Cháu bị phán 2 đời chồng, hoang mang tột độ, xin đc giúp đỡ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
lamnguyensg
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: Cháu bị phán 2 đời chồng, hoang mang tột độ, xin đc giúp

Gửi bài gửi bởi lamnguyensg »

Có một số ý kiến cho rằng hiện nay nam thanh nữ tú ăn ở với nhau như thật thì xem như đã là 1 đời vợ chồng rồi, không biết thực hư thế nào?? nhưng nếu vậy thì lên xe hoa lần đầu có thể tính như lần 2, lần 3 không nhỉ ???
Đầu trang

Neverland3107
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TL: Cháu bị phán 2 đời chồng, hoang mang tột độ, xin đc giúp

Gửi bài gửi bởi Neverland3107 »

Có thể cố gắng cải số mà :D
1.Chọn ngày tháng cưới cho đẹp vào
2.Làm phong thủy cho tốt nhà ở.(nếu kiếm được thầy giỏi làm luôn mộ phần ông bà thì hay quá)
3.Kiếm a nào hợp tuổi thì cưới,mình nêu ra 1 số tuổi hợp với tuổi của bạn,cứ thế mà chọn :D
1987-Đinh mão,1988-Mậu thìn,1979-Kỷ Mùi,Mậu Ngọ 1978 ,1981-Tân Dậu,
Mấy tuổi nhỏ hơn thì thấy k hợp lắm nên ko nêu ra, tại xa quá
1996-Bính tý =))
Ah mà pác gì coi cho cách né mệnh cũng đúng đấy,mà làm vậy thì
Mưu sự tại nhân , Thành sự tại thiên :D
Thầy đó là thầy giỏi đấy :D
Đầu trang

Du Du
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: TL: Cháu bị phán 2 đời chồng, hoang mang tột độ, xin đc giúp

Gửi bài gửi bởi Du Du »

Có bạn nói lá số em sau này sẽ 2 đời chồng . Anh chị trong nhóm hữu duyên có thể luận giúp em với . Em hoang mang quá [url]Hình ảnh
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Cháu bị phán 2 đời chồng, hoang mang tột độ, xin đc giúp đỡ

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

fanny đã viết: 08:18, 01/05/12 Cháu chào các bác, các cô chú, anh chị và các bạn trên diễn đàn.
Cháu đang đang gặp phải 1 vấn đề khiến cháu cực kỳ lo lắng, ăn ko ngon ngủ ko yên. Mong các bác, các cô chú, anh chị và các bạn giúp đỡ ạ.

Số là hôm trước tự dưng suy nghĩ lung tung thế nào 1 mình mò đi xem tử vi của 1 chú ở Mỹ Đình (cháu ko tiện nêu tên ở đây ạ). Chú ấy vừa xem lá số của cháu thì phán số cháu 2 lần chồng, huhu. Sau đó, chú ấy xem tổng quát các vấn đề cho cháu thì cháu thấy cũng khá đúng (phải đến 80%), bạn cháu đi xem chú ấy cũng thấy xác suất đúng là khá cao nên mới giới thiệu cho cháu.
Nhưng đến vấn đề tình duyên hôn nhân thì chú khăng khăng là cung phu của cháu rất xấu. Chú ấy bảo chồng cháu là người đào hoa, đi suốt quanh năm ngày tháng, kiểu j cũng dính vào ngoại tình lăng nhăng, rồi dẫn đến hôn nhân đổ vỡ, huhu. Xong rồi chú ấy còn chỉ cho cháu 2 cách hóa giải:
- Một là cưới chạy tang: có người nhà mất thì đắp chiếu nằm đó rồi cưới chạy. Chú ấy còn dặn là khi nào có ng nhà mất thì gọi cho chú ấy :-S
- Hai là kiếm 1 anh zai nào đó (ko phải người cháu định lấy làm chồng) làm vật thế thân đứng trước bàn thờ nhà cháu bái gia tiên như cưới thật (chú í bảo cái cách rước dâu 2 lần mà cùng 1 chú rể ko lừa được các cụ đâu, chỉ là liệu pháp tinh thần thôi nên ko có hiệu quả j hết). Mà phải ko được để cho ai biết, kể cả mẹ đẻ, cưới như cưới thật, xong rồi chồng hờ - vợ hờ dẫn nhau ra khách sạn......xong việc (nguyên văn lời chú í, cháu cũng ko hiểu là xong việc j :-S) thì cô dâu cầm quần áo chạy trốn ko để cho ai biết, thế là coi như 1 đời chồng, xong rồi muốn cưới ai thì cưới. Chú ấy cũng dặn là nếu tìm đc anh nào làm vật thế thân cũng gọi cho chú ấy, hic hic.
Nghe xong 2 cách mà cháu muốn khóc ngay tại chỗ luôn :(( :(( :(( Xong chú ấy bảo cháu phải lấy chồng muộn, càng muộn càng tốt. Nếu không thì chỉ còn cách bao dung, cắn răng chấp nhận người chồng "đào hoa" như chú ấy nói thì mới tránh được chuyện 2 lần chồng. Chú ấy bảo lá số của cháu nói chung là cũng tốt, chỉ có cái cung phu là xấu. Cháu thiết nghĩ phận đàn bà con gái, chồng con là hàng đầu mà lại xấu thế này thì các cái khác tốt để mà làm j nữa. Chẳng lẽ cái số cháu nó lại hẩm hiu như vậy. ~X(

Từ hôm đi xem về cháu hoang mang lo lắng quá ạ (vì chú ấy nói các chuyện khác của cháu khá đúng), đến hôm nay cháu mới định thần lại để đem chuyện này lên đây hỏi ý kiến các bậc cao nhân. Biết đâu chú ấy nhầm lẫn ở đâu đó.
Mong các bác, các cô chú, anh chị và các bạn xem và luận giải giúp cháu. Cháu xin ngàn lần cảm tạ.
Dưới đây là lá số của cháu ạ:
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”