Xem tử vi miễn phí

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
voduyhau94
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: Xem tử vi miễn phí

Gửi bài gửi bởi voduyhau94 »

Hồng Hạnh đã viết:
voduyhau94 đã viết:
Hồng Hạnh đã viết:
không ngờ tài TRảm PHong Lá số của RÂM RAN công tử đây lại TRUA tới thế
kiểu này chắc chém RÓ xong thì gây mưa AXIT =)) =))
cưng ơi TRỤY chưa có mối tình nào , chưa biết Yêu là gì cả mà lâu vs chả bền nhé , cưng xem kiểu gì thế , KAO NHÂN mà lai xem nhầm hả
sợ quá , kính KAo nhân con chạy trước , con trai thì ăn nói cho đàng hoàng vào , đừng mở mồm ra thì TIỂU RÂM LỮ vs ĐẠI RÂM LỮ nhé , tôn trọng người khác chính là tôn trọng mình
''à mà kể cả đang yêu thì cũng chả đc mối nào cho lâu bền dài''.k hiểu thật hay giả vờ ngu thế ?
câu đó chỉ 1 là ko có ny,2 là yêu cũng chả đc cái gì =)),chưa cưới chồng mà tình duyên còn lận đận thế này thì yêu rồi,cưới rồi khắc biết =))
còn dâm hay ko tự cô sẽ biết =))

vâng , Lùn nhân thfi làm sao mà hiểu cho hết ý tứ thâm XÂU của KAo nhân , đừng mở mồm ra thì chê người khác " NGU " , đã là con người thì chả có ai " NGU " cả KAo nhân ạ
thế nào gọi là" tình duyên lận đận " ,cắt hết nghĩa ra đã nhé
không yêu ai thì là lận đận hả , TRỤY chăm chỉ học hành , đèn sách tập trung cho tương lai cưng ạ , hơi đâu mà yêu với đương nhắng nhít , TRụy không thèm hơi RAi thế đâu nhé
còn Râm hay không thì chồng TRỤy mới có đủ quyền hạn để phát biểu cưng ạ
Dạo này CHẺ CHÂU ăn nói cứ như các KAo nhân vậy , Trụy chỉ nhận mfin là đứa trẻ con sống 20 năm thôi nên là cưng cũng đừng tưởng mìn là " người nhớn " nhé
cứ ra ngoài kia xem đời nó tạt vào mặt dư lào rồi hãy quay về đây Tát vào mặt ng khác nhưu thê snhes

Thân ái quyết thắng
tiếng việt viết chưa sõi mà chăm chỉ học hành cái nỗi gì =))
thành tích học tập đáng kể của TRỤY thế nào nói xem nào =))
Đầu trang

voduyhau94
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi voduyhau94 »

mà lạ nhé,đứa nào xem số cũng muốn nghe những điều tốt còn điều xấu bác hết =))
thế thì xem làm gì,xem để biết mà sửa,xấu bớt xấu,tốt thì phát huy chứ xem kiểu cdsht tdtt cho nhau thì xem làm cl gì :)) =))
Đầu trang

PeTu_1308
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi PeTu_1308 »

Anh ơi xem giúp e lá số này được không? xấu thế nào anh cứ phán ạ ..!Em cám ơn anh nhiều :)
p/s: e mới tham gia nên k biết cách post hih thế nào a thông cảm cho e..

Hình ảnh
Đầu trang

thuylinh73
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thuylinh73 »

voduyhau94 đã viết:mệnh quan tốt mà,tất nhiên là ko thể làm to đc vì cần có cách cục riêng biệt
nhưng ls này con gái là tốt rồi :P
Cảm ơn b nhiều nha :).
Đầu trang

PeTu_1308
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi PeTu_1308 »

Hình ảnh
Đầu trang

Lợn bố nguyệt
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: TL: Xem tử vi miễn phí

Gửi bài gửi bởi Lợn bố nguyệt »

Minh Nguyệt đã viết: 21:52, 23/03/14
voduyhau94 đã viết:Minh Nguyệt sức khoẻ không tốt, hay có chuyện buồn về tình cảm, hay bị mất mát tiền bạc, thường người hay gầy gò
bạn là người rất thông minh, và trong thời kì này học hành khá may mắn, với lá số này bạn nên xuất ngoại, sẽ tránh nhiều yếu tố bất lợi, đại vận này bạn dễ trải qua mổ xẻ do khối u, tình cảm thì chưa gặp may, nên đi xa sẽ gặp duyên

cảm ơn bạn Voduyhau94 nhé , mình sức khỏe không tốt thật , mình vẫn FA nên hem có buồn về tình cảm , muốn thỉnh giáo bạn bao giờ mới hết FA , nghe nói số mình khó lấy ck , chắc tại mình hơi khó tính . Tiền bạc là do mình chi tiêu hơi quá tay 1 chút , đúng là cứ phải cho nó vơi đi thì nó lộc mới nó mới vào đk .
Mình không gầy đâu , hị hiij , mình béo kiểu mũm mĩm thôi ,càng ngày càng béo @@ , giờ mình chỉ ăn chay mà cg vẫn béo
mình học lên cao có thuận lợi k bạn voduyhau94
mình đang sống xa nhà rồi và có ý định xuất ngoại định cư luôn không biết thế nào
Phải mổ hả bạn , ôi cái gì chứ nghe tới dao kéo là mình rất sợ @@
Đầu trang

MaiNhaLy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Xem tử vi miễn phí

Gửi bài gửi bởi MaiNhaLy »

Hình ảnh
Già rồi nhưng vẫn mong được e luận giúp nha
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”