Quán VIO - Hung tôn : Quà Xuân Canh Tý

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Quán VIO - Hung tôn : Quà Xuân Canh Tý

Gửi bài gửi bởi hungton »

mama mia đã viết: 04:36, 01/01/20
hungton đã viết: 00:35, 01/01/20
Cháu kính chào bác Tôn Hùng. Cám ơn bác đã mở topic ạ.
- năm 2019 bác có luận cháu có bén duyên và khá giả hơn. Đúng là như vậy, cháu có gặp 1 anh ở giữa tháng 6 dương và a ấy cũng quan tâm cho đến bây giờ.

Cháu mong có duyên lại được bác xem qua về công việc và tình duyên trong năm Canh Tý ạ. Cháu cám ơn bác nhiều.

Hình ảnh
Sang năm có lộc tiền , có dấu hiệu kết hôn tháng Âm L: 4, 8 .
Happy New Year.
Mến ,
Đầu trang

minhgbc
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi minhgbc »

Kính chúc 2 bác Hungton - Vio và anh em lyso năm mới an khang, vạn sự như ý :-bd
Cháu xin được nhờ 2 bác xem giúp năm Canh Tý 2020 tới về công việc và tiền bạc.
Một số thông tin về bản thân:
- Nhà cháu có 2 anh em trai, cháu là con đầu, có một đứa e trai sinh năm 2004.
- Bố mẹ cháu là nông dân bình thường thôi ạ, tuy kinh tế không khá giả nhưng được cái là đang còn khỏe mạnh.
- Cháu đậu đại học năm 2010, cháu học ở Sài Gòn ngành kỹ sư xây dựng, năm 2015 cháu tốt nghiệp và làm tại Sài Gòn cho tới bây giờ.
- Cháu cao 1.65, nặng 56kg , mặt hơi vuông và tròn, da cũng hơi sáng đỏ xíu, nhưng khi uống rượu vào là đỏ như gấc. Tính tình vui vẻ, sống tốt với bạn bè, cũng có khuynh hướng tâm linh, có nguyện vọng làm từ thiện.
- Chuyện tình thì buồn lắm ạ, chưa có mối tình nào gọi là thực cả, cứ quen nhau được vài tháng rồi tự nhiên ra đi.
Hình ảnh
Đầu trang

octopus141014
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi octopus141014 »

hungton đã viết: 06:36, 01/01/20
octopus141014 đã viết: 02:59, 01/01/20 Chúc bác VIO và bác Hung tôn năm mới đặt được nhiều thành tựu mới trong cuộc sống. Hi vong có duyên được hai bác xem qua lá số. Cháu hiện rất lo lắng về vấn đề gia đình và con cái do cũng lớn tuổi mà chưa lập gia đình. Tình cảm nhiều lần chia tay. Mong được hai chứ xem giúp năm mới có thay đổi gì không. Cháu với bạn trai hiện tại đã được gần 2 năm.

Cháu xin chia sẻ vài mốc quan trọng để nghiệm lý.
- Công việc: làm trong lĩnh vực IT. Ổn định nhưng chuyển phòng ban nhiều lần.
- 2012 xuất ngoại đi học sau đó ở lại làm việc
- 2013 có tai nạn đi lại khó khăn trong vài tháng
- 2017 chia tay bạn trai lâu năm

Cháu xin cảm ơn.
Hình ảnh
Bạn đi Xuất ngoại , tháng năm nào? nay ở lại Nước nào?
Chưa kết hôn ?
Mến ,
Cháu đi tháng 8 dương lịch năm 2012. Hiện đang ở châu âu. Cháu vẫn chưa kết hôn. Bạn trai hiện tại cháu quen được gần 2 năm, từ đầu năm 2018. Bác xem trong vài năm tới có khả năng lập gia đình và sinh con không ah.
Đầu trang

Mậu Thìn 88
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Mậu Thìn 88 »

hungton đã viết: 06:20, 01/01/20
Mậu Thìn 88 đã viết: 02:30, 01/01/20 Cháu kính nhờ bác Hùng Tôn và Bác VIO xem giúp cháu năm 2020 ạ
Bác xem giúp cháu công việc và tình duyên năm sau có gì khởi sắc không ạ? Cháu vấn FA ạ
Cháu cảm ơn 2 bác nhiều ạ!
Cháu chúc 2 bác năm mới nhiều sức khỏe, an khang và thịnh vượng ạ!
Hình ảnh
Nhờ Bạn cho biết : đã kết hôn ? NTNgày nào? trắc trở?
Học ngành gì , hệ năm ? nay làm gì ?
Nhờ tuân thủ quy đ̣inh nhé. Nhờ nói về mình nhé.
Mến ,
Dạ. Cháu chưa kết hôn bác ạ. Đã yêu 2 người rồi ạ và đã chia tay lâu rồi ạ. Mấy năm nay cháu cũng ko quen ai. Nên cháu nhờ bác xem giúp cháu xem năm 2020 có tình duyên gì mới không ạ!
Cháu học ngành Vật lý kỹ thuật nhưng đi làm thì làm phòng đào trường học, sau cháu học thêm văn bằng 2 luật, do 1 số lý do giờ cháu làm Hành chính nhân sự của siêu thị ạ. Cháu cũng cảm thấy chưa ổn bác ạ! Bác xem giúp cháu công việc ntn ạ!
Đầu trang

