Tranh thủ nghĩ Tết giải tử vi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Ytbg213
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Tranh thủ nghĩ Tết giải tử vi

Gửi bài gửi bởi Ytbg213 »

Dokhoavan đã viết: 16:17, 02/02/20
Ytbg213 đã viết: 15:30, 02/02/20 Nhờ bác xem giúp vợ em là người thế nào, hình dáng, tính cách ạ. Hoặc là cuộc sống vợ chồng có hoà thuận không ạ. Cảm ơn bác!

Hình ảnh
Vợ xinh đẹp, lạnh lùng, gia thế không tầm thường
Rất dễ thích nghi hoàn cảnh, sau kết hôn dễ thay đổi tình cảm do tính tự do phóng khoáng thích sao làm vậy
Có thể mê cờ bạc hoặc có tình nhân bên ngoài
hôn nhân dễ có sóng gió
Ông cũng rất kiên trì nhẫn nhịn!
Nhờ bác xem giúp về tiền bạc sau này em là 1 trung gia hay tiểu gia hay đại gia ạ? Nhờ bác xem các năm lưu ý hạn xấu. Em cảm ơn bác!
Đầu trang

happyhappy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi happyhappy »

Mình xin hữu duyên bạn cho đôi lời về hôn nhân và công việc với ạ. Hiện mình đang độc thân và đang tìm việc mới ạ.

Hình ảnh
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

Ytbg213 đã viết: 12:09, 03/02/20
Dokhoavan đã viết: 16:17, 02/02/20
Ytbg213 đã viết: 15:30, 02/02/20 Nhờ bác xem giúp vợ em là người thế nào, hình dáng, tính cách ạ. Hoặc là cuộc sống vợ chồng có hoà thuận không ạ. Cảm ơn bác!

Hình ảnh
Vợ xinh đẹp, lạnh lùng, gia thế không tầm thường
Rất dễ thích nghi hoàn cảnh, sau kết hôn dễ thay đổi tình cảm do tính tự do phóng khoáng thích sao làm vậy
Có thể mê cờ bạc hoặc có tình nhân bên ngoài
hôn nhân dễ có sóng gió
Ông cũng rất kiên trì nhẫn nhịn!
Nhờ bác xem giúp về tiền bạc sau này em là 1 trung gia hay tiểu gia hay đại gia ạ? Nhờ bác xem các năm lưu ý hạn xấu. Em cảm ơn bác!
Ông mô tả bản thân để mình xem có đúng lá số khong đã nhé! Chú ý ngoại hình và nghiệm lí những ý mình đã nói với ông
Được cảm ơn bởi: Ytbg213
Đầu trang

