LÁ SỐ BỊ VONG NHẬP

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Kilimanjaro
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: LÁ SỐ BỊ VONG NHẬP

Gửi bài gửi bởi Kilimanjaro »

anhthu5993 đã viết: 23:04, 08/12/19
Kilimanjaro đã viết: 22:48, 08/12/19 Thật sự mình chỉ có thể nói được đến đây thôi bạn. Vì nghiệp em nó nặng lắm, mình nói ra thì vong sẽ sang đập mình tơi tả mình không thể gánh nổi -_-
Vong đập online á ??? Lần đầu nghe. =)) :))
Ủa bạn không tin chứ các anh chị đồng tu với mình bị dính nhiều lắm bạn :D gần như tất cả đều có khả năng ngoại cảm, nhìn thấy vong. Họ nhìn ảnh một căn nhà hoặc một ai đó là nhìn rõ đc có vong nào hình dáng như nào lun nha. May mà mình k bị chứ mình sợ ma lắm :))
Được cảm ơn bởi: anhthu5993
Đầu trang

anhthu5993
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi anhthu5993 »

Kilimanjaro đã viết: 23:08, 08/12/19
Kilimanjaro đã viết: 22:48, 08/12/19 Thật sự mình chỉ có thể nói được đến đây thôi bạn. Vì nghiệp em nó nặng lắm, mình nói ra thì vong sẽ sang đập mình tơi tả mình không thể gánh nổi -_-
Ủa bạn không tin chứ các anh chị đồng tu với mình bị dính nhiều lắm bạn :D gần như tất cả đều có khả năng ngoại cảm, nhìn thấy vong. Họ nhìn ảnh một căn nhà hoặc một ai đó là nhìn rõ đc có vong nào hình dáng như nào lun nha. May mà mình k bị chứ mình sợ ma lắm :))
Ờ mình cũng thợ lắm. Mà vẫn ko hiểu đập cách nào, vong chịu cực quá lặn lội hàng ngàn cây số. :D
Đầu trang

Long Đức
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Long Đức »

hoakimon đã viết: 23:02, 08/12/19
Long Đức đã viết: 22:33, 08/12/19 Sao biết là vong nhập vậy bạn LiemTuong?

Trên phương diện khoa học thì những trường hợp như vậy người ta nghĩ đến bị vấn đề về thần kinh là trước tiên.

Lá số này Mệnh vô chính diệu có Âm Dương hãm + Hỏa, Đà, Cô Quả. Cung Thân cũng có nhiều sát tinh, ám tinh như Cơ gặp Hình Riêu Không Kiếp + Hỏa chiếu.
Thì cũng đi bác sĩ các kiểu nhưng không trị nổi bác ạ...hic, theo bác thì với chuỗi sao xấu như trên thì ảnh hưởng thế nào ạ?
Bệnh thần kinh đâu dễ trị đâu bạn. Nhiều người nhà giàu bị phải còn phải bó tay mà.

Một số trường hợp thì có thể điều trị được hoặc có thể đỡ hơn, một số thì khó lắm. Thông thường thì dùng thuốc để cho tinh thần được ổn hơn và đi kèm với điều trị tâm lý.

-------------------

Những sao trên như Âm Dương + Linh Hỏa thường gây ra vấn đề về tinh thần, như tinh thần/thần kinh yếu, nặng thì thần kinh có vấn đề. Còn những sao Cô Quả Đà La thì ám tinh, nhẹ thì tính cô độc, nặng thì hơi khác người, kiểu lập dị.

