Luận giải những lá số có căn, dị biệt, không xem được,...

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
cangu_vuotdaiduong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Luận giải những lá số có căn, dị biệt, không xem được,...

Gửi bài gửi bởi cangu_vuotdaiduong »

Phúc Vân Tử đã viết: 22:42, 17/03/20 Xin chào,
Mình có nghiên cứu một số món huyền học, xem chéo để kiểm chứng nhau. Cộng với kha khá trải nghiệm huyền bí làm giàu thêm kho tư liệu. Nhờ thế có thể xem được những lá số mà các thầy thường không xem chuẩn được. Mình đã kiểm chứng các trường hợp khá đặc biệt, cảm thấy may mắn vì phần nào giúp được những người như vậy. Vì vậy, mình tham gia vào đây với mong muốn đóng góp chút ít sức lực, khai lối cho những người chưa tìm được con đường đi phù hợp.
Những bạn nào có những trải nghiệm khác thường, có thể chia sẻ thêm ngoài phần thông tin để nghiệm lý.
Hi anh.
Mến chào anh. Và hy vọng có duyên.
Em biết đến diễn đàn năm thứ 7 rồi. Cũng được rất nhiều anh chị cô bác xem giúp lá số. Đi xem tử vi bên ngoài. Đi xem bói... các kiểu. Nhưng chưa 1 ai xem đúng được cho em đường hôn nhân. Đối với em vấn đề này nó quan trọng cực. Nhưng mãi ko tìm ra đáp án...
Rất mong a chia sẻ đôi lời. Liệu số em có ở vậy 1 mình hoài ko. Hay thực sự ngoài kia có ai đó dành cho e. Và em sẽ được làm vợ làm mẹ. Chứ ko phải già đi mỗi ngày 1 mình nữa. Cảm ơn a.

Hình ảnh
Đầu trang

hongngan023
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hongngan023 »

Hữu duyên bạn có thể ngó qua lá số của mình.
Như bạn thấy, mình thân cư quan lộc. Sức học của mình rất tốt nhưng công việc thăng trầm lúc lên lúc xuống thật sự gian nan. Năm nay mình đã đổi việc, nhưng công việc mới của mình không như ý.
Được cái, mệnh mình Thiên Lương miếu địa nên lúc nào cũng vui vẻ, giàu cảm xúc.
Nhiều người nói mình có căn. Mình chỉ biết mình có giác quan thứ 6 rât nhạy, nhưng mình không rõ lắm.
Bạn thấy được điều gì từ lá số nói mình hay với nghen! Cảm ơn bạn!

Hình ảnh
Sửa lần cuối bởi hongngan023 vào lúc 21:33, 18/03/20 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Sesaman
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Sesaman »

Mình có nghiên cứu một số món huyền học, xem chéo để kiểm chứng nhau. Cộng với kha khá trải nghiệm huyền bí làm giàu thêm kho tư liệu. Nhờ thế có thể xem được những lá số mà các thầy thường không xem chuẩn được. Mình đã kiểm chứng các trường hợp khá đặc biệt, cảm thấy may mắn vì phần nào giúp được những người như vậy. Vì vậy, mình tham gia vào đây với mong muốn đóng góp chút ít sức lực, khai lối cho những người chưa tìm được con đường đi phù hợp.
Những bạn nào có những trải nghiệm khác thường, có thể chia sẻ thêm ngoài phần thông tin để nghiệm lý.
Mong được hữu duyên ạ!

Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Phúc Vân Tử
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Phúc Vân Tử »

Hund9999 đã viết: 22:59, 17/03/20
Phúc Vân Tử đã viết: 22:42, 17/03/20 Mình có nghiên cứu một số món huyền học, xem chéo để kiểm chứng nhau. .........
Kính nhờ bác xem giúp ạ e chính là trường hợp đó đây ạ
Theo như mình thấy, lá số của bác có cho mấy thông tin cần kiểm chứng:
- Đương số sinh ra ờ gần biển không? Có thích bơi lội không? Có thích câu cá bắt cá không?
- Có hay bị những người xung quanh đánh giá là kém hòa nhập hoặc lập dị không? Có bị đánh giá là thiếu lọc lõi, dễ tin người?
- Có tiền bạc nhưng nhiều lúc không hiểu chảy đâu mất?
- Đương số đã lấy vợ sinh con chưa?
Vì lá số như cái mê cung nên phải mở thử vài lối xem sao. Mong nhận phản hồi để giải tiếp.
Được cảm ơn bởi: Hund9999, Quan Nguyen
Đầu trang

Hund9999
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hund9999 »

