TẬP HỢP LÁ SỐ MÊNH THÂN ĐẸP NHƯNG VẪN LONG ĐONG ĐỦ KIỂU ???

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
nhondoan
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: TẬP HỢP LÁ SỐ MÊNH THÂN ĐẸP NHƯNG VẪN LONG ĐONG ĐỦ KIỂU ???

Gửi bài gửi bởi nhondoan »

thachcamdang đã viết: 09:51, 13/01/20
nhondoan đã viết: 22:14, 12/01/20
thachcamdang đã viết: 20:25, 12/01/20 - bạn có cung mệnh và cung thân khá đẹp nhưng vẫn phải làm thuê , kinh doanh thất bại , tình duyên lận đận

mời up lá số
Hình ảnh
mệnh , thân , thê đẹp-vững nhưng vẫn .... :-S :( :-? :D :D :P
trong nhà không hợp mẹ bà , cô dì , ra ngoài không hợp cô giáo , sếp nữ , hình khắc anh chị em , không có bạn thân , cho nên khả năng không có bạn gái

đi làm cũng hay bị thi phi đố kỵ bị hù dọa ăn hiếp bới cấp trên là nữ , còn đồng nghiệp thì toàn kiếm chuyện giao việc cho bạn

lá này phải từ 35 tuổi trở đi mới vững được kết hôn muon khả năng phải nhờ người mai mối và tìm hiểu nhiều đối tượng
theo anh thachcamdang, có cách nào hoá giải cung nô bọc- cung xấu nhất lá số này không?
chân thành cảm ơn anh
Đầu trang

nhuminh87
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nhuminh87 »

thachcamdang đã viết: 09:37, 13/01/20
nhuminh87 đã viết: 22:09, 12/01/20
thachcamdang đã viết: 20:25, 12/01/20 - bạn có cung mệnh và cung thân khá đẹp nhưng vẫn phải làm thuê , kinh doanh thất bại , tình duyên lận đận

mời up lá số
Hình ảnh
Chào anh ạ;
Em ko biết gì về tử vi, đi xem thì thầy nói là mệnh em tốt, nhưng giờ em 33 vẫn chưa có bạn gái. Lá số của em đã đc thầy xác định giờ sinh trc khi xem. Nhưng mà ngôn ngữ của các thầy xa vời quá. Nếu có thế, nhờ anh xem giúp hạn cưới hỏi, hoặc ko thì khi nào có bạn gái.
Em cảm ơn Anh nhiều.
lá này đai vận 44-53 tuổi chắc chắn kết hôn thuận lợi , lá này trong nhà không có người giúp không hợp cha mẹ phụ mẫu nhất là bà mẹ , cô dì phái nữ trong nhà không thích bạn vì tính bạn nhát cù lần chậm tiêu

anh chị em quá ít , mà lai không thân , đi ra ngoài và quan hệ bạn bè dễ bị người ta bài xích cô lập ăn hiếp

đi học đi làm dễ bị ban bè đồng nghiệp không chơi ăn hiếp chèn ép , giáo viên sếp cấp trên kiếm chuyện phạt kỷ luật nhất là phái nữ

lá này đai hạn trên khả năng cũng phải có người mai mối uy tín mới có thể tìm được người ưng ý , giờ thì chưa đâu
Cảm ơn Anh đã xem lá số cho em.
Trong gia đình đúng là đôi khi em với ba mẹ không cùng quan điểm, nhưng theo cá nhân em thì cha mẹ là cha mẹ, con cái bổn phận là làm con, nên tư duy của em không có việc con cái hợp hay không hợp cha mẹ ạ.
Em thì đi đâu là vui đến đấy, xởi lởi, lịch thiệp nên mọi người xung quanh cũng quý mến, chân thành. Có thể tiếp xúc ban đầu thì hơi lạnh lạnh chút.
Cảm ơn Anh.
Đầu trang

nhuminh87
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nhuminh87 »

Thornus đã viết: 09:26, 13/01/20
nhuminh87 đã viết: 22:09, 12/01/20

mời up lá số
Hình ảnh
Chào anh ạ;
Em ko biết gì về tử vi, đi xem thì thầy nói là mệnh em tốt, nhưng giờ em 33 vẫn chưa có bạn gái. Lá số của em đã đc thầy xác định giờ sinh trc khi xem. Nhưng mà ngôn ngữ của các thầy xa vời quá. Nếu có thế, nhờ anh xem giúp hạn cưới hỏi, hoặc ko thì khi nào có bạn gái.
Em cảm ơn Anh nhiều.
theo e là năm nay a cố gắng thì ok chuyện tình cảm đấy, nhưng cần lỗ lực vào kiểu chủ động nhìu nha
Cảm ơn bạn nhiều nhé;
Mai ngày kia người ta xuất hiện luôn thì vui quá bạn nhỉ :D
Đầu trang

muatuyettan2015
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi muatuyettan2015 »

Nhờ bác Thạch ngó qua xem thế nào. Em tư duy tốt, cũng xông pha kinh doanh các thứ mà vẫn chưa đâu vào đâu. Yêu đương trước giờ mới một mối tình, sau chia tay chẳng còn cảm xúc yêu đương mấy.

Hình ảnh
Đầu trang

Suzy90
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Suzy90 »

mời up lá số
Anh ơi, mong anh xem giúp em khi nào gặp được nửa còn lại zay anh, hạn kết hôn là khi nào ạ. Em cảm ơn ạ. Từ nhỏ đến giờ chưa quen ai ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

Kilimanjaro
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Kilimanjaro »

lá số người quen của Kilimanjaro. Em gái xinh xắn, thông minh, năng động nhưng giờ vẫn đi làm thuê, lương cũng bình thường.
Hình ảnh
Đầu trang

Luckly156
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Luckly156 »

dạ cho em hỏi lá số em sao mà vẫn long đong, lận đận
Hình ảnh
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

Luckly156 đã viết: 20:12, 14/01/20 dạ cho em hỏi lá số em sao mà vẫn long đong, lận đận
Hình ảnh
dai van 23-32 tuoi lan dan tinh duyen voi nam gioi , bi dinh dam tieu thi phi , cong viec thi luc lam cho nay lam cho kia
Đầu trang

ceoapples
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ceoapples »

Còn lá này thế nào ạ mong hữu duyên cho lời khuyên các cung ạ
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

ceoapples đã viết: 10:42, 15/01/20 Còn lá này thế nào ạ mong hữu duyên cho lời khuyên các cung ạ
nhìn mênh thân là biết phải cố gắng nhiều , nhưng cũng được cha mẹ ông bà giúp đỡ , đi làm cũng được sếp giúp đỡ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”