Thanthatsattuvi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Thanthatsattuvi »

Cháu rất mong được hai bác xem cho cháu về công danh trong năm mới và xem giúp cháu về chồng con ạ.có phải lá số của cháu là cô độc, sát chồng con k ạ? Vì từng có người xem bảo với cháu như vậy.
Cháu nói sơ qua về bản thân:
Cháu cao 1m6, mặt hơi dài. Gia đình có 3 chị em, cháu là con thứ. Năm 2013 cháu từng thi trượt đh, năm 2014 cháu thi lại nhưng cũng k đỗ trường cháu thích nên đi học nguyện vọng 2 bên sư phạm.
Năm 2018 cháu kết hôn, năm 2019 cháu sinh em bé.
Tính tình cháu dễ gần, hòa đồng hướng thiện nh hay lo nghĩ sợ sệt.
Kính chúc 2 bác năm mới sức khỏe dồi dào, vạn sự bình an ạ.
Rất mong hưu duyên đc bác xem giúp cháu ạ
Hình ảnh
Sửa lần cuối bởi Thanthatsattuvi vào lúc 08:51, 01/01/20 với 2 lần sửa.
Đầu trang

sao băng 1994
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi sao băng 1994 »

Kính mong bác Hungton và bác Vio xem giúp cháu lá số về công danh, tiền tài và hạn năm canh tý 2020 ạ
1 số thông tin của cháu ạ
cháu cao 1m7, ngày nhỏ trông cháu gầy ốm, lớn lên cháu đỡ hơn ạ
Năm 2007 bố cháu mất
Năm 2012 cháu thi đậu đại học dược
Năm 2017 cháu tốt nghiệp đại học và bắt đầu đi làm về sales dược phẩm ạ
Năm 2018 là năm không tốt với cháu
cháu có 1 anh trai đang đi làm ăn xa, mẹ cháu người gầy yếu
Cháu kính chúc bác Hungton và bác Vio 1 năm mới 2020 dồi dào sức khỏe, an khang thịnh vượng và vạn sự như ý ạ :)
Hình ảnh
Đầu trang

ngoc0902
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi ngoc0902 »

Cháu chào Bác Hungton và chú Vio ạ.
Năm mới cháu chúc bác và chú một năm mới an khang thịnh vượng, sức khỏe và luôn vui vẻ ạ.
Cháu đã được hữu duyên được chú vio xem qua 1 lần rồi ạ.
Sang năm 2020 này, bác Hungton và chú Vio có thể xem qua đôi chút về sức khỏe, công việc của cháu được không ạ.
+ Cuối năm 2019 cháu mắc thêm 2 bệnh. Khả năng năm 2020 cả 2 bệnh đều phải mổ xẻ ạ :(. Sang năm không biết sức khỏe cháu có ổn định và khỏe hơn nhiều không ạ.
+ Cũng vào cuối năm 2019, cháu có thi chuyển công việc nhưng không đỗ. Dự định đầu năm 2020 vào tháng 1,2 âm cháu có đợt thi vào nhà nước. Liệu sang năm công việc cháu có thuận lợi hơn theo chiều hướng tốt khôg ạ. Hiện cháu đang làm kiểm toán (cháu muốn rời nghề 1 phần cũng vì lý do sức khỏe ạ).
(1 xíu về tình duyên được không ạ, hiện tại cháu vẫn độc thân).
Cháu cảm ơn bác và chú đã dành thời gian để luận giải cho cháu ạ.
Một lần nữa cháu chúc bác và chú một năm mới vui vẻ và khỏe mạnh ạ.
Lá số của cháu ạ.Hình ảnh
Hình ảnh
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

octopus141014 đã viết: 07:08, 01/01/20
hungton đã viết: 06:36, 01/01/20
octopus141014 đã viết: 02:59, 01/01/20 Chúc bác VIO và bác Hung tôn năm mới đặt được nhiều thành tựu mới trong cuộc sống. Hi vong có duyên được hai bác xem qua lá số. Cháu hiện rất lo lắng về vấn đề gia đình và con cái do cũng lớn tuổi mà chưa lập gia đình. Tình cảm nhiều lần chia tay. Mong được hai chứ xem giúp năm mới có thay đổi gì không. Cháu với bạn trai hiện tại đã được gần 2 năm.

