Mệnh Tử Vi + Thiên tướng nhưng sao số mình lận đận quá

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
Kanxi123
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Mệnh Tử Vi + Thiên tướng nhưng sao số mình lận đận quá

Gửi bài gửi bởi Kanxi123 »

lanphuong1993 đã viết: 11:01, 13/07/19
Kanxi123 đã viết: 17:17, 12/07/19
lanphuong1993 đã viết: 16:04, 12/07/19 Em rất yêu thích về Tử Vi, cũng biết 1 chút ít, muốn tham gia topic của mình luôn ạ. Em làm bác sĩ.
- Thực ra thì đi xem bói bạn không nên khai hết ra như thế.
- Bởi vì khi nói ra thì các trai ế của lyso.vn sẽ làm bạn mất ế ;;) mà hết ế thì họ không lên diễn đàn nữa, gây ảnh hưởng nghiêm trọng đến sự phát triển của diễn đàn.
hehe anh cứ nói quá thế =)) bác xem cho em có cái gì hay không ạ ? mà anh cũng tử vi thiên tướng ạ ?
Mình mệnh vô chính diệu, với cả không biết xem bói. Dạo này đang tu khẩu nghiệp nên chỉ rình mò vào các topic tiềm năng để tán tỉnh gái xinh thôi. :-?
Được cảm ơn bởi: 12010277, Hungternopil
Đầu trang

lanphuong1993
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi lanphuong1993 »

Mệnh vô chính diệu á, a post lá số của anh lên xem nào. Em thấy ai vô chính diệu đều có nhiều cái để xem cả, cuộc đời khá thú vị á anh. :D
Được cảm ơn bởi: Kanxi123
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

Kanxi123 đã viết: 11:33, 13/07/19
- Bởi vì khi nói ra thì các trai ế của lyso.vn sẽ làm bạn mất ế ;;) mà hết ế thì họ không lên diễn đàn nữa, gây ảnh hưởng nghiêm trọng đến sự phát triển của diễn đàn.
hehe anh cứ nói quá thế =)) bác xem cho em có cái gì hay không ạ ? mà anh cũng tử vi thiên tướng ạ ?
Mình mệnh vô chính diệu, với cả không biết xem bói. Dạo này đang tu khẩu nghiệp nên chỉ rình mò vào các topic tiềm năng để tán tỉnh gái xinh thôi. :-?
Mi rình box toàn đực hơi nhiều, hoạ hoằn có mấy đứa cái mà tâm hồn con trai vào thôi. Mi xem được lại cứ chém. Qua không xem được mới là thật nè
Được cảm ơn bởi: Kanxi123, tvthientuong
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Kanxi123
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kanxi123 »

Hungternopil đã viết: 09:38, 23/07/19
Mi rình box toàn đực hơi nhiều, hoạ hoằn có mấy đứa cái mà tâm hồn con trai vào thôi. Mi xem được lại cứ chém. Qua không xem được mới là thật nè
Chém thì chém người sống, ai lại đào mộ người chết lên chém như thế. Công tử nương tay cho [-O< [-O<
Rất hân hạnh, Nếu điều đó làm bạn vui.
Hình ảnh
Đầu trang

Mr Thành
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Mr Thành »

Hình ảnh
Đây tử vi thiên tướng nhiều lận đận . Giờ 35t chưa biết vận có đổi đc ko nè .đang xin giấy xuất ngoại. Các thầy xem giúp năm nay e đi được không ah.
Đầu trang

Trg.hng
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Trg.hng »

Hình ảnh
Em cũng xin góp vui bằng lá số của em ạ, nói chung đến hiện tại em vẫn chưa có gì trong tay ngoài tấm bằng cử nhân ở nước ngoài, tình cảm thì lận đận,
Công việc thì muốn đổi việc mới mà chẳng chỗ nào nhận, nói chung chày trật đủ đường, cũng may là em không phải lo nghĩ nhiều về chuyện tiền bạc :((
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

lanphuong1993 đã viết: 16:04, 12/07/19 Em rất yêu thích về Tử Vi, cũng biết 1 chút ít, muốn tham gia topic của mình luôn ạ. Em làm bác sĩ, tự nhận là ngoài tình duyên lận đận thì em cái gì cũng khá ổn, ra đường được nhiều người giúp, bạn bè ít nhưng rất mến.Tài chính thì em học y lâu mới đi làm cũng ổn. số em chắc lấy chồng muộn quá :(. Ai rảnh cùng bàn luận với em cho vui nhé. Bác nào nhìn được em có đường đi du học k ạ ;;) :-bd

Hình ảnh
Đầu trang

tvthientuong
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tvthientuong »

nhatnguyet2017 đã viết: 10:19, 10/07/19
Tử vi thiên tướng kỵ Tuần triêt,thiên hình
[/quote]
Mình ko phải mệnh Tử Tướng bạn ơi, do bị cha nhầm giờ sinh, mình sinh giờ Thìn (Thiên Lương) chứ ko phải giờ Tỵ (Tử Tướng) bạn ạ. Topic này lâu rồi và mình cũng có đính chính lại rồi nhưng vì topic đã lập ko xóa được nên vẫn cứ bị hiểu nhầm ;;) . Cảm ơn bạn!
Đầu trang

VyAi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi VyAi »

Mọi người có cảm thấy mệnh tử tướng bầm dập tình duyên chưa ạ?😭😭 Em sợ rồi mọi người ạ!Hình ảnh
Đầu trang

Ntphi93
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Ntphi93 »

Mình cũng khá lận đận trong công việc, tiền thì sắp xài hết. Cao nhân nào xem giúp em về công danh sự nghiệp được không. Em đang làm bên nhà hàng khách sạn
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”