Chồng lá số này có phải là CEO?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
happymap
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Chồng lá số này có phải là CEO?

Gửi bài gửi bởi happymap »

tienthanhbk1102 đã viết: 19:22, 25/12/19 ....
😢 Chắc từ giờ mình k yêu đương nữa b, đóng cửa!
Giữa vạn người tìm dc 1 người có nhân cách ổn như khó như hái sao trên trời...
Đầu trang

gold
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi gold »

happymap đã viết: 00:05, 11/12/19 Lời nói của những người đàn ông trong đời lá số này:
1. Bận
2. Xin lỗi
3. Bận
4. Xin lỗi
5. Bận
6. Xin lỗi
Thôi khỏi xin lỗi đi, thì anh cứ đi đi, anh đi luôn đi! 😂😂
=)) anh này có vẻ thiếu sự lươn lẹo =)) ko thú vị tý nào
Được cảm ơn bởi: anhthu5993
Đầu trang

KMD
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KMD »

happymap đã viết: 23:56, 26/12/19
KMD đã viết:
Khi "Anh nay nói rất yêu e, xem e như vợ tương lai, như gia đình, nhưng mà cứ k muốn làm theo ý em" thì ngay lúc đó chỉ chính câu nói của người ấy là có thật còn những gì trong câu nói ấy là không thật, "xem e như vợ tương lai", ngay lúc đó ta có là vợ người ấy chưa? Chỉ là tương lai mà thôi.

Tương tự như vậy, khi ta suy nghĩ 1 điều gì thì ngay lúc đó chỉ suy nghĩ của ta là thật có thôi còn cái điều ta đang suy nghĩ thì không thật vì nếu nó thật thì nó nằm ngay trước mặt ta hoặc ta đã thấy biết nó rồi.

Buông xả là buông những suy nghĩ của ta xuống và xả những dồn nén trong lòng ra. Buông xả sẽ giúp cho ta nhìn sự việc đúng như thật.
Hnay e đi chơi và chia tay luôn r, buồn quá chưa kịp yêu thì đành chia tay anh ah.
Người này e thấy nhân cách không tốt, đối vs em thì tốt còn với phục vụ thì như má thiên hạ, chuyện nhỏ k có gì cũng làm như người ta đốt nhà mình k bằng á anh. Có tiền có học chưa chắc là người có đạo đức.
Bản chất con người k tốt thì có tiền cũng bỏ xó.
E lại độc thân!
Buồn
Anh ơi hay là số e k chồng vậy anh?
Ta quay ra bên ngoài mà tìm happy map thì ta tìm hoài không thấy mà còn chuốc thêm ưu phiền.

Ta nên biết, ngoại cảnh chỉ là "tâm hiện thức biến" mà thôi. Khi ta thật buông xả thì ta không cần tìm, happy map nằm ngay trong tay ta rồi. Ta thấy rõ ràng, happy map là "sắc tức thị không không tức thị sắc".
Được cảm ơn bởi: happymap
Đầu trang

muaxuan2019
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi muaxuan2019 »

Gần 30t mà cách nói chuyện, suy nghĩ như trẻ ranh.

Đang lúc thăng hoa, có nhiều kèo nhiều mối thì nhõng nhẹo, trẻ con. Khi hết duyên chả ma nào ngó rồi nhiều khi vớ đại 1 kèo ko ra làm sao.
Đời dài nhưng cũng ngắn lắm, khi muốn có thứ gì đó, hay xem mình có xứng đáng và đủ khả năng nắm giữ, duy trì thứ đó ko.

---------------
p/s: diễn đàn này trước là 1 nơi rất nhiều cao thu trao đổi chia sẻ chuyên sâu. Cả người xem và được xem đều có suy nghĩ và trải nghiệm tốt, gần đây chủ yếu thấy mấy bạn học lõm bõm vài sao vài cách, người được xem đa phần thiếu trải nghiệm (thường than van, kêu ca từ những chuyện bé tí ti, trong khi trải nghiệm và quan niệm nhân sinh rất hạn chế).
Chỗ này hết cái để xem rồi
Được cảm ơn bởi: Ne0, Kilimanjaro, Alipapa, Thanhtam1506
Đầu trang

happymap
Nhị đẳng
Nhị đẳng

KMD đã viết: 05:00, 28/12/19
Ta quay ra bên ngoài mà tìm happy map thì ta tìm hoài không thấy mà còn chuốc thêm ưu phiền.

