Cung Nô (Thất Sát Hãm Địa) bạn bè có phải chơi rất xấu và luôn bị ganh ghét?!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Terranguyen
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Cung Nô (Thất Sát Hãm Địa) bạn bè có phải chơi rất xấu và luôn bị ganh ghét?!

Gửi bài gửi bởi Terranguyen »

Phuc8569 đã viết: 23:42, 27/12/19 Nô hãm nhường chỗ cho mệnh đẹp là ngon r . Cong việc hiện tại của em là gì ? Kiếm tiền khá lắm phải ko 🤔
Dạ hỏi em hay hỏi chị chủ top ạ ????
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Cung Nô (Thất Sát Hãm Địa) bạn bè có phải chơi rất xấu và luôn bị ganh ghét?!

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Terranguyen đã viết: 06:55, 28/12/19

Trước em đã hỏi được xem giờ sinh đúng , thì các bác trên diễn đàn đã nói em sinh giờ Tỵ là đúng đó anh . Em là con trưởng và đầu có sẹo , thiên khôi thiên hình hoá lộc . Em hỏi mẹ em thì mẹ bảo chính xác là 10h55 chưa đến 11g .

Mặt em thì nhìn không có hiền thiệt ( do gen nhé mấy anh chị họ mặt cũng dữ dằn ) 😁😁 nhưng tính e thì hiền mà , mà hiền quài bị bắt nạt nên giờ đanh đá chút khỏi ai dám manh động

Em thì cao và ốm chứ ko có béo thấp , nhà đông chị em và không phải em ít được ba mẹ chú ý trong nhà mà ba mẹ trước giờ ko để ý con cái , thích làm gì thì làm đi đâu thì đi học hành sao thì kệ ( cũng có thể vì thế mà em cũng ít chia sè với ba mẹ , chỉ chia sẻ với em gái , mà lại đc cái chị em lại ko quậy phá học hành đàng hoàng) . Bản thân em hướng nội , hồi nhỏ em bị tự kỷ nhẹ lầm lù ít nói , ít giao tiếp với họ hàng ( mặc dù ở sát nhau chung xóm) lớn thì đỡ hơn .

Tiện thể em chỉ muốn hỏi về vận năm sau thôi ạ , bắt đầu vô một đại vận mới nên muốn nghe lời khuyên từ mọi người về công việc gia đình và tiền tài .
Ừ em, vậy là em cũng ăn 1 ít vào giờ ngọ đó, sinh lúc chuyển giao mà, nhưng giờ tỵ thì nhiều hơn 1 chút. Ừ thì anh bảo là khắc cha mẹ , hoàn cảnh gđ k tốt mà, cả 2 ls giờ ngọ giờ tỵ đều khắc, nhưng ls giờ ngọ chỉ khắc mỗi cha thôi và gia đình lại là điểm tựa, mà ls đó có nhiều tài lẻ. Đoạn bôi đen rất chuẩn đấy, phải lấy chồng mới hết hẳn được e ạ :) , em nên chơi vs người lớn tuổi mà là đàn ông đấy, họ quý em hơn, còn cơ bản là em hay bị thị phi nên làm gì cũng cẩn thận là ok. Còn mấy cái vụ đầu có sẹo hay mắt cận,... k nên ưu tiên dùng để xác định ls, trẻ con nghịch ngợm 10 đứa 9 đứa có sẹo ở đầu :D , thằng cháu anh nó còn chơi trò chọi đầu vào tường, đang ở đâu chạy rầm rầm đâm sầm vào tường, bố mẹ đưa nó đi viện suốt vì tội nó nghịch dại [-O<
Năm sau ok đấy, còn vận này vẫn chưa thông thoáng dc, em phải cố gắng hơn đấy .
Được cảm ơn bởi: Terranguyen, havuquynh
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Phuc8569 đã viết: 00:46, 28/12/19
cự nhật không kiếp đã viết: 00:09, 28/12/19
Phuc8569 đã viết: 23:52, 27/12/19

