Tôi có bệnh lạ trong người, xin các cao nhân chỉ dạy có duyên chữa được không

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Polyrhythm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Tôi có bệnh lạ trong người, xin các cao nhân chỉ dạy có duyên chữa được không

Gửi bài gửi bởi Polyrhythm »

BongXuz đã viết: 00:16, 24/02/20 Oh, mình không biết là đã copy link hướng dẫn, và quẻ cũ đã bị mất, nên minh đã xin lại một quẻ khác, xin mọi người xem.

Xin thay (-) bằng (.) trong https://tuvivietnam-vn ở link bên dưới vì nick mình không được post link.

https://tuvivietnam-vn/wp-content/themes/smart-mag/boidich/quedich/11_56_1_23_2_2020_e740f97a076a3b67b998ec9b15174906.jpg
Quẻ dịch linh nhất là lục hào ( gieo bằng 3 đồng xu). Gieo ngẫu nhiên bằng phần mềm tính theo giờ thì tiện lợi dễ xài nhưng ít khi ứng. Gieo ngẫu nhiên lần 2 như bạn bây giờ thì càng khó ứng.

Lần sau nếu bị chương trình chặn quảng cáo rác ko cho post links thì bạn cũng phải nhớ cái tên quẻ. Ví dụ Chính quái Hỏa Địa Tấn, biến quái Thiên địa bĩ thì những người họ biết họ mới giúp đc.

Giả sử quẻ này ứng thì ... xấu. Bệnh bạn hỏi ko chữa đc, sẽ phải sống chung với nó cả đời và càng về già sẽ càng nặng. Nếu luận 1 cách chi tiết hơn thì là bệnh của bạn ko liên quan đến màng nhĩ hay chất dịch mà do kết cấu xương tai. Nếu ko nhầm, tai bạn quan sát bằng mắt thường cũng thấy dị tướng
Được cảm ơn bởi: ĐàLinh2809, BongXuz
Đầu trang

BongXuz
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Tôi có bệnh lạ trong người, xin các cao nhân chỉ dạy có duyên chữa được không

Gửi bài gửi bởi BongXuz »

Polyrhythm đã viết: 09:10, 24/02/20
BongXuz đã viết: 00:16, 24/02/20
Quẻ dịch linh nhất là lục hào ( gieo bằng 3 đồng xu). Gieo ngẫu nhiên bằng phần mềm tính theo giờ thì tiện lợi dễ xài nhưng ít khi ứng. Gieo ngẫu nhiên lần 2 như bạn bây giờ thì càng khó ứng.

Lần sau nếu bị chương trình chặn quảng cáo rác ko cho post links thì bạn cũng phải nhớ cái tên quẻ. Ví dụ Chính quái Hỏa Địa Tấn, biến quái Thiên địa bĩ thì những người họ biết họ mới giúp đc.

Giả sử quẻ này ứng thì ... xấu. Bệnh bạn hỏi ko chữa đc, sẽ phải sống chung với nó cả đời và càng về già sẽ càng nặng. Nếu luận 1 cách chi tiết hơn thì là bệnh của bạn ko liên quan đến màng nhĩ hay chất dịch mà do kết cấu xương tai. Nếu ko nhầm, tai bạn quan sát bằng mắt thường cũng thấy dị tướng
Oh cảm ơn bạn, hồi trước đi chụp hình cắt lớp thì bác sĩ khẳng định xương tai và tất cả đều bình thường. Nên họ kêu mình đi làm chuột bạch cho họ nghiên cứu.

Còn tai có bị dị dạng hay không thì mình cũng không rõ lắm, vì mình thấy tai của mình to, thành quách rõ ràng, dái tai dày, dài, rủ xuống hình dấu hỏi, không có dị tật.
Đầu trang

BongXuz
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi BongXuz »

Mong được mọi người tiếp tục giúp đỡ, vì tôi cũng đang phân vân lá số giò mùi hay giờ thân mới thật là lá số ứng mệnh mình.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”