Lá số Đào Hoa Mộc Dục cung Nô nhưng chung thuỷ, được phán 33 tuổi mới lấy dc chồng, hôn nhân như shit

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
minhkhuebibong
Chính thức
Chính thức

Re: Lá số Đào Hoa Mộc Dục cung Nô nhưng chung thuỷ, được phán 33 tuổi mới lấy dc chồng, hôn nhân như shit

Gửi bài gửi bởi minhkhuebibong »

lieutrai đã viết: 22:24, 23/10/19
minhkhuebibong đã viết: 18:56, 23/10/19 Các bác xem giúp em lá số của em ạ. Mới chỉ yêu duy nhất 1 người chung thuỷ trong 5 năm. Mới bị ngta đá T8 ÂL/ 2019
Chung thuỷ đến mức lãnh cảm luôn với người khác giới mà mọi người xem lá số nói em rất Đào Hoa :(
Giờ bị đá tổn thương quá :-S bao giờ mới có người yêu mới đây, cuộc đời giai đoạn này còn đang rất nhọ nữa. Btw em ko muốn cưới sớm nhưng cũng không muốn 33 tuổi mới chống lầy đâu ^:)^ Các cao nhân xem giúp em bao giờ mới lấy chồng và người chồng đó là người thế nào với
Hình ảnh
Nếu có thể đưa ra một lời khuyên cho bạn, tui sẽ khuyên là lấy chồng sớm. Và đẻ thật nhiều con. 3 đứa trở lên nha, biết là hơi khó rồi, nhưng nếu khó thì mình đi cầu tự, nhờ khoa học can thiệp. Tránh khoảng tết ra giao hợp không là đẻ vào tháng 10 mệt mỏi đó.
Người ta nói bạn đào hoa vì mệnh có hoa cái. Cũng có cái ý đúng, nhưng là dành cho khi bạn bắt đầu bước vào tầm trung niên. Đừng mắc lỗi nhé.
Thế ạ? Em tưởng cung phu xấu phải lấy chồng muộn mới tốt, xong e cũng nghĩ lấy muộn thì ai lấy :( lại còn vừa bị đá
Đầu trang

Phuc250585
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Lá số Đào Hoa Mộc Dục cung Nô nhưng chung thuỷ, được phán 33 tuổi mới lấy dc chồng, hôn nhân như shit

Gửi bài gửi bởi Phuc250585 »

minhkhuebibong đã viết: 21:20, 23/10/19
Phuc250585 đã viết: 20:46, 23/10/19 Chồng em là... à .. mà thôi :))
.
Anh cứ nói đi anh :( em nghe mọi người chê cung phu nhiều rồi. Người yêu đầu của em thì rất tốt, nên cũng chủ quan nghĩ tích cực. Giờ lại lông bông rồi nên lo lắng anh ạ Anh nói em biết với [-O<
Dễ gì coi khơi khơi cho e. Trừ khi chủ top cho coi hình ;;)
Được cảm ơn bởi: 12010277
Đầu trang

12010277
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi 12010277 »

Phuc250585 đã viết: 05:13, 24/10/19
Phuc250585 đã viết: 20:46, 23/10/19 Chồng em là... à .. mà thôi :))
.
Anh cứ nói đi anh :( em nghe mọi người chê cung phu nhiều rồi. Người yêu đầu của em thì rất tốt, nên cũng chủ quan nghĩ tích cực. Giờ lại lông bông rồi nên lo lắng anh ạ Anh nói em biết với [-O<
Giúp em ý đi để còn tích phúc. Đòi hỏi vớ vẩn sau chú ăn phản dame đấy :>
Đầu trang

Phuc250585
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Phuc250585 »

12010277 đã viết: 05:20, 24/10/19
Phuc250585 đã viết: 05:13, 24/10/19

Giúp em ý đi để còn tích phúc. Đòi hỏi vớ vẩn sau chú ăn phản dame đấy :>
Bởi thế mới phải coi hình chứ lỡ e nó... mà kiu lấy chồng muộn thì chít à. Ứng lun vô câu''cung phu xấu do nghe lời kẻ xấu''
Được cảm ơn bởi: 12010277
Đầu trang

duongluong1988
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi duongluong1988 »

