Đau đáu vì vượt biên

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
trungthien
Chính thức
Chính thức

Re: Đau đáu vì vượt biên

Gửi bài gửi bởi trungthien »

thuanduongbattu đã viết: 00:30, 25/03/20
trungthien đã viết: 00:15, 25/03/20
thuanduongbattu đã viết: 00:09, 25/03/20 đại vận thiên không mà hai năm vừa rồi cứ chui vào triệt , lưu chui vào tuần thì muốn cũng không đi được là phải
tên của anh đẹp nhỉ , có lẽ là kim chỉ nam trong đời anh đấy , khi mấy con sát tinh cứ đánh toe toét như son
Đánh bị thương tả tơi, ngoi lên là bị đập. Nhưng quyết phải hướng về mặt trời. Năm nay hay năm sau có gì tươi sáng ko bạn?
ôi luận dịch nhức đầu quá #-o
dù sao cảm giác là lá số anh đúng nhưng anh khi xem số nên trình bày vài thông tin cơ bản cũng như nghề nghiệp , nơi sinh sống , định sang đâu làm gì để mọi người xem giúp và tư vấn cho dễ
Mình xin tóm tắt như thế này: Hồi nhỏ lúc 4 tuổi mình dc đưa từ Khánh Hoà vào Sa Đéc sinh sống, các cụ nhà mình định sự nghiệp sau sẽ phát triển trong đó. Nhưng vì xích gia đình dòng họ năm 6 tuổi mình dc đưa về lại Khánh Hoà. Cuộc sống cứ êm đềm trôi qua khi bước đại học là những năm tháng cơ cực không còn màu hồng, học hành chả ra đâu vì để tâm làm ăn. 2013 bị thất bại, mà đau nhất là bị bạn thân lừa. Tâm tình thay đổi thích những gì về tâm linh. Đến năm 2017 bị hạn năm, nhưng có niềm vui le lói đó là mình có con - một thằng cu. Mẹ nó và mình vì hoàn cảnh vì tính cách ko thể đến với nhau. Cũng chính năm đó mình bị loạn trí, đã đi rất ngiều thầy bà tâm lunh và bây giờ phải uống thuốc chống rối loạn lo lắng. Cũng chính năm đó đáng lẽ mình đi nhật lại rời lại vì bệnh tật. Rời cho đến bây giờ vẫn chưa đi lại dc. Nằm nhà như Tú Xương. Thân
Được cảm ơn bởi: thuanduongbattu
Đầu trang

NCTien
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi NCTien »

Âm Dương hãm gặp Tuần Triệt thì lại sáng, bộ Âm Dương sợ nhất là Kình Đà Thiên Hình thì mệnh lại có đủ nên bị phá Thái Dương mặc dù sáng nhưng mất đi nhiều tính tốt mà kém hơn nhiều. Thái Dương hoà đồng hoạt bát thông minh khéo léo mềm mỏng ứng biến trong giao tiếp quan hệ xã giao để có nhiều cơ hội thăng tiến, tạo nhiều mối làm ăn mà gặp Kình Hình thì tính tốt này giảm đi rất nhiều, khó khăn ít hoà đồng hoạt bát hơn, khả năng giao tiếp lấy lòng người cũng kém hơn, dễ gây thù chuốc oán và cũng dễ bị người khác ganh ghét ám hại.
Thái Dương gặp Thiên Không là tốt đúng lý vận phải phát lên mà có lẽ mệnh Thái Dương gặp Kình Dương Thiên Hình phá nên không tận dụng được cơ hội.
Đầu trang

trungthien
Chính thức
Chính thức

NCTien đã viết: 03:24, 25/03/20 Âm Dương hãm gặp Tuần Triệt thì lại sáng, bộ Âm Dương sợ nhất là Kình Đà Thiên Hình thì mệnh lại có đủ nên bị phá Thái Dương mặc dù sáng nhưng mất đi nhiều tính tốt mà kém hơn nhiều. Thái Dương hoà đồng hoạt bát thông minh khéo léo mềm mỏng ứng biến trong giao tiếp quan hệ xã giao để có nhiều cơ hội thăng tiến, tạo nhiều mối làm ăn mà gặp Kình Hình thì tính tốt này giảm đi rất nhiều, khó khăn ít hoà đồng hoạt bát hơn, khả năng giao tiếp lấy lòng người cũng kém hơn, dễ gây thù chuốc oán và cũng dễ bị người khác ganh ghét ám hại.
Thái Dương gặp Thiên Không là tốt đúng lý vận phải phát lên mà có lẽ mệnh Thái Dương gặp Kình Dương Thiên Hình phá nên không tận dụng được cơ hội.
Cho e xin hỏi hạn năm nay và năm sau dc ko ạ?
Đầu trang

NCTien
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi NCTien »

Bạn này nên tìm kiếm các bài viết Tử Vi về sao Kình Dương Thiên Hình mà đọc, 2 con này thuộc hàng hung sát tinh rồi, vào phá mệnh Thái Dương sáng. Năm nay Tý xấu đừng nên làm ăn lớn hay đưa quyết định quan trọng, nằm chờ thời thôi. Còn năm sau Sửu tốt, dễ có việc làm, mà cũng chuẩn bị vào đại vận 33-42t khá đẹp. Nhưng theo tôi, mệnh không đẹp có vận đẹp cũng khó tận dụng được hoặc có rồi cũng nhất thời.
Được cảm ơn bởi: trungthien
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungton »

