Mong được anh NOVA_S xem giúp em lá số ạ.

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Trả lời bài viết
Suzy90
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Mong được anh NOVA_S xem giúp em lá số ạ.

Gửi bài gửi bởi Suzy90 »

Hình ảnh
Em cao 1m63. Hồi trước em ốm bấy giờ thì tròn người ạ. Khuôn mặt em dài, xương. Ba mẹ em từ hai bàn tay trắng làm nên sự nghiệp. Nhà em có 4 chị em gái. Em mong được anh xem giúp tình duyên và công việc ạ. Em cảm ơn anh.
Đầu trang

vicki.trt
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mong được anh NOVA_S xem giúp em lá số ạ.

Gửi bài gửi bởi vicki.trt »

Xin phép chị Suzy90 chủ topic, cho em được up ls tứ trụ ạ. Em cũng mong được anh NOVA_S xem giúp về công việc ạ. Hiện tại em còn đi học, không biết sang năm có tìm được công việc hợp ngành nghề không ạ ? Hai năm gần đây công việc em không ổn định, chán nản và mông lung quá.

Mong được anh NOVA_S xem giúp e với ạ. Em cảm ơn anh !
Hình ảnh
Đầu trang

yesterday2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi yesterday2016 »

vicki.trt đã viết: 17:36, 08/11/19 . Hiện tại em còn đi học, Hai năm gần đây công việc em không ổn định, chán nản và mông lung quá.
Có vẻ bạn hơi tham? Chả mấy ai vừa vẫn đang học lại vừa muốn công việc phải có sự ổn định cả.
Đầu trang

vicki.trt
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi vicki.trt »

yesterday2016 đã viết: 18:21, 08/11/19
vicki.trt đã viết: 17:36, 08/11/19 . Hiện tại em còn đi học, Hai năm gần đây công việc em không ổn định, chán nản và mông lung quá.
Có vẻ bạn hơi tham? Chả mấy ai vừa vẫn đang học lại vừa muốn công việc phải có sự ổn định cả.
Dạ, đúng thật là tánh em cũng tham công danh sự nghiệp lắm ạ, nhưng chưa được gì theo ý nguyện. :">
Trước đó e có đi làm, rồi thay đổi công việc nhiều lần, cuối cùng đổi hướng, đăng kí học để nâng cao chuyên môn, nhưng trong quá trình học thì có một số vấn đề, nên đâm ra lo lắng, không được chuyên tâm. Em không biết mình lựa chọn có sai không, việc học hiện tại có giúp ích được gì cho công việc của em sau này không? Nên em hi vọng được sự chỉ dẫn về công danh sự nghiệp ạ.
Đầu trang

NOVA_S
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi NOVA_S »

Bát tự Suzy cho vài cái hạn năm tốt xấu đặc biệt, năm nào cảm thấy tốt, năm nào xấu? Thường tốt vào thời gian nào trong năm?
Được cảm ơn bởi: Suzy90
Đầu trang

Suzy90
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Suzy90 »

NOVA_S đã viết: 23:58, 08/11/19 Bát tự Suzy cho vài cái hạn năm tốt xấu đặc biệt, năm nào cảm thấy tốt, năm nào xấu? Thường tốt vào thời gian nào trong năm?
Dạ, anh.
Năm 2007 em mổ viêm xoang.
Năm 2008 em đậu đại học.
Năm 2009 có người mai mối nhưng em lo học không nghĩ đến chuyện lấy chồng.
Năm 2012 em tốt nghiệp đại học.
Cuối năm 2014 em tự lực cánh sinh, đọc trên mạnh thấy tuyển viên chức ở huyện nên nộp đơn thi và may mắn đậu.
Năm 2015 em được đi làm.
Năm 2018 em bị nổi mụn nhọt liên tục và nhiều. Cuối cùng bị 1 mụn nhọt nguy hiểm. Để lại sẹo to.
Năm 2019 em phát phì và bị bệnh máu mỡ.
Và đến giờ em chưa được yêu ai anh ạ.
Đầu trang

NOVA_S
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi NOVA_S »

