Quán VIO - Hung tôn : Quà Xuân Canh Tý

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Quán VIO - Hung tôn : Quà Xuân Canh Tý

Gửi bài gửi bởi hungton »

migirl đã viết: 01:22, 01/01/20 Xin chúc mừng năm mới 2 Bác ạ.
Mong 2 Bác xem giúp em năm 2020 vận hạn thế nào ạ?
Trước Bác ViVo có coi cho em và nói từ năm 2019 sẽ bắt đầu có 10 năm tốt, vâng đúng là năm 2019 em thấy cuộc sống của em có nhiều khởi sắc hơn mấy năm về trước:
_ Em hiện đang làm nghiên cứu công việc khá ổn định, nhưng em vẫn ấp ủ kế hoạch kinh doanh riêng 2 Bác xem giúp em có thể kinh doanh không, năm nào thì làm được ạ?
_ Gia đạo của nhà em năm 2019 chủ yếu do em trai sinh năm 1992 mang lại do nó cờ bạc. Mong 2 Nác xem giúp em gia đạo 2020?
_ Tình duyên thì vẫn không có gì thay đổi, đó giờ em chưa yêu ai không biết năm nay có thay đổi gì không ạ?
Mong 2 Bác xem giúp. Em cảm ơn nhiều.

Hình ảnh
Bạn mến ,
Không có gì quan trọng . Chuyện gia đạo nhờ Bạn đi xem bói ,
bài tây . Khi nào có vấn đề nghiêm trọng thì Bạn nên hỏi nhé . Hôn nhân : Phải nói rõ chuyện Tình ái NTNào, kể NTNgày quen biết , không thành rồi hỏi .
Mến ,
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

aib đã viết: 01:53, 01/01/20
hungton đã viết: 00:35, 01/01/20

̣ Để tôn trọng VIO ,người nổi tiếng nhất DĐ , tôi xin đề nghị mở quán :
VIO- Hung Tôn :Quà Xuân Canh -Tý .
Kính đề nghị Quý MN tôn trọng quy định của Vio và tôi thêm là :
- 1- Không xem cho các lá số : NHỜ XEM cho người khác . Trừ vài biệt lệ không có nơi nào có câu trả lời . khi biết rõ gia thế.
2- Ưu tiên cho các lá số : Đã đi xem nhiều thầy mà không hài lòng về các vấn đề khốn cùng , khó khăn , tuyệt vọng .
3- Các trường hợp khốn cùng , không biết tương lai về đâu ?.
4- Phải có NTNGiờ chính xác.
5- Trao đổi kinh nghiệm thực chứng về luận giải Tử vi .
Huyền Học bao la, kinh nghiệm ít oi , những gì có chút kinh nghiệm cũng chỉ là để giúp MN biết Thiên Định trong Cõi Người Bể Khổ này.
Kính Mời Quý thành viên hảo tâm cùng tham gia để có nhiều tham luận giúp MN để làm tăng sự chính xác của vấn đề.
Nay Kính ,
Tôn Thất Hùng
Năm mới kính chúc bác Hùng Tôn, chú vio cùng mọi người sức khỏe, bình an và thịnh vượng!🧧

Về 5 điều kiện:
1, cháu xem cho cháu ạ
2, cháu cũng đi xem nhiều nhưng vẫn còn nghi ngờ
3, cháu chưa phải khốn cùng hay tuyệt vọng gì cả. Chỉ muốn xác định phương hướng cho bản thân
4, Cháu không biết giờ sinh là thìn hay tỵ
5, Cháu học hỏi, trao đổi để nghiệm sai đúng cũng không sao.

Câu hỏi: Cháu muốn xác định giờ sinh và dụng thần.

Thông tin cơ bản:

- Cháu sinh khoảng 9 giờ sáng ngày 13/12/1993 tại Bắc Giang, sinh thường. Bố mẹ cháu không biết là trước hay sau 9 giờ.

- Ngoại hình: cháu cao 1m70, nặng 60kg. Ưa nhìn.
- Bố cháu sinh năm 1963, đẹp trai, tính tình hiền lành, làm công chức nhà nước.
- Mẹ cháu sinh năm 1961, xinh gái, làm giáo viên.
- Cháu có một em trai sinh năm 1999, hiện đang học đại học trên Hà Nội.

