HỘI LỤC SÁT! WELCOME ANH CHỊ EM CÔ BÁC ...

Khu vực dành cho các hoạt động offline, giao lưu, kết bạn, hội họp
Hình đại diện của thành viên
Nguyen Minh Cuong
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: HỘI LỤC SÁT! WELCOME ANH CHỊ EM CÔ BÁC ...

Gửi bài gửi bởi Nguyen Minh Cuong »

hi em hoangyen
Người có ý chí vươn lên kiếm nhiều tiền nhưng chưa đủ lớn mạnh (thân cư tài), cũng ko giữ được tiền. Cung điền VCD không tốt. Lá số này nhờ chồng nhiều hơn, lấy người giỏi giang làm trụ cột trong gia đình
Mệnh Kình Lực, đương số cố gắng nhiều nhưng nhận lại ko bao nhiêu, trong công việc có sự cố gắng hoặc làm nhiều nhưng lại ít được người khác nhìn nhận hoặc bỏ qua do vậy không đánh giá được khả năng của em
Tích cực giao lưu kết bạn, đi nhiều sẽ gặp được nhiều điều tốt đẹp.
Anh chồng khó tính nhưng ko có uy bằng em. Anh kia tính tình cương trực và khá "lạnh" nên cả hai sẽ cảm thấy sự quan tâm nhau ko nhiều nhưng thực sự là rất thương nhau.
Anh Cuong ko nói đúng ý những câu hỏi của em đâu, thấy sao nói vậy à! Thông cảm nhé ...hihi
Còn về chiều cao thì có gì đáng phải suy nghĩ, bạn gái anh cũng cao có 1.56 à nhưng có ai dám xem thường cô ấy. Quan trọng là cách mình sống thôi em gái ah!!!!
Được cảm ơn bởi: hoangyen91
Đầu trang

hoangyen91
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hoangyen91 »

Dạ vâng e cảm ơn a. Chuyện chiều cao e không hề tự ti vì đã có... giầy cao gót=))
Nhưng vì e thấy mọi người nói Thất Sát với Kinh là cao nên e hơi băn khoắn, chắc là do gen nên e mới... nùn
A nói đúng, quan trọng là cách sống. Từ khi tìm hiểu tử vi, biết được những điểm yếu trong tính cách e cũng đang cô gắng tích cực sửa chữa để sống tốt hơn ạ!
Cảm ơn a ạ!
Chúc a vui:)
Đầu trang

daotuanphuong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: Re: HỘI LỤC SÁT! WELCOME ANH CHỊ EM CÔ BÁC ...

Gửi bài gửi bởi daotuanphuong »

cho em tham gia với tuy không đủ sát tinh trong cục nhưng đại vận này của em thì ăn gần hết rồi,đại vận cung phúc có địa không giáp hỏa tinh,đà la,linh tinh mệnh có địa kiếp thiếu mỗi kình dương nữa thôi.năm ngoái tí đi bóc lịch may mà có người cứu năm nay con thê thảm hơn.xin các anh em trong topic mổ xẻ cho em với..hepl me
Hình ảnh
Đầu trang

huonggiang86
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi huonggiang86 »