Ta nên biết, ngoại cảnh chỉ là "tâm hiện thức biến" mà thôi. Khi ta thật buông xả thì ta không cần tìm, happy map nằm ngay trong tay ta rồi. Ta thấy rõ ràng, happy map là "sắc tức thị không không tức thị sắc".
[/quote]

🥺 🥺🥺🥺🥺.
Vậy tức là em khỏi lấy chồng luôn phải không anh?
Cả đêm hôm qua e thức trắng đêm, buồn quá anh.. Huhu
Được cảm ơn bởi: KMD
Đầu trang

happymap
Nhị đẳng
Nhị đẳng

muaxuan2019 đã viết: 10:32, 28/12/19 Gần 30t mà cách nói chuyện, suy nghĩ như trẻ ranh.
Vô duyên, chẳng biết bạn là trai hay gái chứ nghe mùi là thấy ghen tị rồi.Minh như trẻ ranh nhưng mình dễ thương, còn bạn nghe giọng là biết con người sặc mùi đố kị rôi, con người xấu xa nhìn ra toàn điểm xấu của người ta còn điểm tốt k bao giờ thấy..nghe từ bye bye Bully chưa?!
Bớt anh hùng bàn phím đi, thăng với hoa, ủa thăng hoa mà người ta lên đây hỏi số hả, k nói dc câu nào hay ho thì câm đi..
Lớn quá, bày đặt đánh với giá, đã biết đã hiểu con người người ta ntn chưa ma đánh giá, làm lố! Như má thiên hạ k bằng á..
Người ta yêu thì người ta thích nhõng nhẽo đó làm gì dc, bạn thấy ngứa mắt thì bạn tự rửa con mắt xấu xí của bạn đi.. Ngươi gì đâu k! Có duyên ghê. Đổi nick thành mùa xui xẻo đi là vừa, nghe giọng ngó bộ thích trù ẻo người khác lắm.
Đầu trang

honda_toan1985
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi honda_toan1985 »

Chủ topic tân mùi :
Cung tử tức lộc tồn , địa kiếp thì số k có con
Hiểu là vô sinh cũng đc
Cung mệnh phá đào thì rất hấp dẫn đàn ông, hay ghen
Họ tộc có nhiều người khoa bảng
Được cảm ơn bởi: anhthu5993, happymap
Đầu trang

happymap
Nhị đẳng
Nhị đẳng

honda_toan1985 đã viết: 09:22, 29/12/19 Chủ topic tân mùi :
Cung tử tức lộc tồn , địa kiếp thì số k có con
Hiểu là vô sinh cũng đc
Cung mệnh phá đào thì rất hấp dẫn đàn ông, hay ghen
Họ tộc có nhiều người khoa bảng
Thiệt á anh,? @@ k con thì khỏe rồi, bớt gánh nợ cho e nè, e rất cảm ơn trời nếu như e k có con, chứ có con mà con hư hỏng quậy phá hành xác mình thì có dc gì đâu..
Không kiếp là nghiệp báo, chẳng tốt lành gì đâu anh ơi..
Vậy số em có chồng k anh? 🥺😢
Đầu trang

happymap
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Em đang sợ quá, e giật mình nghĩ lại hồi xưa có bạn nam thích e lắm luôn thích như điên mà sau đó bạn đó bị chết đuối rồi.
Em quen ai cũng lận đận, nhiều cái xảy ra em nghĩ như trời khiến vậy..
Sợ quá, Huhu
Em nghĩ ma cỏ nó k làm gì dc minh, k gì phải sợ, nhưng mà lỡ e đang bị phá thì sao..
Em không biết lá số mình có cách cục ma theo không, chứ em dễ thương tính tình lại OK ( chỉ có cái hơi khẩu nghiệp thoii) mà sao lại k chồng dc! Huhuhu
Cô chú nào thương tình coi dùm con với 🥺
Đầu trang

happymap
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Ma hay vong là người chết rồi thôi ma, sao có thể làm xoay chuyển duyên phận ở dương gian được..
Khó hiểu. 😥🥺😥
Cứ là người âm là muốn làm gì dc là làm hay sao?
Người dương sao phải sợ người âm mà k phải ngược lại?
Haizz em vẫn chưa đc thông suốt
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”