Thu thập lá số nữ ế chồng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Mậu Thìn 88
Chính thức
Chính thức

Re: Thu thập lá số nữ ế chồng

Gửi bài gửi bởi Mậu Thìn 88 »

Hihihi1 đã viết: 16:34, 27/11/19 Hình ảnh

32 tuổi và vẫn đang một mình một cõi. Mong mọi người xem giúp chuyện chồng con có điểm sáng nào ko chứ bản thân mình sắp mất niềm tin vào cuộc sống này rồi
Mình cũng 88 nè. Chán lắm
Đầu trang

thienhoanganhca
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi thienhoanganhca »

Đối với mình ế cũng chả sao, nhưng thiên hạ lại cứ lo mình bị ế, thế nên đời mới có bao chuyện phiền lòng.
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: vn007
Đầu trang

Thithi_tran
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Thithi_tran »

Vivian1702 đã viết: 07:56, 20/08/19
Thithi_tran đã viết: 22:38, 04/07/19
miketyson đã viết: 23:00, 01/07/19

Chồng giàu nứt vách còn vào đây xem lgi
Chào bạn!
Mình không biết chồng giàu ntn nhưng hiện tại xung quanh mình toàn bạn bè làm đủ ăn đủ tiêu,không thấy ai hợp mắt với mình cả. Mình chỉ nghĩ ko gặp ai để cứoi í chứ...hic
Bạn này cùng tuổi với mình và cũng có một số điểm trên lá số giống mình ghê nè. Thiên di có quả tú, mệnh có đẩu quân, cặp đôi tang-hổ xung chiếu nhau ở quan-thê, cung phu cung có lộc tồn, cổ thần.. mấy cách đó theo mình được biết là người hay cảm thấy cô đơn trong lòng, ra ngoài xung quanh có bạn bè nhưng cũng ít người thân thiết. Chuyện hôn nhân có các sao chủ muộn một chút nhưng ko sao bạn à, sẽ có chồng, sẽ giàu thôi mà. À hình như tuổi của tụi mình phần đông hay muộn đường hôn nhân hay sao á, mình thấy trên đây rất nhiều bạn 90 cũng tình cảnh giống thế mà bạn bè mình cũng thế luôn
Hi bạn! Lâu quá mình mới quay lại diễn đàn. Cả 1 năm trôi qua thấy cũng xoay xoay với bấy nhiêu đó thôi nên cũng buồn lắm. Lúc nào mình cũng thấy cô đơn,ngay cả lúc ngồi giữa đám đông,mn nói rôm rả còn mình thì ngồi đực ra, ko thiết tha gì đến việc nói chuyện và hỏi han pha trò gì cả. Bạn của mình thì cưới sắp hết rồi,còn lại toàn nam thôi,có đứa có con đi học cấp 1 hết,mình thì cứ lông bông,cự nự vs gia đình vì chuyện chồng con riết luôn. Nói ko phải đùa chứ mới đầu 30 mà cứ như 40,cứ muốn ở nhà chứ ra đường chả còn ai rảnh như mình để mà nói chuyện và cũng thấy cứ lạc lõng í bạn,hic, ngày đầu năm chúc bạn và mn trên diễn đàn năm mới vui vẻ,nhiều sức khoẻ và may mắn.
Được cảm ơn bởi: Vivian1702
Đầu trang

tabahamaha
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi tabahamaha »

Hình ảnh
:) lá này ế chắc luôn ạ
😂
Đầu trang

Wanna
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Wanna »

tabahamaha đã viết: 20:05, 20/01/20 Hình ảnh
:) lá này ế chắc luôn ạ
😂
Mình quen 1 bạn ls như này. Lấy chồng được khoảng mấy tháng thì li dị. Nên bạn với cung phu như này đừng nên lấy sớm nhé, 95 vẫn còn trẻ. Có thời gian cứ yêu một vài ng cho biết người biết ra. Chững chạc ổn đinh rồi hằng lấy ck nhé
Đầu trang

tabahamaha
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi tabahamaha »

Mình quen 1 bạn ls như này. Lấy chồng được khoảng mấy tháng thì li dị. Nên bạn với cung phu như này đừng nên lấy sớm nhé, 95 vẫn còn trẻ. Có thời gian cứ yêu một vài ng cho biết người biết ra. Chững chạc ổn đinh rồi hằng lấy ck nhé
[/quote]
Lá số giống y như mình luôn hả? Cậu ấy học ngành gì, bây giờ ra sao rồi.
Ừ mình cảm ơn. Chắc hơi lâu có thể muộn và khỏi có luôn đó 🤣
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

lobangtho91 đã viết: 20:58, 26/01/19
miketyson đã viết: 20:51, 26/01/19
lobangtho91 đã viết: 20:39, 26/01/19 Hình ảnh
Ls không con nhưng 1 rổ chồng

Đang tập chung KHÔNG CHỒNG cơ mà
Mình mới sinh con tháng 11 âm xong :|, mình thì có 1 chồng nhưng trc đấy tình duyên cũng lận đận ko đâu vào đâu, 28t mới lấy chồng nên cũng bị coi là ế @@
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”