Thiên Cơ cũng là sao chủ về trí tuệ, gặp Linh Hỏa, hung sát tinh cũng có thể ảnh hưởng đến tinh thần. Thiên Riêu nếu đi với những bộ sao xấu (hung sát, ám kỵ) thì cũng thế.
Được cảm ơn bởi: liemtuong
Đầu trang

Kilimanjaro
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Kilimanjaro »

anhthu5993 đã viết: 23:20, 08/12/19
Kilimanjaro đã viết: 23:08, 08/12/19

Ờ mình cũng thợ lắm. Mà vẫn ko hiểu đập cách nào, vong chịu cực quá lặn lội hàng ngàn cây số. :D
Nó nhảy ra từ màn hình vả đôm đốp như phim chưởng ấy bạn =)) mà thôi chuyện tâm linh phải có trải nghiệm mới tin, bạn không tin cũng là điều dễ hiểu :D
Đầu trang

thuanduongbattu
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thuanduongbattu »

cúng bái nhiều nơi mà cứ tái phát thì có lẽ não đã hư rồi , thân hình có thể là người nhưng ....
xin hỏi chủ top là bạn này xưa trông có hơi đồng bóng không
Được cảm ơn bởi: anhthu5993, liemtuong
Đầu trang

liemtuong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi liemtuong »

thuanduongbattu đã viết: 23:34, 08/12/19 cúng bái nhiều nơi mà cứ tái phát thì có lẽ não đã hư rồi , thân hình có thể là người nhưng ....
Mong đc bác nói rõ hơn, đồng bóng thế nào ạ? Do em ấy xưa là học trò chăm thôi ạ, còn giờ thì việc học dở dang luôn rồi, hic
Đầu trang

thuanduongbattu
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thuanduongbattu »

liemtuong đã viết: 23:42, 08/12/19
thuanduongbattu đã viết: 23:34, 08/12/19 cúng bái nhiều nơi mà cứ tái phát thì có lẽ não đã hư rồi , thân hình có thể là người nhưng ....
Mong đc bác nói rõ hơn, đồng bóng thế nào ạ? Do em ấy xưa là học trò chăm thôi ạ, còn giờ thì việc học dở dang luôn rồi, hic
bạn này thần hơi yếu , hơi yểu điệu phải không anh
theo em nghĩ thì có hai loại , một là định nghiệp , kiểu như vong này có thù oán ngàn đời nên kiếp này nhập vào báo thù
hai là kiểu như vong này thấy hợp , thích đi theo , lâu dần thích nên nhập vào luôn

cách giải theo em là cúng thí thực cho vong linh , tụng kinh cho vong siêu thoát , gửi vong vào chùa , hoặc nếu có duyên nhờ được một thầy chứng cao giải giúp , chứ nếu không để lâu là hết phim

người bị vong nhập thì phước của họ kém lắm
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Ma Khôi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Ma Khôi »

Mấy người vong nhập sắc hay tối ám đen lắm,do nhiễm âm khí nhiều mà.Sắc diện bạn này thế nào liêmtuong ơi
Đầu trang

duycr
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi duycr »

liemtuong đã viết: 22:07, 08/12/19 Đương số bị các thầy phán là VONG NHẬP
Biểu hiện: lúc tỉnh, lúc mê, đánh đập cha mẹ (còn bình thường thì rất ngoan, lễ phép), đập đổ tài sản...dị ứng với nhà chùa...
Bác sĩ Tây y (kết luận bị bệnh thần kinh) đã khám chữa rất nhiều nhưng đều bó tay, đi cúng bái vài nơi nhưng chỉ hiệu nghiệm được thời gian ngắn.
Đương số phá hoại của cải rất nhiều, có cách nào cứu giúp ko các cao nhân?

Hình ảnh
Lá số vcd, an tại mộ có không hình hội chiếu thì chứng tỏ kiếp trước gây nghiệp nặng mới phải chịu tội. Phúc Đức khá ít nhưng theo mình nghĩ nên cho đương sự đi chùa thường xuyên, nghe kinh kệ để giảm bớt nghiệp lực.
Đầu trang

liemtuong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi liemtuong »

Ma Khôi đã viết: 11:27, 09/12/19 Mấy người vong nhập sắc hay tối ám đen lắm,do nhiễm âm khí nhiều mà.Sắc diện bạn này thế nào liêmtuong ơi
đúng vậy bác ạ, mặt mày tối lắm, ko đc sáng sủa như thời còn bé
có cách nào cứu chữa ko bác ơi, hay tương lai có triển vọng gì ko ạ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”