Các cao nhân giúp em xem đây có phải lá số đại gia không,không thấy có hãm địa luôn,lại đang rủ em làm ăn chung

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Hoàngbảo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Các cao nhân giúp em xem đây có phải lá số đại gia không,không thấy có hãm địa luôn,lại đang rủ em làm ăn chung

Gửi bài gửi bởi Hoàngbảo »

Người này năm nay 31, cáo hơn mét 74 75, nặng 90 cân, tính chơi rất đẹp ok , thẳng thắn , nhà có điều kiện gia đình có tiền, nhưng mỗi tội 3 năm nay ông ý có vẻ làm ăn kém( làm về thời trang , nhưng đang rủ em làm ăn chung, em chỉ biết tử vi amater, nhưng thấy lá số đẹp quá ko có chính tinh hãm địa
Các cao nhân nhìn hộ em xem có phải lá số đại gia không để em làm kết hợp làm ăn chung ạ
Em cám ơn trước ạ

Hình ảnh
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Các cao nhân giúp em xem đây có phải lá số đại gia không,không thấy có hãm địa luôn,lại đang rủ em làm ăn chung

Gửi bài gửi bởi dung1 »

Người này hiện tại thì chưa nên kêt hợp. 34_43t kết hợp được do đến vận lộc mã giao trì. Mệnh thân không kiếp hao lộc thì làm ăn lớn và cũng rễ phá sản thất bại lớn. Mệnh cũng có những cách giàu có như âm dương lương lộc.Minh lộc ám lộc.
Được cảm ơn bởi: nguoigiaochi, Hoàngbảo
Đầu trang

nguoigiaochi
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Các cao nhân giúp em xem đây có phải lá số đại gia không,không thấy có hãm địa luôn,lại đang rủ em làm ăn chung

Gửi bài gửi bởi nguoigiaochi »

Hoàngbảo đã viết: 11:14, 08/01/20 Người này năm nay 31, cáo hơn mét 74 75, nặng 90 cân, tính chơi rất đẹp ok , thẳng thắn , nhà có điều kiện gia đình có tiền, nhưng mỗi tội 3 năm nay ông ý có vẻ làm ăn kém( làm về thời trang , nhưng đang rủ em làm ăn chung, em chỉ biết tử vi amater, nhưng thấy lá số đẹp quá ko có chính tinh hãm địa
Các cao nhân nhìn hộ em xem có phải lá số đại gia không để em làm kết hợp làm ăn chung ạ
Em cám ơn trước ạ

Hình ảnh
Lá số này có 1 tật xấu nghiện ngập kinh hoàng, bạn tìm hiểu xem là gì?

Ngoài ra anh chị em rất giàu!
Đầu trang

Hoàngbảo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

dung1 đã viết: 11:21, 08/01/20 Người này hiện tại thì chưa nên kêt hợp. 34_43t kết hợp được do đến vận lộc mã giao trì. Mệnh thân không kiếp hao lộc thì làm ăn lớn và cũng rễ phá sản thất bại lớn. Mệnh cũng có những cách giàu có như âm dương lương lộc.Minh lộc ám lộc.
Người này hiện tại đnag vận xấu hả anh?
Nếu lúc vận 34 mà ngta giầu làm ra tiền rồi mình mới xin làm thì em sợ ngta sẽ không muốn chung nữa. Théo anh lá số này làm ngành hợp anh nhỉ
Đầu trang

Hoàngbảo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

nguoigiaochi đã viết: 11:56, 08/01/20
Hoàngbảo đã viết: 11:14, 08/01/20 Người này năm nay 31, cáo hơn mét 74 75, nặng 90 cân, tính chơi rất đẹp ok , thẳng thắn , nhà có điều kiện gia đình có tiền, nhưng mỗi tội 3 năm nay ông ý có vẻ làm ăn kém( làm về thời trang , nhưng đang rủ em làm ăn chung, em chỉ biết tử vi amater, nhưng thấy lá số đẹp quá ko có chính tinh hãm địa
Em cám ơn trước ạ

Hình ảnh

Không ông này không nghiện gì luôn, béo tốt luôn đằng khác anh, tính tình cực tốt, mà ko có ăn chơi đua đòi j luôn, chỉ thích loanh quanh o nhà làm ăn thôi
Đầu trang

NCTien
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi NCTien »

Hoàngbảo đã viết: 12:31, 08/01/20
Em cám ơn trước ạ

Hình ảnh

Không ông này không nghiện gì luôn, béo tốt luôn đằng khác anh, tính tình cực tốt, mà ko có ăn chơi đua đòi j luôn, chỉ thích loanh quanh o nhà làm ăn thôi
Năm sau Tý 2020 xem chừng nhà có đám, L. Lộc tồn cung Điền, L. Thái Tuế Tật, L. Kình Dương gặp Thái Âm. Mệnh L. Hoá Lộc, Thê L.Hoá Kỵ.
Mình nghĩ năm Tý 2020 vẫn chưa phải là lúc của anh này, chưa kể năm sau gia đình và sức khoẻ anh này có nhiều biến động, hoặc có người nhà mất (nhất là đàn bà phụ nữ trong nhà) hoặc là anh này lấy vợ nếu chưa có.
Với trình độ hạn hẹp của mình thì đoán được năm Tý 2020 này nhà có tổ chức đám tiệc, đám tiệc gì thì không biết.
Mình không nói lá số này tốt hay xấu, chỉ nói rằng thành bại rất thất thường nên bạn đi theo ông này thì phải chấp nhận mạo hiểm,liều ăn nhiều hoặc mất hết.
Đầu trang

Hoàngbảo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

NCTien đã viết: 12:45, 08/01/20
Hoàngbảo đã viết: 12:31, 08/01/20

Năm sau Tý 2020 xem chừng nhà có đám, L. Lộc tồn cung Điền, L. Thái Tuế Tật, L. Kình Dương gặp Thái Âm. Mệnh L. Hoá Lộc, Thê L.Hoá Kỵ.
Mình nghĩ năm Tý 2020 vẫn chưa phải là lúc của anh này, chưa kể năm sau gia đình và sức khoẻ anh này có nhiều biến động, hoặc có người nhà mất (nhất là đàn bà phụ nữ trong nhà) hoặc là anh này lấy vợ nếu chưa có.
Với trình độ hạn hẹp của mình thì đoán được năm Tý 2020 này nhà có tổ chức đám tiệc, đám tiệc gì thì không biết.
Mình không nói lá số này tốt hay xấu, chỉ nói rằng thành bại rất thất thường nên bạn đi theo ông này thì phải chấp nhận mạo hiểm,liều ăn nhiều hoặc mất hết.
Anh này có vợ rồi anh ạ
Hic làm ăn cũng 50:50 a nhỉ thế em phải cất nhắc nh, ban đầu em nhìn lá số trưởng đại gia ý chứ :)
Đầu trang

Thornus
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Thornus »

cho hỏi chút bạn này lấy vợ năm 29 tuổi đúng ko?
Đầu trang

Hoàngbảo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Thornus đã viết: 14:32, 08/01/20 cho hỏi chút bạn này lấy vợ năm 29 tuổi đúng ko?
Đầu trang

Hoàngbảo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Còn cao nhân nào nữa không nhỉ :)
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”