Lộc Tồn ở cung Nô Bộc

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Đắc Lộc - Chi Dương
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Lộc Tồn ở cung Nô Bộc

Gửi bài gửi bởi Đắc Lộc - Chi Dương »

AmazingAmy đã viết: 18:46, 22/10/18
Đắc Lộc - Chi Dương đã viết: 18:17, 22/10/18
AmazingAmy đã viết: 13:42, 22/10/18

Mình sạch sẽ và kĩ tính thật, chắc giờ được coi là khó tính 😃 mình đang sống và làm việc ở vn thôi, chỉ có công việc của mình là liên quan đến kinh doanh quốc tế và thương mại quốc tế ;)
Mình thấy cung di của bạn có lưu hà , phượng các , bạch hổ , hoa cái thì liên quan tới người ngoại quốc ...bạn ra ngoài hay gặp những người nhà có điều kiện khá giả và cũng hay được mời đi ăn nhậu :D

bạn ít ngồi một chỗ lắm , ngồi lâu là không chịu được là phải đi , con cái sau này tài giỏi đấy nhưng mình nghĩ bạn chưa lấy chồng đúng không
Liên quan tới người ngoại quốc à b? Là bạn bè hay đúng ko b?
Đúng là mình ra ngoài hay đc mời ăn nhưng mình lại ko phải người tâm hồn ăn uống lắm. Hồi bé mập mạp thích ăn càng lớn càng nhỏ, và cũng ko thích ăn nữa 😝
Đúng là mình ko ngồi lâu 1 chỗ được, tính mình thích đi hơn ở nhà. Mình chưa lấy chồng đâu ^^ người yêu chưa có chó cũng ko nuôi nè 🤣
thiên di nói về bên ngoài xã hội , bạn bè thì phait xem cung nô ...hình như tuổi 91 hay bị ế hay sao ấy nhỉ :)) ...chắc lớn chân dài ra và dáng eo thon hơn :P
Đầu trang

NCTien
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Lộc Tồn ở cung Nô Bộc

Gửi bài gửi bởi NCTien »

Đan Trì đã viết: 13:19, 14/09/18 Lộc Tồn cư Nô thì mặc định Kình Dương cư Di và Đà La cư Quan :v.
Nhìn chung Lộc Tồn là sao không lợi về tình cảm, nên cứ đóng cung nào liên quan đến "con người" đều có hàm ý dở.
Phụ mẫu, Huynh Đệ, Phu Thê, Tử Tức, Nô Bộc ... đều dở về mặt tình cảm.
Nó cũng là 1 dạng cô thần quả tú.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”