Nhận giải đáp về số mệnh

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Vitamin0607019
Chính thức
Chính thức

Re: Nhận giải đáp về số mệnh

Gửi bài gửi bởi Vitamin0607019 »

Dokhoavan đã viết: 21:52, 07/02/20
Vitamin0607019 đã viết: Em chào bác, thấy bác mở topic ,mừng quá. Vô nhờ bác nghía tiếp cái ls con Sen là em ạ :D
Ngoại hình : Cao 1m55,người hơi mập. Mắt bé, mũi to, mồm nhỏ, chán cao.
Tính cách :Nóng tính ,thật thà, bốc đồng
Nghề nghiệp : sinh viên, e học dược ạ
Gia đình : bố về hưu, mẹ buôn bán nhỏ, có 4 anh chị em, em là thứ 2 ạ.
Tình duyên : chưa có mối tình nào ạ.
Hình ảnh
Cô bé này tự tả mình vui quá!:-)
Chú tả tiếp nhé! Cô bé dung mạo đẹp, da trắng, dáng nở nang, đầy đặn, giỏi trang điểm, rất có sức hút với các bạn nam! Nhưng coi chừng dễ sa chân lỡ bước đó nghe!
Nếu gia nhập quân đội hoặc công an dễ làm lớn đó!
Học dược ra thì nên làm cho cty nuoc ngoài, hoặc kinh doanh với nc ngoài sẽ có thu hoạch tốt
Cô bé cũng nhiều nội tài, quyền biến, nhưng sự nghiệp nhiều biến động. Nên chủ động xử lý những vấn đề tình cảm (chắc nhiều anh theo quá nên mới gặp rắc rối đây!)
Chào chú Khoa ạ, cháu lại quay lại rồi đây, để đào bới cái topic này. Vì muốn hỏi trong lá số này cháu có cơ duyên với Đạo Phật không ạ? Cháu cảm ơn chú.
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

Vitamin0607019 đã viết: 23:28, 13/03/20
Vitamin0607019 đã viết: Em chào bác, thấy bác mở topic ,mừng quá. Vô nhờ bác nghía tiếp cái ls con Sen là em ạ :D
Ngoại hình : Cao 1m55,người hơi mập. Mắt bé, mũi to, mồm nhỏ, chán cao.
Tính cách :Nóng tính ,thật thà, bốc đồng
Nghề nghiệp : sinh viên, e học dược ạ
Gia đình : bố về hưu, mẹ buôn bán nhỏ, có 4 anh chị em, em là thứ 2 ạ.
Tình duyên : chưa có mối tình nào ạ.
Hình ảnh
Chú tả tiếp nhé! Cô bé dung mạo đẹp, da trắng, dáng nở nang, đầy đặn, giỏi trang điểm, rất có sức hút với các bạn nam! Nhưng coi chừng dễ sa chân lỡ bước đó nghe!
Học dược ra thì nên làm cho cty nuoc ngoài, hoặc kinh doanh với nc ngoài sẽ có thu hoạch tốt
Cô bé cũng nhiều nội tài, quyền biến, nhưng sự nghiệp nhiều biến động. Nên chủ động xử lý những vấn đề tình cảm (chắc nhiều anh theo quá nên mới gặp rắc rối đây!)
Chào chú Khoa ạ, cháu lại quay lại rồi đây, để đào bới cái topic này. Vì muốn hỏi trong lá số này cháu có cơ duyên với Đạo Phật không ạ? Cháu cảm ơn chú.
Không cháu! Cháu chỉ có duyên làm...công an thôi!:-)
Được cảm ơn bởi: Vitamin0607019
Đầu trang

12010277
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi 12010277 »

Xin hỏi anh năm nay giữa tiền và tình cảm thì cái nào của em thuận lợi hơn vậy? Năm nay mấy tháng đầu năm bết quá luôn...