Những sự kiện quan trọng:
-2001 ông ngoại mất
-2006 ông nội mất
- Năm 2007 nhà cháu xây nhà mới ở trên quê ngoại và bán nhà cũ ơi quê nội. Quê nội và quê ngoại cách nhau 7 km

- Cũng trong năm 2008 sau khi chuyển ra nhà mới cháu nghĩ có trán cao thì nhìn thông minh nên tự đập lấy thanh gỗ đập nhẹ vào trán cho trái cao, kết quả là trán bị sưng, mắt giờ vẫn còn hơi bị sụt mí.

- Năm 2008 cháu học lớp 10 có một cô dậy văn béo và đen xấu, lúc đầu thì không sao nhưng sang đến đầu năm 2009 thì nghĩ là cô ấy vừa đen, vừa béo, vừa xấu nhìn như con lợn, kém thông minh nên lúc nào cũng tránh xa, cứ nghĩ là nếu mình tiếp xúc là bị ngu đi như thế. Và cũng từ đấy cháu không ăn thịt lợn, vì nghĩ mình ăn thịt lợn thì cũng bị ngu và xấu đi như cô giáo dậy văn kia, cho đến năm 2011 đi học đại học thì ăn thịt lợn lại bình thường và không ghét cô dậy văn đấy nữa.

- Năm 2011 cháu đi học đại học chuyên ngành kế toán năm đầu nghĩ là có mũi cao thì đẹp nên tự đập vào mũi làm cho mũi cao lên nhưng kết quả là mũi có cao lên một chút nhưng mũi sưng to. Đến bây giờ thì vẫn còn sưng.

-2014 có người yêu lần đầu tiên, người yêu cùng trường. Đến 2016 thì chia tay.

-2015 thi cao học ngành kế toán đỗ, rồi đi học cao học. 2017 học xong đến 2018 có bằng.

- 2016 bị ô tô đâm nhưng chỉ xây xước, sau đó mọc mụn ở nách phải mổ ở viện, bị tiểu khó cũng phải uống thuốc 1 tuần, rồi phải nhổ răng khôn và chữa răng và bọc răng.

- 2017 cháu mua điện thoại để học tiếng anh, nói chuyện với bạn bè nước ngoài trên mạng, cháu quen rất nhiều bạn thấy cũng hợp nên nói chuyện nhiều, trình độ tiếng anh lên nhanh. Cũng năm 2017 cháu có quen một ông bạn người Mỹ muốn đi du lịch Việt Nam. Từ 22/10 đến 11/11 âm cháu dẫn ông ấy đi chơi khắp Việt Nam. Ông ấy trả hết chi phí.

-2018: 6/1 âm cháu đi làm cho một công ty bao bì ở Hà nội, tháng 7 âm cháu nghỉ, về quê.
Từ 4/11 đến 23/11/2018 âm cháu cùng ông bạn người Mỹ đó đi du lịch Lào và Phi Líp Pin. Sau đó cháu về quê. Bạn cháu cũng trả hết mọi chi phí.

- Năm 2018 cũng có một sự kiện nữa là 26/5/2018 âm cháu nói chuyện trên mạng với một bạn nữ người Mỹ , từ đó hai đứa yêu nhau đến giờ. Tuy chưa bao giờ gặp ở ngoài đời nhưng tình cảm hai đứa rất tốt.

-2019: tháng 1 âm cháu làm sales cho một công ty sản xuất, nhựa, bột đá của Việt nam trên Hà Nội đến tháng 6 âm thì nghỉ. Tháng 7 âm đến nay cháu làm ở 1 công ty khác cùng lĩnh vực. Tháng 2 âm cháu nhổ 2 răng khôn.

Dưới đây là 2 lá số ạ:

Hình ảnh

Hình ảnh

Hình ảnh

Hình ảnh

Bài viết của cháu không thỏa mãn điều kiện số 4 nên bác và chú không xem cũng không sao ạ.
Bài viết của cháu cũng dài quá, chắc mọi người cũng ngại đọc.

