Ai đẹp trai qua lá số này, đẹp trai chém gió hội quán mời vào!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Ai đẹp trai qua lá số này, đẹp trai chém gió hội quán mời vào!

Gửi bài gửi bởi LySoVietNam2016 »

Em ko thấy có 1 lần em trao cho nó trọng trách giữ sổ hẹn. Nó tắc trách làm hẹn trùng ngày cho 2 chùa. Có lẽ hiểu tánh của nó nên em đã kêu nó đi tổ chức tại chùa lớn nhất tiểu bang còn chính em tổ chức tại chùa nhỏ xíu. Em cũng đã biết tuy nó tổ chức tại chùa lớn nhất tiểu bang mà chỉ có trên dưới 10 người show up để cho nó hướng dẫn. Còn em o chùa nhỏ xíu vậy mà mọi người chen chật luôn cái chùa phải lan ra tới ngoài còn ko đủ chỗ, mặc dù chùa nhỏ này bình thường chưa tới 10 người tới chùa để sinh hoạt. Ko biết hôm đó nó có lãnh hội dc y nghĩa gì ko hay cái đầu nó đặc quá ko hiểu dc. Thật tế mọi người hiện rất bực mình với nó. Đã kém cõi mà còn đòi leo lên đầu cha của người ta muốn điều khiển mọi người.
Được cảm ơn bởi: anhthu5993
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

"Take me to your heart"
https://youtu.be/GKn3GGCbh_0
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Chủ trương của em là giúp người ta tự tạo ra tượng và tặng họ đem về. Trong lúc chờ đợi em đào tạo nhóm thâu âm giọng họ niệm Phật và thanh lọc âm thanh xong khi đưa họ tượng mà họ tự tạo đem về, mỗi người sẽ có 2 cái cd giọng niệm Phật của mình cùng đường link tải xuống máy. Mỗi người ra về đều nhận dc quyển kinh em cho nhóm chuyên in kinh in để tặng, nhóm chuyên in hình Phật trên lụa cũng do em đào tạo, nhóm làm đèn, nhóm làm máy nghe pháp cũng do em sáng tạo ra cách rất đặc biệt, và nhóm làm nhang. Tất cả các pháp bảo như thế 1 mình em là người sáng tạo và sáng lập ra hệ thống tổ chức Phật sự, cũng dó mình em đào tạo ra những người trưởng các nhóm nhỏ, còn riêng nó đã dc em đào tạo tổng quát tất cả các khâu để chỉ đạo các nhóm trưởng của từng khâu. Cho tới nay, khâu làm máy nghe pháp và khâu thâu giọng niệm Phật và thanh lọc âm thanh nó còn chưa linh hoi dc thì làm thế nào giữ cương vị tổng lãnh đạo các nhóm.

Tôi hiểu em muốn giúp nó thoát nạn nghiệp của nó nên đã đào tạo nó thành tổng chỉ huy các nhóm trưởng của từng khâu, nhưng hy vọng em ra thất để tổ chức trong buổi lễ quan trọng và giữ cương vị tổng lãnh đạo để quản lý các nhóm trưởng của từng khâu. Ngoài em ra ko ai đảm trách nổi đâu.

Hệ thống em thành lập rất tốt nhưng cần em là người tổng lãnh đạo .
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Em chính là mẹ đẻ của các sự sáng tạo ấy. Em cũng đã lập ra luôn hệ thống tổ chức và đào tạo các nhóm chuyên. Tất cả đều ổn, rất ổn, duy thiếu người tổng lãnh đạo có khả năng. Ko ai ngoai em là mẹ đẻ ra những sáng tạo ấy có đầy đủ khả năng để làm tổng lãnh đạo nhóm.

Đó là chưa nói là em sẽ tiếp tục sáng tạo và cho ra thêm các nhóm nhỏ chuyên về khâu đó. Lợi ích cho mọi người biết là bao.

Mong em ra thất để tổ chức trong đại hội này.
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Em đúng thật là hôn thê theo số phận của tôi.
Mẹ tôi bảo từ bé, người hôn phối của tôi cực kỳ xinh đẹp và học vấn vô cùng cao (bảo cao hơn cả tiến sĩ), rất giàu có. Xưa tôi ko tin. 1 trong những lý do tôi đã ko tin ai học cao hơn cả tiến sĩ mà lại cực kỳ xinh đẹp.

Ba mẹ của tôi rất thương em. Rất mong có em là dâu. Ba mẹ bảo rất an tâm để cho em giữ gìn gia sản của dòng tộc.
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Và bảo hôn phối của tôi rất hiền.
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Xưa em đã nói với chúng bạn ko quan tâm lấy chồng giàu. Nhưng au cũng do số phận bắt buộc em phải lấy chồng giàu sang rồi. Tránh trời ko khỏi nắng, em a.
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

LySoVietNam2016 đã viết: 14:02, 05/03/20 Và bảo hôn phối của tôi rất hiền.
Tất cả các Sư đều bảo tâm của em rất hiền, em rất hiền. Đúng vậy. Con đó nó hại em (mà nó lại kém cõi) chỉ vì chút hư danh mà em vẫn tha thứ, bao dung, mỉm cười với nó. Còn âm thầm bảo chúng tôi ủng hộ nó.

Em có biết đức tánh ấy của phụ nữ có thể đánh gục bất cứ 1 gã đàn ông nào cho dù kiêu căng tới đâu ko?

Em có biết tôi chỉ quan sát đức tánh thật của 1 người khi họ bị hại ko? Những lúc ấy mới nói lên nhân cách của 1 người thật sự. Em.quá tài giỏi và hiền lương.
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

HT luôn khen em với chúng tôi là em vô cùng hiền. Hiền thật là hiền. Tâm địa rất thiện và rất hiền. Nhưng là bậc đầy trí tuệ nên thông minh tuyệt đỉnh.

O em có sự thu hút rất lớn vì em vô cùng ít nói, khuôn mặt thánh thiện, nhưng lại rất sáng và toát lên nét thông minh. Khi em cười là trời đất quay cuồng vì very attractive.

Ít nói vậy mà mở miệng ra ai cũng phải ôm bụng cười vì quá khôi hài 1 cách duyên dáng.
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Em là cô gái rất thông minh.
Với khả năng thanh tra cao cấp của em theo nghề nghiệp khi xưa, tôi biết em vô cùng nhạy bén và có sự quan sát vô cùng sắc bén. Nên tôi biết ko gì qua dc mắt của em, chỉ là em rất ít nói nên ko 1 ai biết em biết gì hay nghĩ gì. Tuy vậy, tôi cũng có khả năng quan sát rất nhạy nên biết rất nhiều về em
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”