Cháu xin chia sẻ vài mốc quan trọng để nghiệm lý.
- Công việc: làm trong lĩnh vực IT. Ổn định nhưng chuyển phòng ban nhiều lần.
- 2012 xuất ngoại đi học sau đó ở lại làm việc
- 2013 có tai nạn đi lại khó khăn trong vài tháng
- 2017 chia tay bạn trai lâu năm

Cháu xin cảm ơn.
Hình ảnh
Bạn đi Xuất ngoại , tháng năm nào? nay ở lại Nước nào?
Chưa kết hôn ?
Mến ,
Cháu đi tháng 8 dương lịch năm 2012. Hiện đang ở châu âu. Cháu vẫn chưa kết hôn. Bạn trai hiện tại cháu quen được gần 2 năm, từ đầu năm 2018. Bác xem trong vài năm tới có khả năng lập gia đình và sinh con không ah.
Nhờ Bạn xác nhận giờ sinh lúc mấy giờ mấy phút . Bạn là con thứ vai trưởng ?<lo giúp cha mẹ nhiều nhất trong GĐ>. Bạn học ngành gì , hệ năm .BS. hay MA?
Mến ,
Đầu trang

chuchotrang099
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi chuchotrang099 »

Chào bác VIO và bác Hungton ạ . Năm mới đến, đầu tiên cháu xin chúc các bác một năm an khang thịnh vượng.
Kính mong các bác hữu duyên xem giúp cháu lá số và cho cháu ít lời khuyên về tiểu vận năm 2020 ạ.
Cháu là nữ, sinh ngày 09/06/1993 DL tại Nha Trang lúc 15h15', ngày giờ sinh cực kì chuẩn xác do ông nội ghi lại ạ.
Sơ lược về bản thân :
Cháu cao 1m58, nặng 40kg, da trắng, người mới gặp đều có ấn tượng cháu là hiền lành, ít nói. Tính cách cháu hơi hướng nội, khó nói chuyện hay làm quen với ai, đa phần luôn lầm lì, thích ở một mình.
Về học tập và công việc : Từ sau khi tốt nghiệp THPT cháu vừa làm vừa học, trường đầu tiên cháu học là trường cao đẳng, được 1 năm thì thấy ngành không phù hợp nên bỏ, còn hai trường sau thì một trường đã lấy bằng và một trường mới tốt nghiệp năm nay, tổng cộng cháu đã học qua 3 trường ạ.
Năm vừa rồi không biết phải do đại vận quá xấu không mà cháu đang học thì nghe tin ba mất đột ngột, sau đó là mẹ ung thư nên phải tức tốc về quê. Bệnh tật thì lại ập đến rất nhiều khiến tinh thần và sức khoẻ cháu suy kiệt.
Cháu đã từng đi chấm tử vi nhưng họ nói sơ sơ và chung chung quá nên cháu không hiểu được.
Rất mong có duyên được các bác cho vài lời khuyên trong năm tới. Cháu xin chân thành cảm ơn !
Hình ảnh
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Mậu Thìn 88 đã viết: 07:54, 01/01/20
hungton đã viết: 06:20, 01/01/20
Mậu Thìn 88 đã viết: 02:30, 01/01/20 Cháu kính nhờ bác Hùng Tôn và Bác VIO xem giúp cháu năm 2020 ạ
Bác xem giúp cháu công việc và tình duyên năm sau có gì khởi sắc không ạ? Cháu vấn FA ạ
Cháu cảm ơn 2 bác nhiều ạ!
Cháu chúc 2 bác năm mới nhiều sức khỏe, an khang và thịnh vượng ạ!
Hình ảnh
Nhờ Bạn cho biết : đã kết hôn ? NTNgày nào? trắc trở?
Học ngành gì , hệ năm ? nay làm gì ?
Nhờ tuân thủ quy đ̣inh nhé. Nhờ nói về mình nhé.
Mến ,
Dạ. Cháu chưa kết hôn bác ạ. Đã yêu 2 người rồi ạ và đã chia tay lâu rồi ạ. Mấy năm nay cháu cũng ko quen ai. Nên cháu nhờ bác xem giúp cháu xem năm 2020 có tình duyên gì mới không ạ!
Cháu học ngành Vật lý kỹ thuật nhưng đi làm thì làm phòng đào trường học, sau cháu học thêm văn bằng 2 luật, do 1 số lý do giờ cháu làm Hành chính nhân sự của siêu thị ạ. Cháu cũng cảm thấy chưa ổn bác ạ! Bác xem giúp cháu công việc ntn ạ!
Năm sau canh Tý có thay đổi công việc vào Tháng Âm 4, 10 . Tình duyên thì chưa thấy. Có cách sống xa quê hương . Bạn sinh ở đâu ? nay ở đâu ?
Mến ,
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”