Bạn là người chung tình vì một phần bạn có bộ Tướng Binh ở mệnh. Những người này thuộc dạng tình cảm rất dạt dào, hay ghen, yêu kiểu chiếm hữu, nên cũng sẽ rất dễ tan vỡ nếu thất bại trong cuộc tình. Cung Nô tốt thì chưa chắc đẹp đường tình duyên đâu bạn. Nhiều người đỏ bạn, nhưng rất đen tình, bạn nghiệm thử xem. Cung Phu mà Thái Âm hãm thì người chồng tính hay đàn bà, ích kỷ nhỏ nhen, nếu lấy tình cảm bạn dành cho người đó nhiều hơn người đó dành cho bạn.
Được cảm ơn bởi: minhkhuebibong
Đầu trang

minhkhuebibong
Chính thức
Chính thức

duongluong1988 đã viết: 15:07, 24/10/19 Bạn là người chung tình vì một phần bạn có bộ Tướng Binh ở mệnh. Những người này thuộc dạng tình cảm rất dạt dào, hay ghen, yêu kiểu chiếm hữu, nên cũng sẽ rất dễ tan vỡ nếu thất bại trong cuộc tình. Cung Nô tốt thì chưa chắc đẹp đường tình duyên đâu bạn. Nhiều người đỏ bạn, nhưng rất đen tình, bạn nghiệm thử xem. Cung Phu mà Thái Âm hãm thì người chồng tính hay đàn bà, ích kỷ nhỏ nhen, nếu lấy tình cảm bạn dành cho người đó nhiều hơn người đó dành cho bạn.
Ừ bạn mình cũng thấy nhìu ng nói vậy. Cung mệnh mình phi hoá khoa nhập phu. Còn cung phu phi hoá lộc vào mệnh ý tượng là gì hả bạn?
Đầu trang

duongluong1988
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi duongluong1988 »

minhkhuebibong đã viết: 17:48, 24/10/19
duongluong1988 đã viết: 15:07, 24/10/19 Bạn là người chung tình vì một phần bạn có bộ Tướng Binh ở mệnh. Những người này thuộc dạng tình cảm rất dạt dào, hay ghen, yêu kiểu chiếm hữu, nên cũng sẽ rất dễ tan vỡ nếu thất bại trong cuộc tình. Cung Nô tốt thì chưa chắc đẹp đường tình duyên đâu bạn. Nhiều người đỏ bạn, nhưng rất đen tình, bạn nghiệm thử xem. Cung Phu mà Thái Âm hãm thì người chồng tính hay đàn bà, ích kỷ nhỏ nhen, nếu lấy tình cảm bạn dành cho người đó nhiều hơn người đó dành cho bạn.
Ừ bạn mình cũng thấy nhìu ng nói vậy. Cung mệnh mình phi hoá khoa nhập phu. Còn cung phu phi hoá lộc vào mệnh ý tượng là gì hả bạn?
Cung mệnh phi hóa lộc nhập cung phu thê tức là mệnh tạo có tình cảm sâu nặng với người phối ngãu, vừa gặp đã yêu. Cung phu thê phi hóa nhập mệnh thì tức là người phối ngẫu sẽ có tình cảm với bạn nhiều hơn. Vậy vấn đề ở đây là từ phía bạn thôi.
Được cảm ơn bởi: minhkhuebibong
Đầu trang

minhkhuebibong
Chính thức
Chính thức

duongluong1988 đã viết: 18:05, 24/10/19
minhkhuebibong đã viết: 17:48, 24/10/19
Cung mệnh phi hóa lộc nhập cung phu thê tức là mệnh tạo có tình cảm sâu nặng với người phối ngãu, vừa gặp đã yêu. Cung phu thê phi hóa nhập mệnh thì tức là người phối ngẫu sẽ có tình cảm với bạn nhiều hơn. Vậy vấn đề ở đây là từ phía bạn thôi.
Cảm ơn anh/ bạn ạ, thế cung mệnh của mình lại phi hoá khoa nhập phu thì có ý nghĩa j ko ạ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”