Kính chúc bác và chú có một cái Tết Nguyên Đán đầm ấm, vui vẻ 🧧🧧🧧🧧🧧🧧🧧🧧
Bạn mến ,
VIO mến ,
Theo Tử vi tôi đã trả lời cho Bạn .
Nay xin nhường VIO xác định .
Mến ,
Nay Xin Mời
Được cảm ơn bởi: aib
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Jayyyyyy đã viết: 02:11, 01/01/20

- 1- Không xem cho các lá số : NHỜ XEM cho người khác . Trừ vài biệt lệ không có nơi nào có câu trả lời . khi biết rõ gia thế.
2- Ưu tiên cho các lá số : Đã đi xem nhiều thầy mà không hài lòng về các vấn đề khốn cùng , khó khăn , tuyệt vọng .
Huyền Học bao la, kinh nghiệm ít oi , những gì có chút kinh nghiệm cũng chỉ là để giúp MN biết Thiên Định trong Cõi Người Bể Khổ này.
Kính Mời Quý thành viên hảo tâm cùng tham gia để có nhiều tham luận giúp MN để làm tăng sự chính xác của vấn đề.
Nay Kính ,
Tôn Thất Hùng
Con xin bác "hungton" và bác "vio" xem giúp con lá số này. Con nghỉ học từ lớp 10, bố mẹ con hiện đã ly hôn. Con cảm thấy tương lai con mờ mịt quá, con mong 2 bác xem giúp con với ạ
Hình ảnh
Bạn mến ,
Bạn đang làm gì . Bạn có cách số chỉ huy . 10 năm này có tiền bạc. Từ 46 - 55 Tuổi : có chức quyền khá giả.
Ḿến ,
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Tieudieu2510 đã viết: 02:25, 01/01/20 Mong bác xem giúp vạn hạn 2020
Năm 2018 cháu mới tốt nghiệp đại học. Có làm vai nơi nhưng mỗi chỗ cũng chỉ làm được một hai tháng. Chỗ làm lâu nhất là chỗ đang làm, làm từ tháng 9/2019 đến bây giờ. Bạn gái chưa có, lương thì thấp, lúc nào cũng chậm trễ so với mọi người. Là một người sống nội tâm, hoài niệm.
Hình ảnh
Lá số Bạn cực kỳ tốt đẹp , Mệnh Song Lộc Cự Nhật Khôi Việt , Tam Hóa .
Bạn là con thứ vai trưởng?
Mến ,
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Mậu Thìn 88 đã viết: 02:30, 01/01/20 Cháu kính nhờ bác Hùng Tôn và Bác VIO xem giúp cháu năm 2020 ạ
Bác xem giúp cháu công việc và tình duyên năm sau có gì khởi sắc không ạ? Cháu vấn FA ạ
Cháu cảm ơn 2 bác nhiều ạ!
Cháu chúc 2 bác năm mới nhiều sức khỏe, an khang và thịnh vượng ạ!
Hình ảnh
Nhờ Bạn cho biết : đã kết hôn ? NTNgày nào? trắc trở?
Học ngành gì , hệ năm ? nay làm gì ?
Nhờ tuân thủ quy đ̣inh nhé. Nhờ nói về mình nhé.
Mến ,
Được cảm ơn bởi: Mậu Thìn 88
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Vu_Tham đã viết: 02:41, 01/01/20

Nay Kính ,
Tôn Thất Hùng
Mong được hữu duyên với các bác, chúc các bác năm mới nhiều sức khỏe ạ

