Luận giải những lá số có căn, dị biệt, không xem được,...

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
baobinh7298
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Luận giải những lá số có căn, dị biệt, không xem được,...

Gửi bài gửi bởi baobinh7298 »

mong được hữu duyên ạ, xin giải đáp cho e về công danh và tình duyên ạ, vợ tương lai như thế nào ạ :D
Hình ảnh
Đầu trang

nguyenngo8
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi nguyenngo8 »

Mong được hữu duyên ạ, anh xem giúp em tổng quan lá số với ạ. Em ko rõ lá số mình có gì đặc biệt ko nhưng trong thực tế thì em tự nhận thấy cuộc sống mình ko giống vs các trường hợp số đông. Những gì em trải qua giống như có sự sắp đặt, và những sự kiện tiêu cực xảy ra trong đời em đều là tiền đề đưa em bước sang một trang mới. Hiện tại thì em lại đang trong tình trạng chưa được như mong muốn. Ko biết 1-2 năm nữa sẽ ra sao, mong nhận được lời khuyên từ anh ạ.

Đầu trang

Hund9999
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hund9999 »

Phúc Vân Tử đã viết: 10:13, 18/03/20
Hund9999 đã viết: 22:59, 17/03/20
Phúc Vân Tử đã viết: 22:42, 17/03/20 Mình có nghiên cứu một số món huyền học, xem chéo để kiểm chứng nhau. .........
Kính nhờ bác xem giúp ạ e chính là trường hợp đó đây ạ
Lá số của bác này đúng là rất đặc biệt. Mình xin phép nghiên cứu thêm và trả lời bác sau nhé.
Vâng cám ơn bác, rất mong được bác xem giúp sớm ạ, em chờ bác
Đầu trang

chieutvvn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi chieutvvn »

Phúc Vân Tử đã viết: 22:42, 17/03/20 Xin chào,
Mình có nghiên cứu một số món huyền học, xem chéo để kiểm chứng nhau. Cộng với kha khá trải nghiệm huyền bí làm giàu thêm kho tư liệu. Nhờ thế có thể xem được những lá số mà các thầy thường không xem chuẩn được. Mình đã kiểm chứng các trường hợp khá đặc biệt, cảm thấy may mắn vì phần nào giúp được những người như vậy. Vì vậy, mình tham gia vào đây với mong muốn đóng góp chút ít sức lực, khai lối cho những người chưa tìm được con đường đi phù hợp.
Những bạn nào có những trải nghiệm khác thường, có thể chia sẻ thêm ngoài phần thông tin để nghiệm lý.
anh cho em hỏi những lá số có đặc điểm như thế nào thì gọi là có căn và không xem chuẩn dc ạ? vì em cũng muốn bít số em ntn mà hầu như không ai muốn giải. Cảm ơn anh ạ
Đầu trang

Lệ Thu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Lệ Thu »

Phúc Vân Tử đã viết: 09:53, 18/03/20
Lệ Thu đã viết: 22:46, 17/03/20 Mong được hữu duyên ạ
Chào bạn,
Theo như góc nhìn của mình thấy lá số của bạn có thể nổi lên một số điều như sau:
- Thường có những việc khó khăn tự nhiên giải quyết được, vào những lúc ít ngờ tới.
- Thường có cảm giác như mình quên điều gì đó hoặc như có điều gì đó không hợp lý nhưng không lý giải được và sau cũng quên dù chưa làm được gì.
- Thỉnh thoảng có cảm giác muốn rời bỏ mọi thứ, đi tìm tĩnh lặng một mình hoặc cầu đến nơi chốn làm an định tinh thần.

Nếu ba điều này đều đúng thì bạn đang được kỳ vọng của ông bà tổ tiên giúp giải quyết những vấn đề còn tồn đọng của các đời trước. Tạm thời dự đoán như vậy, có gì khúc mắc xin cứ tự nhiên.
Cảm ơn bạn nhiều, cả ba điều đều đúng ạ, thật tâm mình chỉ muốn tâm an yên tĩnh lặng, nếu k vướng bận một số thứ thì mình thích đi tu
Đầu trang

dongthai1991
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi dongthai1991 »

Mong hữu duyên cho xin đôi lời. Em xin cám ơn
Hình ảnh
Đầu trang

lobangtho91
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi lobangtho91 »

Mình có nghiên cứu một số món huyền học, xem chéo để kiểm chứng nhau. Cộng với kha khá trải nghiệm huyền bí làm giàu thêm kho tư liệu. Nhờ thế có thể xem được những lá số mà các thầy thường không xem chuẩn được. Mình đã kiểm chứng các trường hợp khá đặc biệt, cảm thấy may mắn vì phần nào giúp được những người như vậy. Vì vậy, mình tham gia vào đây với mong muốn đóng góp chút ít sức lực, khai lối cho những người chưa tìm được con đường đi phù hợp.
Những bạn nào có những trải nghiệm khác thường, có thể chia sẻ thêm ngoài phần thông tin để nghiệm lý.
Mong được xem cho ạ
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: vn007
Đầu trang

Tô An
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Tô An »

Làm sao để biết lá số mình có dị biệt không ạ? Mong anh xem giúp em. Cảm ơn anh

Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: Bạch phượng
Đầu trang

Tomnitom
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Tomnitom »

Mong hữu duyên ạ,
vì 1 phần em cũng có duyên với cửa mẫu, cửa thánh nữa ạ. Em còn có người dìu dắt nữa nên cũng bớt bớt lo sợ phần nào :(
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: wannabeizty
Đầu trang

Vu_Tham
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Vu_Tham »

Mong bác cho đôi lời về đại vận sắp tới :(( Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”