[IMG]lasotuvi/2020/3GYJMWBG.jpg[/IMĐẻ
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Topic này đã kết thúc từ lâu
Chỉ là mấy nguoi đã giải muốn hỏi thêm
Quý vị cần giải đáp cứ tạo topic mới, nếu hữu duyên sẽ có nguoi giải đáp
Được cảm ơn bởi: 12010277
Đầu trang

Vitamin0607019
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Vitamin0607019 »

Dokhoavan đã viết: 08:29, 14/03/20

Quay cuồng môt vòng, cháu cũng chẳng biết mình lá số nào. Nhưng kệ thôi chú ạ. Hehe, sống có 1 lần mà. Cứ vui thì cười, buồn thì khóc, hâm hấp thì suy tư. =)) =)) =))
hì, bữa nào rảnh chú mở topic tiếp nha chú.Hóng quá ạ :x
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Vitamin0607019 đã viết: 09:36, 14/03/20
Dokhoavan đã viết: 08:29, 14/03/20

Quay cuồng môt vòng, cháu cũng chẳng biết mình lá số nào. Nhưng kệ thôi chú ạ. Hehe, sống có 1 lần mà. Cứ vui thì cười, buồn thì khóc, hâm hấp thì suy tư. =)) =)) =))
hì, bữa nào rảnh chú mở topic tiếp nha chú.Hóng quá ạ :x
Đúng rồi cháu! Tuổi trẻ thì cứ sống nhiệt tình theo thế mạnh và sở thích của mình. Xem số chỉ để tham khảo thôi
Chú cũng ở chơi trên này ít thời gian nữa rồi out thôi, còn job nữa chứ!
Được cảm ơn bởi: Nhung Hua
Đầu trang

Băng Tâm 273
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Băng Tâm 273 »

Xinh xắn trắng trẻo mà cứ lận đận chuyện tình cảm. Mong anh chị hữu duyên xem giúp em xem có bị duyên âm theo và trở thành bà cô già k ạ 😭😭
Hình ảnh
Đầu trang

tinhtinhtinh
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi tinhtinhtinh »

Dokhoavan đã viết: 10:15, 07/02/20 Thưa Quý vị

Từ giờ đến hết tuần này, tại hạ có thời gian rảnh xin được giải đáp các câu hỏi, thắc mắc của Quý vị về số mệnh: sức khoẻ, công việc, tiền tài, hôn nhân,...

Vì luận giải Tử Vi phụ thuộc vào điều kiện xã hội cụ thể nên phiền Quý vị cung cấp một số thông tin về bản thân thì luận đoán sẽ sát hơn: ngoại hình, đk kinh tế gia đình, bản thân, nghề nghiệp,...

Vì làm việc ngẫu hứng nên tại hạ cũng sẽ chỉ luận giải cho người hữu duyên trên 22 tuổi

Trân trọng kính chào!
Đỗ Văn
Chào anh Dokhoavan, rất mong có duyên được anh luận giải. Em xin tóm lược về bản thân như bên dưới:
- Em người hơi đầy đặn, cao 1m52, da hơi ngăm, mắt cận.
- Tính tình hoà đồng nhã nhặn, đôi lúc khá khó tính và cầu toàn.
- Em lập gia đình tháng chạp năm Đinh dậu, chồng là người cùng quê, quen nhau do làm cùng, hiện đang ở chung với nhà chồng.
- Em hiện là nhân viên văn phòng, làm trong ngành kế toán tài chính. Trước em đi học xa nay về gần nhà, thu nhập đều, ổn định.
- Bố mẹ em yêu thương nhau nhưng hay khắc khẩu. Trên em còn có một anh trai và một chị gái.

Nhờ anh xem giúp em tổng quan về tình cảm gia đình, con cái, công việc và tài bạch ạ. Chân thành cám ơn anh. Chúc anh và gia đình dồi dào sức khoẻ ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

killsometimes
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi killsometimes »

Sao nhiều Văn Khúc quá ạ?
Đầu trang

tieumao123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi tieumao123 »

Mong bác giải đáp giúp em lá số này Thân Mệnh Đồng Cung lại gặp cả Tuần lẫn Triệt. Em thấy bản thân mình đang rất toang tác đây ạ :(
- Em cao 1m56, đang học ngành Quản Trị Doanh Nghiệp.
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”