Cháu là
1. Nam
2. Sinh ngày: 15/04/1998 dương lịch, giờ sinh 6h00 sáng (hơn kém mấy phút ạ)
3. Ngoại hình: Cháu cao tầm 1m65, gầy. Tính cách: Cháu thích làm việc theo cá nhân hơn là tập thể, hơi cô độc một tí. Hơi nóng tính và lười. Cháu được nhận xét là hiền nhưng khó tính và cháu thấy có duyên với các bạn nữ nhiều.
4. Một số sự kiện quá khứ: Nhà cháu có 2 anh em, cháu là con đầu tại mẹ cháu bị lỡ một người anh em đầu, sau cháu là một đứa em gái. Lúc còn bé được một bà đỡ bảo là khó nuôi nên gửi cháu theo hình thức con nuôi ở chùa, 18 tuổi thì rước ra.
Về phần cháu, học tập đỗ trượt có đủ, nhưng cháu đều được đỗ vào các trường chuyên huyện và tỉnh mà cháu mong ước. Bây giờ cháu đang học đại học y ạ. Cháu có mắc bệnh về dạ dày hay đau bụng và cận thị.
Về phần bố mẹ thì cháu hợp với mẹ nhiều hơn, với bố thì hay có tranh cãi, nhưng cháu yêu thương bố mẹ cháu nhiều lắm.
5. Thứ lỗi cho cháu lắm chuyện, bác có thể giúp cháu mấy câu:
- Cho cháu hỏi về công việc học tập của cháu sau năm 2020, cháu dự định sẽ ra trường hè năm 2022 vậy năm đó cháu có đỗ đạt cao không ạ?
- Xem giúp cháu về tình duyên với ạ, tại có người bảo cháu sau này lấy muộn? Đại vận 24-34 của cháu có xấu lắm không ạ?
- Cháu có biết một chút về tử vi vậy cho cháu hỏi thêm là cháu có cách làm nghề y không ạ?
Cháu kính mong bác có thể dành ít thời gian xem cho cháu, cháu cảm ơn bác ạ.
Lá số của cháu ạ
Hình ảnh
Bạn mến ,
Bạn có cách số về ngành Y.
Mến,
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Phuc8569 đã viết: 01:34, 01/01/20 Chào mừng năm mới 2020 , đầu tiên kính chúc 2 bác luôn an khang ạ . Cháu muốn hỏi một chút về sự nghiệp của bản thân năm 2020 ạ . Cám ơn 2 bác đã xem qua
Hình ảnh
Bạn mến ,
Nhờ nói rõ: Công việc gì ? hỏi chung chung thì nhờ các thầy xem lấy tiền nhé.
Mến ,
Đầu trang

VuKinh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi VuKinh »

hungton đã viết: 02:52, 01/01/20 Bạn Vukinh mến ,
Vio mến ,
Nhường tôi đi trước nhé;
Bạn là con trưởng hay vai trưởng ?
Bạn tốt nghiệp ngành giáo dục . Thông thạo Ngoại ngữ? họặc ngành gì liên quan nghệ thuật , văn hóa . Khắc cha nhiều hay mẹ nhiều? Đã kết hôn chưa? tình trạng hôn nhân ntnào? Hiện nay Bạn đang ở đâu ? Xa nhà ?.
Mến ,
Cháu là con thứ, trên có 1 anh trai ạ.
Cháu tốt nghiệp nghành ngân hàng. Rất kém trong tiếp thu ngoại ngữ. Có ít thời gian bên cha. Hiện nay chưa kết hôn. Cháu đang làm khác tỉnh nơi mình sinh ra ạ.
Kính bác ạ
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

octopus141014 đã viết: 02:59, 01/01/20 Chúc bác VIO và bác Hung tôn năm mới đặt được nhiều thành tựu mới trong cuộc sống. Hi vong có duyên được hai bác xem qua lá số. Cháu hiện rất lo lắng về vấn đề gia đình và con cái do cũng lớn tuổi mà chưa lập gia đình. Tình cảm nhiều lần chia tay. Mong được hai chứ xem giúp năm mới có thay đổi gì không. Cháu với bạn trai hiện tại đã được gần 2 năm.

Cháu xin chia sẻ vài mốc quan trọng để nghiệm lý.
- Công việc: làm trong lĩnh vực IT. Ổn định nhưng chuyển phòng ban nhiều lần.
- 2012 xuất ngoại đi học sau đó ở lại làm việc
- 2013 có tai nạn đi lại khó khăn trong vài tháng
- 2017 chia tay bạn trai lâu năm

Cháu xin cảm ơn.
Hình ảnh
Bạn đi Xuất ngoại , tháng năm nào? nay ở lại Nước nào?
Chưa kết hôn ?
Mến ,
Đầu trang

Nhung Hua
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Nhung Hua »

Bác xem giúp cháu năm 2020 về công việc với ạ, Khi nào thì cháu lấy được chồng ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”