Hỏi trước hỏi sau cũng chỉ hỏi 1 câu : Bao giờ lấy chồng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Thutobe
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Hỏi trước hỏi sau cũng chỉ hỏi 1 câu : Bao giờ lấy chồng

Gửi bài gửi bởi Thutobe »

phèo văn chí đã viết: 22:33, 21/03/20

Ý t nói là thu tóp sẽ thích những ông kiểu như vậy, còn thích là 1 chuyện, lấy ng như thế hay k phải xem đã :D , c cũng thích đọc ngôn tình giống thu tóp thì chắc cũng thích như thế, haha, nhưng a nào mà càng sợ vợ nghe vợ thì meo càng thích =)) , t nói vui thôi, nếu đúng cũng đừng nói ra nha, mà như thế càng tốt c nhỉ :>
Để xem thu tóp đưa cái list các món ăn xem có đáng để chúng ta bỏ 50k k :> , t sợ c mạnh tay quá đấy =))
Ừa, đúng rồi, xấu tí là tớ đã ko muốn nói chuyện rồi. Ngôn tình là thế, thực tế thì khác xa ~X(
Được cảm ơn bởi: meomeo00
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
phèo văn chí
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi phèo văn chí »

Thutobe đã viết: 23:54, 21/03/20
phèo văn chí đã viết: 23:39, 21/03/20
meomeo00 đã viết: 22:41, 21/03/20

Chắc là k nhỉ, nhìn meo mạnh mẽ chồng nào dám động chân tay chứ :>
1 nửa, 25k dc k meo, t k có tiền lẻ, có gì hôm đó cho vay 5k nhé =))
Ôi đúng là 2 bạn tôi, kẹt xỉ phải biết
Giờ có biết là bao nhiêu tiền 1 mâm cỗ không hở 2 ông bà kia
Thế lày thì đã nghèo thì lại càng nghèo hơn. Nghèo vì lỗ tiền cỗ :((
Mới đầu người ta đã tính đi ăn k mừng đồng nào, giờ tự nhiên lãi được những 25k, thế mà còn kêu lỗ 8-> :>
Khen meo thông minh thích nói chuyện vs meo, quá rõ rồi, thế là hôm tới k mời đám cưới em hả =)) , haha, thoát nợ :x :">
Meo : đừng nói ra mà :"> , vẫn nhiều người sợ vợ trên thế giới này lắm =))
Sửa lần cuối bởi phèo văn chí vào lúc 00:30, 22/03/20 với 1 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: meomeo00, Thutobe
Đầu trang

Thutobe
Nhị đẳng
Nhị đẳng

phèo văn chí đã viết: 00:25, 22/03/20

Mới đầu người ta đã tính đi ăn k mừng đồng nào, giờ tự nhiên lãi được những 25k, thế mà còn kêu lỗ 8-> :>
Khen meo thông minh thích nói chuyện vs meo, quá rõ rồi, thế là hôm tới k mời đám cưới em hả =)) , haha, thoát nợ :x :">
Tính kết quả chung chứ :-?
Tui khen meo vì Phèo đang nói chuyện về chồng tương lai của meo, chứ đã đả động gì đến ông đâu 8->
Chắc ông nói xấu tui nhiều quá nên tự thấy xấu hổ hả :)) ;;)
Được cảm ơn bởi: meomeo00, phèo văn chí
Đầu trang

meomeo00
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi meomeo00 »

Ôi đúng là 2 bạn tôi, kẹt xỉ phải biết :((
Giờ có biết là bao nhiêu tiền 1 mâm cỗ không hở 2 ông bà kia X(
Lời được ông chồng mà c =)) lỗ là thế nào nhỉ :P
Mới đầu người ta đã tính đi ăn k mừng đồng nào, giờ tự nhiên lãi được những 25k, thế mà còn kêu lỗ :>
Khen meo thông minh thích nói chuyện vs meo, quá rõ rồi, thế là hôm tới k mời đám cưới em hả , haha, thoát nợ :">
Meo : đừng nói ra mà :"> , vẫn nhiều người sợ vợ trên thế giới này lắm =))
"NHIỀU" của cậu là toàn nhân số ẩn hết rồi c ạ, quan sát bằng mắt thường ko thấy được =))
Được cảm ơn bởi: phèo văn chí, Thutobe
Đầu trang

phèo văn chí
Tam đẳng
Tam đẳng

Thutobe đã viết: 00:30, 22/03/20

Tính kết quả chung chứ :-?
Tui khen meo vì Phèo đang nói chuyện về chồng tương lai của meo, chứ đã đả động gì đến ông đâu 8->
Chắc ông nói xấu tui nhiều quá nên tự thấy xấu hổ hả :)) ;;)
Nói xấu đâu, ngta toàn nói tốt thế còn đòi gì nữa, tui k có dây thần kinh xấu hổ =)) , nhanh đê, bảo gã kia giới thiệu cho meo 1 gã đại gia luôn đi, chị em vs nhau mà chỉ biết ăn mảnh, chán bà quá =)) . Meo ơi, chị thu đây, cuối tuần hẹn ở quán nước mía em phèo nhé :x , tuy vợ đại gia tương lai cơ mà tính chị kẹt xỉ từ bé nên em uống tạm vậy nha :)) , chị sẽ gửi thiếp mời đám cưới , rồi dẫn em đi xem mặt nhé =))
Được cảm ơn bởi: meomeo00, Thutobe
Đầu trang