Phúc Vân Tử đã viết: 21:42, 18/03/20
Hund9999 đã viết: 22:59, 17/03/20
Phúc Vân Tử đã viết: 22:42, 17/03/20 Mình có nghiên cứu một số món huyền học, xem chéo để kiểm chứng nhau. .........
Kính nhờ bác xem giúp ạ e chính là trường hợp đó đây ạ
Theo như mình thấy, lá số của bác có cho mấy thông tin cần kiểm chứng:
- Đương số sinh ra ờ gần biển không? Có thích bơi lội không? Có thích câu cá bắt cá không?
- Có hay bị những người xung quanh đánh giá là kém hòa nhập hoặc lập dị không? Có bị đánh giá là thiếu lọc lõi, dễ tin người?
- Có tiền bạc nhưng nhiều lúc không hiểu chảy đâu mất?
- Đương số đã lấy vợ sinh con chưa?
Vì lá số như cái mê cung nên phải mở thử vài lối xem sao. Mong nhận phản hồi để giải tiếp.
Cám ơn bác, e xin bổ sung thông tin
- em không sinh ở gần biển mà ở ngoại thành HN
- em thì cũng hòa nhập, hồi trẻ dưới 30 thì cũng hơi lập dị, lớn lên tự sửa, nhưng ko lọc lõi và ko dễ tin người lắm
- đúng là có tiền bạc và lỡ các cơ hội có rất nhiều tiền từ khi còn rất trẻ, cơ hội trời cho mà lỡ
- đã có vợ và 2 con 8,10 tuổi bác ạ, có con gái đầu trai sau
Cám ơn bác và rất mong thông tin thêm của bác
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Phúc Vân Tử
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Phúc Vân Tử »

Quan Nguyen đã viết: 10:18, 18/03/20 Lá số của mình coi cả đại vận thì nói chung chung tạm được nhưng coi cho từng năm và đặc biệt là coi về tài bạch khá khó .

Mình dẫn bạn đi coi thì ai cũng khen riêng mình thì khổ nỗi chả đúng tí nào .... :-O
Mong bạn cho vài lời

Xin cám ơn
Lá số này cơ bản không phải quá khó luận, có thể do 2 trường hợp: thày xem chưa có duyên hoặc giờ sinh không chính xác.
Nếu nhìn sơ bộ tài bạch lá này không được tốt, dễ hao tán vào đủ các loại việc trên đời, cảm giác như trồng được quả chín trên cây nhưng chả bao giờ được hái ăn. Nếu đúng như vậy tức là chú chưa gặp đúng thày xem chuẩn thôi ạ.
Xin phép quay lại với lá này sau nếu chú vẫn có hứng thú. Còn như chủ đề này lập ra mục đích xem những lá xem theo cách thông thường gần như không xem được, nên xin được ưu tiên cho những bạn như vậy ạ.
Được cảm ơn bởi: Quan Nguyen
Đầu trang

ak24
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi ak24 »

Đi xem bói thầy bảo lá số sai vì mày phải hay cười, hi vọng nhận được vài giải đáp cho công việc sắp tới, mình khá là trầm tính lầm lì ít nói nhé.
Hình ảnh
Đầu trang

Quan Nguyen
Hội viên CLB
Hội viên CLB

Gửi bài gửi bởi Quan Nguyen »

Phúc Vân Tử đã viết: 22:13, 18/03/20
Quan Nguyen đã viết: 10:18, 18/03/20 Lá số của mình coi cả đại vận thì nói chung chung tạm được nhưng coi cho từng năm và đặc biệt là coi về tài bạch khá khó .

Mình dẫn bạn đi coi thì ai cũng khen riêng mình thì khổ nỗi chả đúng tí nào .... :-O
Mong bạn cho vài lời

Xin cám ơn
Lá số này cơ bản không phải quá khó luận, có thể do 2 trường hợp: thày xem chưa có duyên hoặc giờ sinh không chính xác.
Nếu nhìn sơ bộ tài bạch lá này không được tốt, dễ hao tán vào đủ các loại việc trên đời, cảm giác như trồng được quả chín trên cây nhưng chả bao giờ được hái ăn. Nếu đúng như vậy tức là chú chưa gặp đúng thày xem chuẩn thôi ạ.
Xin phép quay lại với lá này sau nếu chú vẫn có hứng thú. Còn như chủ đề này lập ra mục đích xem những lá xem theo cách thông thường gần như không xem được, nên xin được ưu tiên cho những bạn như vậy ạ.
Vâng mình xin phép chờ bạn nhé.
Sơ lược thì trong 10 năm từ 1992 đến 2002 mọi việc hanh thông đến ngạc nhiên nhưng sau đó thì y như bạn nói
Đầu trang

nhondoan
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi nhondoan »

xin gởi anh lá của em
lá số cũng hơi khó xem, mỗi người nói 1 kiểu... còn anh, anh đánh giá lá số này ntn ạ :). cho em đôi lời với nhé
Hình ảnh
Đầu trang

juls
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi juls »

Mong được hữu duyên ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”