Chào a Cường,hnay nhân lúc nửa đêm rỗi việc vào Lý số lại gặp đúng topic của a,1 topic nói về lục sát tinh-điều mà e băn khoăn trong lá số của e từ nhiều ngày nay kể từ lúc e ngộ ra con đường đi tìm cái Lý của Số.Chả là số của e thuộc cách Sát Phá Liêm Tham nhưng lại dính lục sát tinh hãm địa đến 5 con,1 con ở thế đắc địa nhưng lại rất nguy hiểm,đã thế lại bị phá cách bởi bộ Tử Phủ Vũ (Tướng ở đây e chỉ có Tướng Quân thôi ko có Thiên Tướng!^^) nên thật sự e ko biết số phận e sẽ ra sao khi các sát tinh cứ hoành hành khiến cuộc sống của e luôn gặp những hiểm họa bất ngờ,cứ liên tiếp nhau ko dứt.Nay gặp a,e mạo muội xin hỏi vài điều về lục sát tinh,kính mong a luận giải giúp cho:
1.E có Địa Không,Địa Kiếp,Linh Tinh(hãm địa) ở Mệnh Thân;Hỏa Tinh(H) ở Phúc;Kình Dương(H) ở Bào cư Ngọ lại gia tăng thêm Thiên Hình ở đây nữa và Đà La(Đ) ở Tử cư Thìn nhưng lại tạo ra thế La Võng khi có Đà La đắc địa thì liệu có phải số ko chỉ số e gặp han mà cả anh em trong nhà và con cái e gặp hạn ko ạ?Vì thế La Võng tạo ra ở cung Tử của e,thế "Mã đầu đới kiếm" lại có ở cung Bào của e(mặc dù cung Bào của e có Hóa Khoa nhưng e vẫn rất lo vì hiện tại em của em đang mang bệnh trong người)!=.=.Đây là những cách khi xét Mệnh đóng ở đấy nhưng e ghép vào với con cái và anh em cụ thể như thế liệu có sai ko ạ?
2.Thân cư Tài Bạch của e có Tham Lang nhưng lại Hãm địa chiếu về Mệnh có Linh Tinh,xung chiếu sang Phúc lại có Hỏa Tinh vậy e có đc cách Tham Linh và Tham Hỏa ko ạ khi Địa Không Địa Kiếp của e còn đóng đấy?Về Tham Linh thì e có vẻ thấy là yếu,khó có đc,nhưng về Tham Hỏa thì e vẫn còn rất phân vân vì ở đây đã sang Phúc,chỉ việc đã sang phần hậu vận mà trong cung Thân của e lại tiềm ẩn rất nhiều cách hóa giải nhưng e ko biết đúng hay ko,mong a chỉ giáo giúp cho:e có Thanh Long ở Thân,chiếu về Mệnh lại có Hóa Kỵ(Lưu Hà thì e chưa chắc) liệu có hóa giải phần nào tác hại của Địa Không Địa Kiếp ko ạ,ở đây e có gia tăng thêm Tử Vi(dù là Bình Hòa) và cả Thiên Không(mọi tác hại trở về số ko và đôi lúc cũng là cái bẫy để khiến ta gẫy cánh lưng trời) cùng Ân Quang nữa.Nói chung là trong lá số của em ẩn rất nhiều thứ,ko chỉ về bộ sát tinh này nên e rất cần mọi người chỉ giáo thêm nhiều,nhất là những người đã có kinh nghiệm như a.Kính mong a xem giúp hộ e và dưới đây là lá số của e:
Hình ảnh
P/S:Kính mong và chờ tin a!Chúc a luôn vui và khỏe!
Đầu trang

Nguyen Minh Cuong
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Nguyen Minh Cuong »

Chào bạn HuongGiang86
Rất tiếc là bây giờ mình đã không còn nghiên cứu tử vi nữa rồi. Mình nhận ra được con đường khác tốt hơn. Lúc trước mình cũng thích môn này nhưng sau đó mình nghĩ rằng thật mất thời gian nếu cứ theo đuổi, phân tích và rồi tốt thì không sao, xấu thì lo lắng. Lại tìm hiểu, tìm những cách tốt có thể tiết chế những điểm xấu trên lá số, rồi thất vọng vì không tìm ra. Rồi lại nhờ các bậc tiền bối, cao nhân chỉ giáo. Cho dù họ có nói tốt thì trong thâm tâm đương số cũng sẽ vẫn lo lắng.... cứ như vậy, chúng ta sẽ không bao giờ thoát ra khỏi con đường đó.
Khi mình nói những điều này có lẽ không hợp với những bạn yêu thích tử vi nhưng đó là chính kiến của mình sau một thời gian dài trên lý số.
Thay vì lo lắng, HuongGiang hãy tìm tài liệu về "luật hấp dẫn". Đọc, hiểu và áp dụng nó thật kiên định. Nhiều điều may mắn, bất ngờ sẽ đến với bạn.
Vài dòng chia sẻ cùng bạn!!!
Chúc bạn tuần mới nhiều niềm vui và thành công trong công việc nhé!
Thân!
Được cảm ơn bởi: huonggiang86
Đầu trang

huonggiang86
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: Re: HỘI LỤC SÁT! WELCOME ANH CHỊ EM CÔ BÁC ...