Hehe , ông a cứ đùa :)) . Dạo này công việc ra sao rồi , gia đình ngon lành chứ . Trị đc KK chưa a mặt trời :D
hello em trai xinh xắn, dc chưa nào :x :)) . Ừ a bình thường, a xài chứ trị nó làm gì . Tết e có về nhà k, nghi vấn : em sợ bố mẹ đòi con dâu nên trốn k dám về nhỉ :">
Thôi , cũng ko có gì nhiều để nc vs a . Lâu lâu vào diễn đàn hỏi thăm thì ông anh vẫn khoẻ mạnh , ấm êm là ok nhất rồi . Cứ 6 tháng đến 1 năm e sẽ hỏi 1 lần nhé :D
Anh nhạt nhẽo thế sao mà k có gì để nc vs anh, hay là thù ghét anh hả, khai mau :> . Uhm, cảm ơn em, 6 tháng đến 1 năm thì lâu quá, hỏi dầy hơn đi :x , có chủ đề gì thì cứ đề xuất, ae chém gió cho vui, đây cũng là mạng xã hội mà >:D<
Được cảm ơn bởi: Phuc8569
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Phuc8569
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Phuc8569 »

Terranguyen đã viết: 07:13, 28/12/19
Phuc8569 đã viết: 23:42, 27/12/19 Nô hãm nhường chỗ cho mệnh đẹp là ngon r . Cong việc hiện tại của em là gì ? Kiếm tiền khá lắm phải ko 🤔
Mình hỏi bạn á
Được cảm ơn bởi: Terranguyen
Đầu trang

Terranguyen
Nhất đẳng
Nhất đẳng

cự nhật không kiếp đã viết: 11:50, 28/12/19
Terranguyen đã viết: 06:55, 28/12/19

Trước em đã hỏi được xem giờ sinh đúng , thì các bác trên diễn đàn đã nói em sinh giờ Tỵ là đúng đó anh . Em là con trưởng và đầu có sẹo , thiên khôi thiên hình hoá lộc . Em hỏi mẹ em thì mẹ bảo chính xác là 10h55 chưa đến 11g .

Mặt em thì nhìn không có hiền thiệt ( do gen nhé mấy anh chị họ mặt cũng dữ dằn ) 😁😁 nhưng tính e thì hiền mà , mà hiền quài bị bắt nạt nên giờ đanh đá chút khỏi ai dám manh động

Em thì cao và ốm chứ ko có béo thấp , nhà đông chị em và không phải em ít được ba mẹ chú ý trong nhà mà ba mẹ trước giờ ko để ý con cái , thích làm gì thì làm đi đâu thì đi học hành sao thì kệ ( cũng có thể vì thế mà em cũng ít chia sè với ba mẹ , chỉ chia sẻ với em gái , mà lại đc cái chị em lại ko quậy phá học hành đàng hoàng) . Bản thân em hướng nội , hồi nhỏ em bị tự kỷ nhẹ lầm lù ít nói , ít giao tiếp với họ hàng ( mặc dù ở sát nhau chung xóm) lớn thì đỡ hơn .

Tiện thể em chỉ muốn hỏi về vận năm sau thôi ạ , bắt đầu vô một đại vận mới nên muốn nghe lời khuyên từ mọi người về công việc gia đình và tiền tài .
Ừ em, vậy là em cũng ăn 1 ít vào giờ ngọ đó, sinh lúc chuyển giao mà, nhưng giờ tỵ thì nhiều hơn 1 chút. Ừ thì anh bảo là khắc cha mẹ , hoàn cảnh gđ k tốt mà, cả 2 ls giờ ngọ giờ tỵ đều khắc, nhưng ls giờ ngọ chỉ khắc mỗi cha thôi và gia đình lại là điểm tựa, mà ls đó có nhiều tài lẻ. Đoạn bôi đen rất chuẩn đấy, phải lấy chồng mới hết hẳn được e ạ :) , em nên chơi vs người lớn tuổi mà là đàn ông đấy, họ quý em hơn, còn cơ bản là em hay bị thị phi nên làm gì cũng cẩn thận là ok. Còn mấy cái vụ đầu có sẹo hay mắt cận,... k nên ưu tiên dùng để xác định ls, trẻ con nghịch ngợm 10 đứa 9 đứa có sẹo ở đầu :D , thằng cháu anh nó còn chơi trò chọi đầu vào tường, đang ở đâu chạy rầm rầm đâm sầm vào tường, bố mẹ đưa nó đi viện suốt vì tội nó nghịch dại [-O<
Năm sau ok đấy, còn vận này vẫn chưa thông thoáng dc, em phải cố gắng hơn đấy .
Nói chung cuộc sống e trôi qua đó giờ thì cũng không gọi là sóng gió gì lớn lao , bình bình chỉ cái ko đc đầy đủ như người ta thôi , còn vụ sẹo ở đầu thì là em chỉ bị đúng lần đó và để lại sẹo đến bây giờ chứ ko có chơi đâm đầu vô tường 🤣🤣