Ytbg213
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Vâng. Em là người tính rất hiền (cảm giác chuẩn tính thiên đồng, mau giận mau quên, dỗi, tự ái có, tính cả nể, không làm hại người), mắt 1 mí hồi bé gọi là mắt híp, nhưng đôi lúc có việc gì đụng chạm là nóng tính, thẳng tính, răng không đều, cao 1m75, hồi bé béo, càng lớn càng cao và gầy, nhưng giờ bắt đầu tăng cân lên 63kg rồi, hồi trc chỉ được 53kg, đi học toàn làm lớp trưởng hồi bé, tính em biết nghĩ cho nhiều người ko nghĩ cho riêng mình nên được bạn bè nể, ngày trước mọi việc suôn sẻ thì rất vô tư nhưng giờ lớn rồi thì suy nghĩ nhiều lắm, nhất là chuyện tình cảm, hay nghĩ lắm, tính cách cô độc, lạnh lùng, nhiều lúc thích 1 mình hơn nhiều người, không thích bon chen, ghanh đua. Đấy là về bản thân em. Về gia đình thì có 1 chị cả và 1 anh nữa. Nhà gọi là có điều kiện, nên được chiều hơn anh,chị từ bé. Ngoan, học được, nên đc bme và anh,chị chiều hơn. Từ bé em thấy cuộc sống khá êm đềm chỉ có mỗi chuyện tình cảm không thành nên kéo tâm lý đi xuống, mấy năm rồi, có người thích em nhưng tính kén chọn và khó tính sao đó nên chưa yêu lại ấy ạ. Em mong năm nay hạn hỷ lắm, mẹ thì mong từ năm ngoái bảo tuổi đẹp nhưng không đươc. Bạn bè anh em nó cũng dần lấy vợ hết rồi nên mong lắm ạ!
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Ytbg213 đã viết: 13:16, 03/02/20 Vâng. Em là người tính rất hiền (cảm giác chuẩn tính thiên đồng, mau giận mau quên, dỗi, tự ái có, tính cả nể, không làm hại người), mắt 1 mí hồi bé gọi là mắt híp, nhưng đôi lúc có việc gì đụng chạm là nóng tính, thẳng tính, răng không đều, cao 1m75, hồi bé béo, càng lớn càng cao và gầy, nhưng giờ bắt đầu tăng cân lên 63kg rồi, hồi trc chỉ được 53kg, đi học toàn làm lớp trưởng hồi bé, tính em biết nghĩ cho nhiều người ko nghĩ cho riêng mình nên được bạn bè nể, ngày trước mọi việc suôn sẻ thì rất vô tư nhưng giờ lớn rồi thì suy nghĩ nhiều lắm, nhất là chuyện tình cảm, hay nghĩ lắm, tính cách cô độc, lạnh lùng, nhiều lúc thích 1 mình hơn nhiều người, không thích bon chen, ghanh đua. Đấy là về bản thân em. Về gia đình thì có 1 chị cả và 1 anh nữa. Nhà gọi là có điều kiện, nên được chiều hơn anh,chị từ bé. Ngoan, học được, nên đc bme và anh,chị chiều hơn. Từ bé em thấy cuộc sống khá êm đềm chỉ có mỗi chuyện tình cảm không thành nên kéo tâm lý đi xuống, mấy năm rồi, có người thích em nhưng tính kén chọn và khó tính sao đó nên chưa yêu lại ấy ạ. Em mong năm nay hạn hỷ lắm, mẹ thì mong từ năm ngoái bảo tuổi đẹp nhưng không đươc. Bạn bè anh em nó cũng dần lấy vợ hết rồi nên mong lắm ạ!
Các vận hạn tốt
Hoả Tinh an ở Mùi đắc cách Hoả Không, chủ có lần phát tài
Hai năm nữa hạn hỉ. Trai 27 tuổi còn quá trẻ lo quá thế!
Đầu trang

Ytbg213
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Em thấy Hoả Tinh an ở Hợi mà bác?
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Ytbg213 đã viết: 14:45, 03/02/20 Em thấy Hoả Tinh an ở Hợi mà bác?
Chuong trình an nhầm, có thể do quan diem môn phái
Ông cũng chỉ giàu ở bậc trung
Mệnh Thiên Đồng thích hưởng nhà, sao thành đại gia dc!:-)
Nhưng ông có quý nhân phò trợ
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Dokhoavan đã viết: 14:59, 03/02/20
Cũng nhắc ông là số này hơi phiêu lãng, may có nhiều trợ tinh tốt
Cái làm ông phải phòng tránh nhất là đừng giao lưu với đám bạn xấu!
Đầu trang

Ytbg213
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Vâng, em cũng mong mình bình thường thôi, đủ điều kiện nuôi gia đình là được. Sao nào thể hiện em có quý nhân phù trợ vậy bác :D đại hạn 42 của em có xấu không ạ, vì thấy Địa Không độc thủ ít sao, hạn 52 em vào Thất Sát + Văn Xương có sao không bác? Em cảm ơn!
Đầu trang

Ytbg213
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Dokhoavan đã viết: 15:11, 03/02/20
Cũng nhắc ông là số này hơi phiêu lãng, may có nhiều trợ tinh tốt
Cái làm ông phải phòng tránh nhất là đừng giao lưu với đám bạn xấu!
Em cảm ơn ạ, em thấy mình cũng có lúc vậy. Hi. Tính em hay bị cả nể và nhiệt tình
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”