Suzy90 đã viết: 07:44, 09/11/19
NOVA_S đã viết: 23:58, 08/11/19 Bát tự Suzy cho vài cái hạn năm tốt xấu đặc biệt, năm nào cảm thấy tốt, năm nào xấu? Thường tốt vào thời gian nào trong năm?
Dạ, anh.
Năm 2007 em mổ viêm xoang.
Năm 2008 em đậu đại học.
Năm 2009 có người mai mối nhưng em lo học không nghĩ đến chuyện lấy chồng.
Năm 2012 em tốt nghiệp đại học.
Cuối năm 2014 em tự lực cánh sinh, đọc trên mạnh thấy tuyển viên chức ở huyện nên nộp đơn thi và may mắn đậu.
Năm 2015 em được đi làm.
Năm 2018 em bị nổi mụn nhọt liên tục và nhiều. Cuối cùng bị 1 mụn nhọt nguy hiểm. Để lại sẹo to.
Năm 2019 em phát phì và bị bệnh máu mỡ.
Và đến giờ em chưa được yêu ai anh ạ.
Bát tự thủy hỏa bất tương giao (thủy hỏa chiến khắc) muốn thành kí tế thì phải có mộc căn. Bát tự bạn không hiện mộc nên bát tự này khá kém.
Vận 30 năm hiện tại của bạn thì cũng tạm ổn, trong tốt cũng có xấu. Hôn nhân chậm muộn và hơi kém. Trong đại vận này có 2 năm có thể có tình duyên là năm Dần và Tị. Nếu không thì có khi qua 40 đường hôn nhân mới sáng.
Chuyện công việc của bạn thì chỉ ổn định bình thường thôi, thăng tiến là điều hơi khó. Vào các năm mộc vượng may ra mới có cơ hội (Giáp- Ất -Dần- Mão-Đinh)
Nên sinh sống ở nơi có nhiều cây xanh và ánh sáng.
Được cảm ơn bởi: Suzy90, Esmeralda
Đầu trang

Suzy90
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Suzy90 »

[/quote]
Bát tự thủy hỏa bất tương giao (thủy hỏa chiến khắc) muốn thành kí tế thì phải có mộc căn. Bát tự bạn không hiện mộc nên bát tự này khá kém.
Vận 30 năm hiện tại của bạn thì cũng tạm ổn, trong tốt cũng có xấu. Hôn nhân chậm muộn và hơi kém. Trong đại vận này có 2 năm có thể có tình duyên là năm Dần và Tị. Nếu không thì có khi qua 40 đường hôn nhân mới sáng.
Chuyện công việc của bạn thì chỉ ổn định bình thường thôi, thăng tiến là điều hơi khó. Vào các năm mộc vượng may ra mới có cơ hội (Giáp- Ất -Dần- Mão-Đinh)
Nên sinh sống ở nơi có nhiều cây xanh và ánh sáng.
[/quote]
Dạ, anh. Zay là hôn nhân quá kém anh hen. Zay là em cần mộc để cân bằng hả anh? Tên của em là thuộc mộc đó anh. Em kém quá nếu mà đi được qua nước ngoài sống có đỡ hơn k zay anh? Mà em có khả năng đi dc nước ngoài k anh? Cảm ơn anh.
Đầu trang

NOVA_S
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi NOVA_S »

Đi nước ngoài bằng đường xkld Anh hay lấy chồng Tây?
Chuyện xuất ngoại qua hỏi tử vi vì tôi không xem được. Bạn có đi thì nên đi về hướng Đông Nam.
Thủy hỏa bất tương giao, bạn tự search chắc ra nhiều vấn đề, khắc phục tính cách, lối sống và phòng ngừa bệnh tật thì có khi hôn nhân sẽ tốt hơn. Bát tự phản ánh tính cách, tính cách phản ánh số phận.
Đôi lời đến bạn
Được cảm ơn bởi: Suzy90
Đầu trang

Suzy90
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Suzy90 »

NOVA_S đã viết: 12:57, 09/11/19 Đi nước ngoài bằng đường xkld Anh hay lấy chồng Tây?
Chuyện xuất ngoại qua hỏi tử vi vì tôi không xem được. Bạn có đi thì đi về hướng Đông Nam.
Thủy hỏa bất tương giao, bạn tự search chắc ra nhiều vấn đề, khắc phục tính cách, lối sống và phòng ngừa bệnh tật thì có khi hôn nhân sẽ tốt hơn. Bát tự phản ánh tính cách, tính cách phản ánh số phận.
Đôi lời đến bạn
Dạ, em xin cảm ơn anh đã xem giúp em ạ. Chúc anh mạnh khỏe và có nhiều niềm vui trong cuộc sống ạ. Cảm ơn anh nhiều.
Được cảm ơn bởi: NOVA_S
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”