Mời Hùng Tôn vào nói chuyện

Khu vực xả xì-choét, buôn chuyện, tin vỉa hè
ChuNhatHuy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mời Hùng Tôn vào nói chuyện

Gửi bài gửi bởi ChuNhatHuy »

nguoigiaochi đã viết: 15:38, 16/01/20
ChuNhatHuy đã viết: 15:31, 16/01/20 Tụi mày đi ra được không. Chỗ này tao lập ra là để nói chuyện giữa tao với Hùng Tôn. Tụi mày không có tự trọng à.
hungton đã viết: 07:22, 04/06/18
Mày bước vô đây nói chuyện nhanh đi nhé Hùng Tôn, để tụi nó spam topic tao lập thì đừng trách tao nặng lời
Đã hiểu chuyện gì đang xảy ra. Chắc người anh em có khúc mắc riêng giữa 2 người này rồi, đây là chuyện riêng.

Vì muốn tốt cho người anh em, nên người anh em làm luôn topic mới: Mời vio vào nói chuyện luôn đi.

Vậy là hợp lý! Hợp lý luôn nữa là từ bàn phím ra bàn nhậu luôn cũng hợp lý!
Tao nói thế này nhé, thằng VIO tao cho nó có cơ hội được nói tiếng người nhiều lần rồi mà nó có nói được. Mắc gì tao phải mời con người như vậy ra nói chuyện làm gì để tốn công. Tao là người chứ có phải ở tầm như nó.

Thứ 2, thằng VIO nó mà muốn nói chuyện đàng hoàng với tao ấy thì đi xin lỗi bác VU LONG tứ trụ trước nhé, xin lỗi bác Famous ở diễn đàn này đi trước nhé, hồi trước bác ấy luận tử vi miên phí cho mọi người thì quản trị vào nhắc nhở bảo là không được xem lấy tiền nên bác ấy giận bác ấy đóng lại nhé. Bác ấy luận còn đàng hoàng hơn thằng Hùng Tôn này gấp nhiều lần nhé. Tao ngồi đợi chưa kịp luận thì tụi mày lại vào phá. Rồi nó phải đi xin lỗi bác Hoa Cái đi nhé, bác ấy không đấu với nó nó làm gì mà chửi bác ấy. Rồi nó chửi cả bác Đỗ Vạn Thông nhé, bác ấy làm gì thằng mất dạy vô học này mà nó chửi bác ấy. Rồi chửi cả mấy đứa con nít như tao

Số tao thiên cơ hoá kị mà tao thấy tụi mày mất dạy luận tầm bậy tầm bạ, tao trước h chưa đi chửi nhau nhé. Còn hay im ắng toàn bị mấy thằng lớn mồm như VIO bắt nạt nhé. Nhưng mà nay tao nói luôn cho hết. Tao cũng nhịn lâu rồi.

Thằng nào, con nào luận mất daỵ tí nữa tao kiếm lá số VIO với Hùng Tôn ra tao luận như thế xem tụi nó nghĩ thế nào.

Còn lá số tao thì thằng vnfkaer gì đó bảo là lấy ra thử đã có người luận thì tao đợi mãi không thấy nó post cái link để tao tự nghiệm lí về lá số tao luôn nhé. Toàn đi vu khống.

Tụi mày lớn rồi, đã nhân danh tâng bốc nhau thì luận 1 lá số cho đàng hoàng. Hết đăng thông tin bên topic này rồi ngồi đợi, rồi lại chuyển qua topic khác. Bảo là nhân nghĩa đầu xuân quà tặng, mà tặng thế ai chả bực.

Mày tên là nguoigiaochi mày chửi tao đúng không. Ai anh em gì với thứ như mày. Hùng Tôn mà không ra đây luận lá số cho tao đàng hoàng với thay mặt chúng mày xin lỗi tao tao bới móc hết ra ấy.
Sửa lần cuối bởi ChuNhatHuy vào lúc 15:54, 16/01/20 với 1 lần sửa.
Đầu trang

nguoigiaochi
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi nguoigiaochi »

Quản lý đã viết: 15:51, 16/01/20 Tôi để những người liên quan vào đây xả hết chuyện rồi khóa 1 thể
Là khoá topic 1 thể hay là khoá nick vậy bác Quản lý?
Em chưa rõ ợ.

Còn thằng gì trên kia tao xưng hô lịch thiệp đại chúng, chứ nhân cách mày như ccc thì mày tự biết nên ntn, ai dám chung hốc máng với mày. Mày làm topic như tao nói đi mày, thằng yếu.

Đó chuyện riêng của mày đó. Mày làm gì mày làm đi cho thoả thích. Chắc không dám làm. Đách phải ngẫu nhiên mà tao nói tao biết chuyện gì đang xảy ra đâu.