Gửi bài gửi bởi huonggiang86 »

Nguyen Minh Cuong đã viết:Chào bạn HuongGiang86
Rất tiếc là bây giờ mình đã không còn nghiên cứu tử vi nữa rồi. Mình nhận ra được con đường khác tốt hơn. Lúc trước mình cũng thích môn này nhưng sau đó mình nghĩ rằng thật mất thời gian nếu cứ theo đuổi, phân tích và rồi tốt thì không sao, xấu thì lo lắng. Lại tìm hiểu, tìm những cách tốt có thể tiết chế những điểm xấu trên lá số, rồi thất vọng vì không tìm ra. Rồi lại nhờ các bậc tiền bối, cao nhân chỉ giáo. Cho dù họ có nói tốt thì trong thâm tâm đương số cũng sẽ vẫn lo lắng.... cứ như vậy, chúng ta sẽ không bao giờ thoát ra khỏi con đường đó.
Khi mình nói những điều này có lẽ không hợp với những bạn yêu thích tử vi nhưng đó là chính kiến của mình sau một thời gian dài trên lý số.
Thay vì lo lắng, HuongGiang hãy tìm tài liệu về "luật hấp dẫn". Đọc, hiểu và áp dụng nó thật kiên định. Nhiều điều may mắn, bất ngờ sẽ đến với bạn.
Vài dòng chia sẻ cùng bạn!!!
Chúc bạn tuần mới nhiều niềm vui và thành công trong công việc nhé!
Thân!

Vâng,e cám ơn bác rất nhiều về những dòng chia sẻ thật tâm của bác.

Sau 1 tgian tìm hiểu tử vi,e ngẫm ra nhiều điều lắm,đặc biệt là mình sống tnao cho tốt thôi.Dù trong lso của mình có xấu rồi lại có cách chế giải rồi lại vẫn có cái xấu tiềm ẩn,cứ luẩn quẩn 1 vòng như thế mãi thì ko bao h ta dứt ra đc nên e đã quyết định:ko còn quá phụ thuộc vào tử vi nữa,đó chỉ là 1 môn khoa học lí giải 1 phần cuộc sống của mình mà trc đây mình ko thể nào lí giải đc mà thôi và trong đó cũng có cả những tiềm ẩn trong tlai mà ta nếu biết trc thì sẽ biết cách tránh sao cho tốt,làm sao cho đúng mà thôi.

Hiện h e ko còn là ng trong vai trò hoang mang bấu víu vào 1 thứ vô hình mà lo lắng bất an nữa mà lại là 1 ng đi phân tích lá số của ng khác,chỉ ra những cái xấu để họ tránh và những tia hi vọng để họ phấn đấu thôi bác ạ!^^.E mang 1 chút tâm ra,mong là giúp đc cho ít người nhân khoảng tg e đag rỗi rãi này trc khi e về lại cuộc sống thường nhật với bộn bề công vc thôi bác ạ!^^

Cuộc sống là của mình,xấu tốt tnao cũng là của mình nên e sẽ cố gắng hết sức mình có thể,nếu có gục ngã sẽ lại đứng lên và ko than trời trách phận nữa vì đã thấu hiểu hết mọi lẽ.E sẽ đọc thêm phần bác gt và mong sẽ có điều bất ngờ và may mắn đến cho e như bác đã nói!;)

Một lần nữa cám ơn bác và chúc bác 1 tuần mới tốt lành!

Thân chào bác!
Được cảm ơn bởi: Nguyen Minh Cuong
Đầu trang

AnhLaLinhDaTinh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi AnhLaLinhDaTinh »

Chủ top quay lại rồi kìa ........ha ha ha
Được cảm ơn bởi: Nguyen Minh Cuong
Đầu trang

tuanpcc1
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi tuanpcc1 »

xem lá số của Phạm Văn Nghiên: https://lyso.vn/tuvi/laso.php?lid=34D59OGS
Hình ảnh
Đầu trang

nguyentruongsinh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: HỘI LỤC SÁT! WELCOME ANH CHỊ EM CÔ BÁC ...

Gửi bài gửi bởi nguyentruongsinh »

Mình tham lang ở ngọ, hội lục sát tinh, anh chị nào xem giúp cho xin vài lời, 2h55p sáng ngày 5/6/86 âm lịch, Nam, cám ơn các anh trước.
Đầu trang

QuynhMaiVu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: HỘI LỤC SÁT! WELCOME ANH CHỊ EM CÔ BÁC ...

Gửi bài gửi bởi QuynhMaiVu »

Anh chị cho em hỏi lá số hội đủ hơn cả lục sát tinh này nên luận như thế nào ạ?
Em cảm ơn nhiều ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Câu lạc bộ - Giao lưu - Kết bạn”