Anh nói lấy chồng mới hết hẳn tính lầm lì vậy chắc lâu à , nói chứ hiện tại do em đang làm trong du lịch nên cũng phải cởi mở nhiều , thoải mái hơn . Em ko hay giao tiếp với họ hàng nhưng được cái mấy cậu bên ngoại rất thương chị em em , lo lắng cũng như giúp đỡ nhà em , còn họ nội thì ko .

Mọi ngừoi mà hiểu tính em thì cũng nói em thoái mải thẳng thắn , thị phi nhiều chắc do cái miệng em thôi , em nói chuyện mà người ta không tắt đài mới là lạ , người nói k có ý đôi khi người nghe lại có ý 😀
Sửa lần cuối bởi Terranguyen vào lúc 14:13, 28/12/19 với 2 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp
Đầu trang

Terranguyen
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Phuc8569 đã viết: 13:12, 28/12/19
Terranguyen đã viết: 07:13, 28/12/19
Mình hỏi bạn á
Tiền kiếm cũng có nhưng ko nhiều đâu ạ , do em còn đang học chưa xog -😁😁 đồng vô 1 đồng ra 2 , có những lúc tiền đến cũng bất ngờ :)) mà đi cũng bất ngờ

Trước cũng có 1 bác luận là cung tài của em tốt nhưng chắc chưa đến thời hay sao mà em chưa thấy tài đến
Hiện tại là bàn tay trắng làm nên nợ nần rồi 🤣🤣

Năm sau em có nhiều dự định nhưng ko biết có làm nen trò trống gì ko , em định học thêm ngoại ngữ và tìm hiểu thêm về tài chính . Còn em đang làm trong lĩnh vực du lịch
Đầu trang

havuquynh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi havuquynh »

Mệnh đẹp hở a, tương lai e có làm nên trò trống gì ko ạ?! :D
Hiện tại e đang làm designer a ạ. Tiền lương thì có thể gọi là tạm cao hơn so với mặt bằng chung 1 tí thui à :D
Đầu trang

havuquynh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi havuquynh »

cự nhật không kiếp đã viết: 23:46, 27/12/19
havuquynh đã viết: 10:50, 27/12/19
cự nhật không kiếp đã viết: 00:04, 27/12/19

Em up ls e dc k :-?
Bạn ê, shao bạn ko xem cho mềnh =)) =))
Xem mặt á :)) . mềnh điệu quá anh k xem đâu, a xem mẹt cer =))
Mẹt mềnh thì bặn biết xồi muh. Có xa lạ chi đâu đòi xem mẹt #-o #-o
Đầu trang

amthimdua
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi amthimdua »

cung Nô của tôi hoành tráng lắm nè :)

Hình ảnh
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

havuquynh đã viết: 18:22, 28/12/19
cự nhật không kiếp đã viết: 23:46, 27/12/19
havuquynh đã viết: 10:50, 27/12/19

Bạn ê, shao bạn ko xem cho mềnh =)) =))
Xem mặt á :)) . mềnh điệu quá anh k xem đâu, a xem mẹt cer =))
Mẹt mềnh thì bặn biết xồi muh. Có xa lạ chi đâu đòi xem mẹt #-o #-o
ừ, t biết rồi nhưng cho mọi người xem khuôn mặt tư chất đi, dễ tuyển chồng hơn đấy :)) , mặt quỳnh thông minh lắm đấy \:D/
Được cảm ơn bởi: Phuc8569
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”