meomeo00
Nhị đẳng
Nhị đẳng

phèo văn chí đã viết: 22:03, 22/03/20
Nói xấu đâu, ngta toàn nói tốt thế còn đòi gì nữa, tui k có dây thần kinh xấu hổ =)) , nhanh đê, bảo gã kia giới thiệu cho meo 1 gã đại gia luôn đi, chị em vs nhau mà chỉ biết ăn mảnh, chán bà quá =)) . Meo ơi, chị thu đây, cuối tuần hẹn ở quán nước mía em phèo nhé :x , tuy vợ đại gia tương lai cơ mà tính chị kẹt xỉ từ bé nên em uống tạm vậy nha :)) , chị sẽ gửi thiếp mời đám cưới , rồi dẫn em đi xem mặt nhé =))
Cứ được mời là thích rồi P ơi, nước mía cũng đc, trà chanh vỉa hè cũng đc, tám càng dễ :D
T chỉ đợi Thutobe nhớ giới thiệu cho t thôi, kéo t khỏi tình trạng này càng nhanh càng tốt :))
Được cảm ơn bởi: phèo văn chí
Đầu trang

phèo văn chí
Tam đẳng
Tam đẳng

meomeo00 đã viết: 22:33, 22/03/20

Cứ được mời là thích rồi P ơi, nước mía cũng đc, trà chanh vỉa hè cũng đc, tám càng dễ :D
T chỉ đợi Thutobe nhớ giới thiệu cho t thôi, kéo t khỏi tình trạng này càng nhanh càng tốt :))
Meo lại đang ngồi xem phim tình cảm 1 mình rồi khóc huhu à =)) . Cái bà thu tóp này rõ ràng ol mà k thèm vô đây, hứa hão vs meo rồi nhỉ :> . Tóm lại vẫn hẹn ở quán phèo nhé, meo alo lại bà kia xem có ý định mời nước k nhé :x . Nếu thu tóp trả tiền bảo t nhé, để hôm đó phèo bảo mấy thằng đệ chặt đẹp mới dc, hot gơn vs đại gia à =))
Đầu trang

Thutobe
Nhị đẳng
Nhị đẳng

meomeo00 đã viết: 00:52, 22/03/20
Ôi đúng là 2 bạn tôi, kẹt xỉ phải biết :((
Giờ có biết là bao nhiêu tiền 1 mâm cỗ không hở 2 ông bà kia X(
Lấy được chồng nhưng vẫn phải ăn chứ ~X(
Nhưng không sao, chồng tớ mà đại gia thì sự có mặt của các bạn là niềm hạnh phúc đối với tớ :"> :x
Đầu trang

Thutobe
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Chồi ôi, giới thiệu xong mà lăn chốt ngay thì chị cũng giới thiệu cho meo lun rồi 8->
Cơ mà đây vẫn là giả tưởng, đã thấy ông đại gia nào đâu =))
Người ta mời uống nước quan trọng là tấm lòng, nước ;;) quan trọng tình cảm nhé Phèo, ông mới lộ ra tính kẹt xỉ kìa :)) Nước mía ở Hà nội ngon nhé, đặc sản í :>
Dạo này bị nghiện truyện nên ko theo kịp các chị em, vào forum mà chả thấy hiện tin mới, nên tưởng các chị em bận, ko 8 nữa :-?
Được cảm ơn bởi: meomeo00, phèo văn chí
Đầu trang

meomeo00
Nhị đẳng
Nhị đẳng

phèo văn chí đã viết: 23:08, 22/03/20
Meo lại đang ngồi xem phim tình cảm 1 mình rồi khóc huhu à =)) . Cái bà thu tóp này rõ ràng ol mà k thèm vô đây, hứa hão vs meo rồi nhỉ :> . Tóm lại vẫn hẹn ở quán phèo nhé, meo alo lại bà kia xem có ý định mời nước k nhé :x . Nếu thu tóp trả tiền bảo t nhé, để hôm đó phèo bảo mấy thằng đệ chặt đẹp mới dc, hot gơn vs đại gia à =))
Dạo này có xem phim gì đâu c, ngồi suy nghĩ về cuộc đời mình, sao mãi chưa gặp được anh nào đẹp zai ngôn tình, buồn quá khóc huhu đây c :((
Ủa QUÁN PHÈO là bạn Phèo là chủ á 8-> , bạn tôi giỏi ghê, thế xong vụ Thutobe mời nước, chắc lại đến vụ Phèo mời nước nhỉ :>
Thutobe đã viết: 18:49, 23/03/20 Dạo này bị nghiện truyện nên ko theo kịp các chị em, vào forum mà chả thấy hiện tin mới, nên tưởng các chị em bận, ko 8 nữa :-?
Dạo này dịch bệnh, nhiều thời gian rảnh đọc truyện cho vui c ạ, lại thấy đời đẹp như mơ: có cả tá các anh chuẩn soái ca, đẹp zai, tài giỏi, nhiều xiền, đủ mọi phong cách :)) Cứ mơ thôi c ạ, vì cuộc đời cho phép :D
Mơ xong mình chuẩn bị tinh thần được soái ca, à nhầm soái tỷ Phèo mời nước
Được cảm ơn bởi: Thutobe, phèo văn chí
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”