Tất cả các nick đằng sau chửi mày hôm qua, hôm nay là phe phái tao đó. Tao nhận tao chửi mày mà phe phái tao còn chửi mày đó. Vừa ý mày chưa. Đó tao làm tao nhận đó.

Túm váy lại là giờ chuyện riêng của mày với ai thì mày làm đi. Tao không liên can vô. Đó. Ngon chưa. Kkk
Đầu trang

nguoigiaochi
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

À tao nhắc nhẹ thôi. Tao giờ không liên can vô. Nên mày đừng quote. Mày quote tao cũng đách trả lời. Tao đi relaxxx đây.

Mày diễn cho thiệt vô. Cuộc chơi này là của mày đó. Bibi mày nha.

Good luck!
Đầu trang

ChuNhatHuy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ChuNhatHuy »

nguoigiaochi đã viết: 16:09, 16/01/20 À tao nhắc nhẹ thôi. Tao giờ không liên can vô. Nên mày đừng quote. Mày quote tao cũng đách trả lời. Tao đi relaxxx đây.

Mày diễn cho thiệt vô. Cuộc chơi này là của mày đó. Bibi mày nha.

Good luck!
Mày bị tâm thần à. Vô chửi tao xong,, bảo đếch liên quan. Tao không có chửi Hùng Tôn, mà tụi mày chửi tao thì tao lại chửi thằng HÙng TÔn đấy.
Đầu trang

nguoigiaochi
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Hình ảnhpic uploader

Điều tao quan tâm là mày có làm theo tao nói không và điều mày lo sợ là các điều gì. Còn lại cứ khóa mõm mày lại trước tiên. Trên đây và ngoài đời, bằng mọi cách tao chưa ngại tranh chấp 1 mất 1 còn với ai.....vì tao có nguyên tắc là chơi theo phe! Mày gây với tao là mày gây 1 đám, còn tao gấy với mày là 1 đám gây mày. Mày cứ làm đi, rồi tao quan tâm 2 điều đầu sau.
Kkk. Nên tao nhường nhịn nói GIỜ không liên quan là Giờ về sau. Mày đọc hiểu lại ý trên cho kỹ.
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungton »

ChuNhatHuy đã viết: 14:15, 16/01/20
Đáng lẽ tao gọi mày bằng bác. Nhưng mà hôm qua mày gặp tao mà trốn. Mày vào đây nói chuyện phải trái với tao. Tao đứng đây đợi mày. Xem mày lấy gì mà nói chuyện phải trái với tao. Ở đây tao sẽ không chửi mày. Tao nói đạo lý với mày. Đám fan mất dạy của mày xin mời đi ra cho tao.
Bạn ChunhatHuy mến ,
Tôi đang bị cảm lạnh ở Michigan . Nay được Bạn mời nói chuyện . Rất cảm ơn thịnh tình của Bạn . Nghe qua vài thông tin thì Diễn Đàn có Ban tư vấn thường xuyên trả lời các câu hỏi có tính phí , để điều hành DĐ . Tôi và Danh thủ VIO đã hiểu rõ nên không thể nhờ DĐ này mà làm một việc không thể chấp nhận được ? là trả lời MN
mà không thu phí cho DĐ xin các Bạn thông cảm nhé .
Đ̉ể trả lời Bạn ChunhatHuy ,
Bạn Huy mến ,
Nơi các DĐ Tử vi MN đều dùng Hư Danh , tên giả . Qua 3 DĐ Tôi đã được gặp Bác Famous ở DĐ TV/VN vào tháng 11/ 2018 '' Sau nhiều tháng tranh luận … thì không thấy Bác Famous ở đâu ? , sau đó tôi đã có dịp giúp Cô Louis Vuitton ở D Đ Tưvilyso của Bác Đinh văn Tân vào tháng 7 / 2019. Trong tham luận giúp Cô Louis Vuitton tôi đã giúp Cô an tâm trong cảnh nhà tan khốn khổ . "Nợ nhà , Mẹ Tự sát không chết .nay bỏ nhà tha hương biệt xứ ,cha trên 70 tuổi ốm đau , em ở tù . Đêm khuya tay ôm con nhỏ , tay gõ phím ,, nước mắt tuông trào … thất nghiệp … không biết ngày mai có bị tống ra ,khỏi nhà ? Theo phép trả lời của chủ Topic : yêu cầu đích danh
người nào thì phải chờ sau 4 ngày người đó không trả lời thì các Thành viên khác mới được phép tham luận : Cô L.Vuitton đã viết vào ngày 29 tháng 6 Âm lịch năm Kỷ Hợi : Nhờ Bác < …> và các Bác xem giúp Con vì đầu tháng 7 Âm lịch có người giúp con có việc làm .. nhưng vì công việc quá khả năng con … không biết con có được có việc để cứu vãn GĐ con đang hồi nguy kịch như đã nói trên . Chờ đến ngày Mồng 3 tháng 7 Âm lịch tôi mới tham luận : Và quả nhiên sao đó cô đã có việc làm và còn được hứa giúp cô lo cứu GĐ... . nếu có làm cho ai không hài lòng thì tôi cũng đành xin lỗi . Sự kiện Tham luận này : Xin mời Quý Bạn vào DĐ Tuvilyso.org của Bác Đinh Văn Tân thì rõ.
Theo đúng tôn chỉ Tử vi vị nhân sinh , tôi ít học , ngu dốt đã luôn luôn tâm niệm xin đi đúng đường của Hi -Di Lão Tổ . Tôi không ngại tranh luận để tìm học chân lý Tử Vi . Tôi chấp nhận Bạn kêu tôi mày tao , nhưng theo truyền thống của GĐ tôi dù Bạn có gọi mày tao..... tôi vẫn tôn trọng Bạn như MN khác .
Mến ,
Sửa lần cuối bởi hungton vào lúc 08:44, 18/01/20 với 2 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: Nhung Hua, thaibaoson
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Bạn ChunhatHuy mến,
Hình ảnh
Mời Bạn xem lá số tôi . Kính mời Bạn tha hồ luận . Kính xin luận thật xâú .
Thành kính cám ơn Bạn .
Mến ,
Đầu trang

Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

hungton đã viết: 08:36, 18/01/20 Bạn ChunhatHuy mến,
Hình ảnh
Mời Bạn xem lá số tôi . Kính mời Bạn tha hồ luận . Kính xin luận thật xâú .
Thành kính cám ơn Bạn .
Mến ,
Hỏi thật bác 2 câu!!!
1,Bác có bao giờ tham gia thị trường tài chính (chứng khoán, ngoại hối, vàng, dầu....) không ạ???
2, bác sinh chính xác lúc mấy giờ mấy phút???
Cảm ơn bác ạ!!!
Đầu trang

chunhathuy2
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi chunhathuy2 »

hungton đã viết: 08:29, 18/01/20
ChuNhatHuy đã viết: 14:15, 16/01/20
Đáng lẽ tao gọi mày bằng bác. Nhưng mà hôm qua mày gặp tao mà trốn. Mày vào đây nói chuyện phải trái với tao. Tao đứng đây đợi mày. Xem mày lấy gì mà nói chuyện phải trái với tao. Ở đây tao sẽ không chửi mày. Tao nói đạo lý với mày. Đám fan mất dạy của mày xin mời đi ra cho tao.
Tôi và Danh thủ VIO đã hiểu rõ nên không thể nhờ DĐ này mà làm một việc không thể chấp nhận được ? là trả lời MN
mà không thu phí cho DĐ xin các Bạn thông cảm nhé .

Thế thì mày lập topic ra xem số làm gì. Nếu biết thế. Sao mày lại đi xem số cho người ta. Mày nói thế chả khác gì mày là loại lươn lẹo. Mày vào đây bảo là xem số, xong lại bảo là trả lời mọi người mà không thu phí cho DĐ là không được. Thế là thế quái nào. Vậy sao mày không lập topic xem số lấy tiền cho diễn đàn ngay từ đầu. Sao mày còn bắt người khác đăng hết thông tin lên mà mày lại không luận cho đầy đủ. Mày xem mày luận 1 lá số có vài câu thế mà coi thường người đi nhờ vả à. Mày lớn rồi mà sống thế mày coi mày làm thế có đúng với lương tâm hay đạo đức từ sách vở ra không. Mày lớn hơn tao đến gần 50 tuổi mà sao mày lại làm vậy. Mày trả lời cho tao câu này cho đàng hoàng rồi tao dạy lại cho mày sống sao cho đúng với tuổi của mày

Mày coi lại xem trước đó mày vi phạm cái điều này bao nhiêu lần rồi. Hay mày luận cho người ta 1 tí miễn phí trước đây, rồi có được ít danh hão lại làm cái trò mất dạy là bảo xem là phải lên thu phí cho diễn đàn. Lời nói mà trái với việc làm, câu trước đá câu sau, mày tính sao đây.
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Kính gửi Ban Quản trị Diễn Đàn ,
Mến gửi Bạn danh thủ VIO,
Bạn ChunhatHuy mến ,
Xin Ban Quản Trị và Danh Thủ VIO có quyết đ̣ịnh về việc này .
Nay kính ,
Hung Ton
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Trà chanh - Chém gió”