Du học - Xuất ngoại - Định cư, Nên hay Không ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Thanh Hoàng Hà
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Du học - Xuất ngoại - Định cư, Nên hay Không ?

Gửi bài gửi bởi Thanh Hoàng Hà »

Hình ảnh

Kính chào toàn thể mọi người ạ. Chẳng là một cô họ hàng của cháu có nhờ cháu đăng bài lên đây để hỏi về lá số của đứa thứ ba của cô. Bé này được bố mẹ định hướng đi du học, nhưng không biết có nên hay không vì dự là năm 2021 sẽ cho em đi. Nhà cô giàu thì giàu nhưng đã sút được một khoảng thời gian do nợ nần. Gia đình cô thì rất đông con, mặt mũi đứa nào cũng sáng sủa, bé thứ ba này thì có thiên phú về mấy thứ cần mắt thẩm mỹ hay con mắt nghệ thuật lắm. Nhân tiện, cô cũng muốn cháu hỏi mọi người là chồng con em sau này thế nào, vì trước từng nghe có người nói chồng con em này sau này tệ lắm nên cô cũng hơi lo, lại còn cho đi du học, nếu chồng tốt thì không sao, chứ vũ phu hay bạo lực mà ở bên đấy xa rời vòng tay bố mẹ, có khóc có đau cũng chỉ thể chịu một mình, định cư mà hoàn cảnh xấu lại càng chết dở. Kính mong mọi người vào luận giải đôi điều, liệu em có xuất ngọai được không, tốt không, chồng con em như nào và có định cư không. Cháu chân thành cảm ơn thêm một lần nữa.
Đầu trang

Thanh Hoàng Hà
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Du học - Xuất ngoại - Định cư, Nên hay Không ?

Kính mong mọi người luận giải giúp ạ. Cô và em cũng cùng nôn nóng chuyện du học nên có đồng ý là nếu cần thiết sẽ up ảnh có mặt em để cho mọi người dễ luận bàn hơn ạ
Đầu trang

Thanh Hoàng Hà
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong có người luận giải đôi điều ạ
Đầu trang

Thanh Hoàng Hà
Mới gia nhập
Mới gia nhập

................................
Đầu trang

Thanh Hoàng Hà
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong có người luận giải đôi điều ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”