Cung Phu Thuê của Couple Đồng Tính

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Tum Tum
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cung Phu Thuê của Couple Đồng Tính

Gửi bài gửi bởi Tum Tum »

Mình SN87 và bạn trai mình SN 90 quen biết nhau được một thời gian, cả hai cũng từng trải qua những sóng gió để mới gắn bó được như hôm nay.

Sau này, khi biết bạn ấy là Bisexual thì em cũng chấp nhận. Suy nghĩ rằng bạn sinh ra với giới tính quá đặc biệt thì mình cũng phải thông cảm, bao dung thì mới lâu bền được.

Nhưng kỳ thực, mình và bạn ấy đang có 1 cuộc sống không công khai, cộng thêm giới tính linh hoạt khiến bạn ấy có thể thay đổi cảm xúc, khuynh hướng td trong những thời gian nhất định. Như gần đây, bạn ấy dường như cảm nắng 1 bạn nữ nên khuynh hướng quan tâm dành cho gay đã không còn nhiều nữa, các chuyện quan hệ chăn gối cũng giảm nhiệt, thờ ơ rất rõ. Tuy nhiên, vẫn ý thức là đang trong mối quan hệ với mình nên bạn vẫn biết giới hạn và chỉ âm thầm giữ cám xúc đơn phương vs bạn nữ kia thui, chứ chưa có gì xa hơn.

Mình thương rất nhiều và cũng tin rằng đủ bao dung để có thể chấp nhận giới tính linh hoạt của bạn ấy. Tuy nhiên, cũng rất lo lắng vì đã có nhiều Bisexual chọn hướng lấy vợ sau này (dù hiện tại, bạn ấy khẳng định sẽ không lấy vk vì sẽ làm khổ người con gái ấy)

Mình tò mò, dọc tử vi của cả hai thì thấy cung tử tức của 2 tuy khác sao nhưng luận giải có phần giống nhau "may mắn lắm mới có 2 đứa con". Và cung phu thê cũng mô tả về nhau.

Cung Phu thê của bạn ấy là Thiên Tướng, tả về người bạn đời hiền dịu, nghe lời và biết hỗ trợ ck trong cv.
Cung Phu thê của mình là Cự Môn nằm ở ô Thìn, tả về người bạn đời từ nhỏ đã bom ba vất vả, gặp thị phi.

Nhưng mình chỉ xem sơ sơ thôi vì không am hiểu sâu về tử vi nên nhờ mọi người có lòng tốt lý giải thêm giúp mình với.

Tử vi của bạn ấy thì mình bôi tên bằng màu cam:
Tử vi của mình thì bôi tên bằng màu xanh lá cây:

Cám ơn cả nhà nhiều!
Được cảm ơn bởi: Troangtrang
Đầu trang

Troangtrang
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Cung Phu Thuê của Couple Đồng Tính

Gửi bài gửi bởi Troangtrang »

Em đang xem trên điện thoại k biết có bị hạn chế k mà sao e k thấy Link lá số ạ? Anh phải post Link lá số lên mọi người mới xem được í
Đầu trang

nganthuyngan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Cung Phu Thuê của Couple Đồng Tính

Gửi bài gửi bởi nganthuyngan »

Chắc bạn này up attachment chứ không phải link lá số nên không hiện lên được thì phải.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”