài quan không anh? Có thầy nói lá số em thìn tuất xung làm cho gốc quý giáp ko vững , nên dụng kim ; có thầy bảo dụng thủy hỉ kim mộc anh ạ. Mong anh Nova xem thêm giúp em về tình duyên vì em thấy lận đận anh ạ . Em cảm ơn anh nhiều ạ. :)
Thầy xem cho bạn kiến thức chắc chắn đấy, nhưng thầy đấy tính Tuất xung Thìn lại không tính Dậu hợp Thìn mà dụng kim thì sợ không thỏa đáng lắm, bạn về hỏi lại thầy đó xem.
Năm Thân và năm Hợi bạn không có mối duyên nào à. Vậy qua năm Dần có thể có.
Theo như em cảm nhận thì anh Nova có kiến thức tử bình rất chắc nên em rất tin vào những gì anh luận vì vậy em chỉ mong được anh xác nhận lại giúp em là có phải theo quan điểm của anh thì thìn dậu hợp giải được xung thìn tuất phải không ạ? em cũng rất mong là được như vậy vì em sợ thìn tuất xung làm ảnh hưởng đến cách cục tài quan ạ. em cảm ơn anh Nova rất nhiều, em chúc anh có 1 ngày vui vẻ ạ :)
Được cảm ơn bởi: NOVA_S
Đầu trang

NOVA_S
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi NOVA_S »

sao băng 1994 đã viết: 18:21, 23/10/19
sao băng 1994 đã viết: 16:11, 23/10/19
Thầy xem cho bạn kiến thức chắc chắn đấy, nhưng thầy đấy tính Tuất xung Thìn lại không tính Dậu hợp Thìn mà dụng kim thì sợ không thỏa đáng lắm, bạn về hỏi lại thầy đó xem.
Theo như em cảm nhận thì anh Nova có kiến thức tử bình rất chắc nên em rất tin vào những gì anh luận vì vậy em chỉ mong được anh xác nhận lại giúp em là có phải theo quan điểm của anh thì thìn dậu hợp giải được xung thìn tuất phải không ạ? em cũng rất mong là được như vậy vì em sợ thìn tuất xung làm ảnh hưởng đến cách cục tài quan ạ. em cảm ơn anh Nova rất nhiều, em chúc anh có 1 ngày vui vẻ ạ :)
uh, giải được, nên câu tiên tôi đã luận là Tài Quan cách. Tôi nghĩ là ls tử vi của bạn chắc cũng đẹp

P/s: kiến thức chắc thì không dám nhận, diễn đàn này nhiều người có kiến thức tốt hơn tôi
Được cảm ơn bởi: sao băng 1994
Đầu trang

sao băng 1994
Nhất đẳng
Nhất đẳng

NOVA_S đã viết: 18:25, 23/10/19
sao băng 1994 đã viết: 18:21, 23/10/19
uh, giải được, nên câu tiên tôi đã luận là Tài Quan cách. Tôi nghĩ là ls tử vi của bạn chắc cũng đẹp

P/s: kiến thức chắc thì không dám nhận, diễn đàn này nhiều người có kiến thức tốt hơn tôi
Hi, vâng ạ, em xin phép được úp thêm lá số tử vi , mong anh Nova xem qua ạ :)
Hình ảnh
Đầu trang

NOVA_S
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi NOVA_S »

Bát tự 8 điểm, tử vi 8 điểm. Nhật Nguyệt chiếu bích, tọa quý hướng quý. Trong công việc thì có ít nhiều khó khăn, ko vừa ý. Cung Thân hơi mệt mỏi nhưng ngược lại giáp Quang Quý, Long Phượng. Tiếc là vòng tràng sinh hơi kém. Nhưng đánh giá chung thì vẫn đẹp.
Đầu trang

sao băng 1994
Nhất đẳng
Nhất đẳng

NOVA_S đã viết: 19:03, 23/10/19 Bát tự 8 điểm, tử vi 8 điểm. Nhật Nguyệt chiếu bích, tọa quý hướng quý. Trong công việc thì có ít nhiều khó khăn, ko vừa ý. Cung Thân hơi mệt mỏi nhưng ngược lại giáp Quang Quý, Long Phượng. Tiếc là vòng tràng sinh hơi kém. Nhưng đánh giá chung thì vẫn đẹp.
hi, vâng ạ, hiện tại về công việc của em đúng là em vẫn còn khó khăn và chưa vừa ý ạ. Em cảm ơn anh rất nhiều vì đã phản hồi chi tiết cho em về cả tứ trụ và tử vi. Em kính chúc anh Nova nhiều sức khỏe, may mắn và thành công trong cuộc sống ạ :) . Những gì anh luận giải cho em về các năm tới cũng như là tương lai của em , em sẽ ghi nhớ và có thông tin gì mới em sẽ quay lại topic hồi âm cho anh ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”