Cần xin lá số của những người ĐÀO HOA để nghiệm lý

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
tranthinhatanh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Cần xin lá số của những người ĐÀO HOA để nghiệm lý

Gửi bài gửi bởi tranthinhatanh »

tranthinhatanh đã viết:đây. nghiêm lý đi nhé! k những đào hoa đa tình mà còn dâm nữa =)) (thấy ai cũng bỉu thê :)) ) ,thấy cung phu quân có vẻ giống tính nhau ùi.mình bị đào hoa sát do đào hoa quá vượng,khổ vì tình,nhìu ng quá nên k bit chọn ai thành kén với khó tính,iu từ lúc 13t đến giờ vẫn lận đận tình duyên,thấy bỉu năm nay với năm sau tình duyên rất vượng,định lấy ck năm 24t k bit được k mà có ng bỉu sau này già vẫn đào hoa như lúc trẻ,với ông thầy bói bỉu quen tàn ng giỏi và có địa vị xã hội.bạn nghiệm xem đúng k?
Hình ảnh
#-o chả thấy ai hữu duyên xem cho bao giờ,chán thế :-S
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

pizza_ngon đã viết: 20:11, 20/01/17
tuphuongsg đã viết:
Tên đã viết: mình chỉ nghe mỗi câu đồng cư tuất đinh nhân hóa cát , chưa nghe tuổi tân tốt bao giờ :-? và cũng ngâm cứu vì tuổi đinh khi đó tuy có cự kỵ nhưng dược tam kỳ gia hội , song lộc , khôi việt chiếu các kiểu , còn tuổi tân có cái gì :-?
lá này chỉ dược mỗi cung di là đẹp , cung tài thái âm hãm hóa kỵ , cung quan thiên dồng hãm , cung mệnh thiên lương gặp hỏa tinh ko tốt , vận đi nhìn thấy gớm :-? tử tham không kiếp , thái âm hãm đà kỵ , thiên phủ tam ko ,......, [-O< [-O<
đúng là kiếm tiện kiểu ko thiện. Thuộc dạng bắt chẹt ng khác để lấy tiền, kiểm hàng đấy, nói: no oke, là ngta phải xùy tiền ra thì ok liền thì hàng mới trót lọt, Kiểm hàng may mặc thì xin quần áo về cho vợ mặc..., 1 tháng kiếm trên 50chai, đang góp 2 căn chung cư.
Tạng người thấp đậm, nc da trắng. Cha mẹ ly dị khi ng này còn nhỏ, có 1 em gái sinh năm 83. cha có vợ khác nhưng là ng nói năng đàng hoàng. mẹ ở vậy, hay đi chùa nhưng tính tình ko thiện (như anh chàng này tính tình cũng ko thiện). Vợ đẹp.

Thấy cuộc đời 1 ng như thế cũng rất là thuận lợi. Tương lai thì chưa biết (dĩ nhiên)
Thấy 2 bạn tranh luận, tôi thật sự ko hiểu là lá số này đẹp hay ko?

tôi ko tranh luận, tôi chỉ giải thích ,, còn đễ tôi tranh luận mà ngang tuỗi tôi bây giờ chỉ còn tù trưỡng da đõ là tranh luận đc
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
lsvnngu
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi lsvnngu »

hope happy đã viết: 14:43, 16/01/17 Mình cũng rất muốn có Hoa Đào trong mệnh mà ko được :( chỉ được giáp mệnh thôi (ở cung phụ mẫu). Có Hoa Cải trong tam hợp mệnh (ở cung tài) ko biết có xi nhê gì không. Ngoài ra còn Hoa Hồng ở cung tật với Hoa Phượng ở cung phúc nữa.

Nói chung là mình trồng 2 dàn bông ở 2 mặt đông tây để sáng chiều đều ngắm được... :D

Đặc điểm của mình là tuy không đẹp nhưng rất thích đứng trước gương :">

Tình yêu thì mình không có nhiều, nhưng đối tượng của mình thường khó chung kết được.

Một người chăm sóc bệnh nhân HIV/AIDS giai đoạn cuối, 40 tuổi độc thân, dứt khoát ko lấy vợ. Mà mình thì cứ ảo tưởng.

Một người 42 tuổi vẫn cứ lang thang mênh mông. Mà mình cứ mong chờ.

Một người bị nạn có lẽ khả năng sinh lý không được như ý nữa. Mà mình đâm đầu vô.

Một người đã nói chỉ thích con trai thôi chứ không thích con gái. Mà mình cứ dằn vặt khóc lóc mãi.

Có cách nào giúp thoát ế cho lá số đa tình mà toàn bị tình đá này không :(

Hình ảnh
Còn mù quáng hơn mình nữa.
Mình Thái Âm hãm và đào hoa là thấy đa tình lắm rồi.
Đầu trang

Phanh phành phạch
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Phanh phành phạch »

Lắm mối tối nằm không
Hình ảnh
Đầu trang

Bạch phượng
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Bạch phượng »

Tham đào cư tý có đào hoa không ạ?Hình ảnh
Đầu trang

Sesaman
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Sesaman »

nguoihuuduyen đã viết: 12:52, 16/01/17
Mình đã có tình cảm với 2 người ( người thứ 2 thì mình mới bày tỏ) nhưng đều bị từ chối ( Ko nói rõ ràng, đại loại là họ nghĩ mình đang nói dối, đùa cợt và đang thử họ). Cả 2 đều là những người mình quen trong công việc, cả 2 đều có điểm chung là vóc dáng nhỏ nhưng đẹp, đẹp Ko hẳn là quá xuất sắc nhưng có duyên và đào hoa, hay tươi cười nhưng nếu tiếp xúc lâu sẽ cảm nhận họ là người rất lạnh lùng và cô độc. Mình sắp sửa chuyển công việc mới và sẽ phải xa người đó, chẳng biết còn hi vọng gì ko nữa. Mình đã rất thất vọng và bắt đầu cảm thấy mình đang dần thay đổi tính cách thành 1 người khác và có một sự giác ngộ ở đây. Một năm nhiều biến cố, từ đang thành công mà hoá thành ko, phải bắt đầu lại một hành trình mới, đường tình cảm thì quá bạc bẽo... mình thật rất cần lời khuyên vào lúc này...
Hình ảnh
Đầu trang

MaiNhaLy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi MaiNhaLy »

Hình ảnh
Đào hoa mà vẫn lẻ bóng...hiu hiu mời cao nhân ngó giúp
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”