Bạn TrungThiên mến ,
1-Bạn là con trưởng hay thứ vai trưởng? Bạn học ngành gì? hệ năm ?
2-Cha mẹ Bạn còn chung sống?
3-Bạn có bạn thân như kết nghĩa? có ACEm nuôi ?
4- Bạn có bị đồng bóng cốt , dễ bị cõi Âm nhập? Mẹ cháu trai có bệnh tâm thần , cõi Âm nhập ?.
5- Bạn đã làm nghề gì?
Nhờ trả lời rõ ràng chi tiết , thêm nhiều thông tin càng dễ có câu trả lời chính xác .
Mến ,
Được cảm ơn bởi: trungthien, Fabigo89, Toru Watanabe 8888
Đầu trang

trungthien
Chính thức
Chính thức

hungton đã viết: 01:43, 26/03/20 Bạn TrungThiên mến ,
1-Bạn là con trưởng hay thứ vai trưởng? Bạn học ngành gì? hệ năm ?
2-Cha mẹ Bạn còn chung sống?
3-Bạn có bạn thân như kết nghĩa? có ACEm nuôi ?
4- Bạn có bị đồng bóng cốt , dễ bị cõi Âm nhập? Mẹ cháu trai có bệnh tâm thần , cõi Âm nhập ?.
5- Bạn đã làm nghề gì?
Nhờ trả lời rõ ràng chi tiết , thêm nhiều thông tin càng dễ có câu trả lời chính xác .
Mến ,
1- COn là con Trưởng, do ông a sinh năm 90 mất trong bào thai 5 tháng. Con học Marketing, hệ 2009-1013.
2- Cha mẹ còn sống chung ạ.
3- Có vài đứa bạn thận nhưng kết nghĩa thì chưa. Không có a e nuôi.
4- Trước giờ không có chỉ năm 2017 thì nghe trong đầu có nhiều người nói chuyện. Đi nhiều thầy bà rồi. Mẹ thằng cu không bị gì bình thường ạ.
5- Sau khi ra trường thì có làm sale cho VTC Game. Sau nghĩ và thất nghiệp đến bây giờ, gia đình đinh hướng đi nước ngoài kiếm việc.
Cảm ơn thầy ạ!
Được cảm ơn bởi: hungton
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

Ban lay la so dien da di , minh = tuoi ban , menh cung co thai duong tai tuat
Đầu trang

thuanduongbattu
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thuanduongbattu »

trungthien đã viết: 00:44, 25/03/20
trungthien đã viết: 00:15, 25/03/20

Đánh bị thương tả tơi, ngoi lên là bị đập. Nhưng quyết phải hướng về mặt trời. Năm nay hay năm sau có gì tươi sáng ko bạn?
dù sao cảm giác là lá số anh đúng nhưng anh khi xem số nên trình bày vài thông tin cơ bản cũng như nghề nghiệp , nơi sinh sống , định sang đâu làm gì để mọi người xem giúp và tư vấn cho dễ
Mình xin tóm tắt như thế này: Hồi nhỏ lúc 4 tuổi mình dc đưa từ Khánh Hoà vào Sa Đéc sinh sống, các cụ nhà mình định sự nghiệp sau sẽ phát triển trong đó. Nhưng vì xích gia đình dòng họ năm 6 tuổi mình dc đưa về lại Khánh Hoà. Cuộc sống cứ êm đềm trôi qua khi bước đại học là những năm tháng cơ cực không còn màu hồng, học hành chả ra đâu vì để tâm làm ăn. 2013 bị thất bại, mà đau nhất là bị bạn thân lừa. Tâm tình thay đổi thích những gì về tâm linh. Đến năm 2017 bị hạn năm, nhưng có niềm vui le lói đó là mình có con - một thằng cu. Mẹ nó và mình vì hoàn cảnh vì tính cách ko thể đến với nhau. Cũng chính năm đó mình bị loạn trí, đã đi rất ngiều thầy bà tâm lunh và bây giờ phải uống thuốc chống rối loạn lo lắng. Cũng chính năm đó đáng lẽ mình đi nhật lại rời lại vì bệnh tật. Rời cho đến bây giờ vẫn chưa đi lại dc. Nằm nhà như Tú Xương. Thân
nhìn hạn thì anh chắc số rồi , vào năm 23 vào đại vận mới , thiên không , lại ăn con phục , 27 gặp bệnh thai , thêm linh tinh , thái tuế đánh đồng , cô
chuyện đầu óc anh dễ loạn trí thì quá dễ hiểu , vì bộ ám tinh và vân vân mây mây...
thực ra anh có cách số nhạy cảm , vào hạn thì bộc phát lên thôi , anh nên đi chùa , nghe pháp thật nhiều , quan trọng là anh phải tĩnh lại
đừng quá suy nghĩ nhiều kẻo loạn tâm , tới 33 âm mọi thứ sẽ tốt hơn , viết nhiều dễ khiến anh thêm suy nghĩ , chúc anh may mắn
Đầu trang

trungthien
Chính thức
Chính thức

Duccon_cdl13 đã viết: 14:50, 26/03/20 Ban lay la so dien da di , minh = tuoi ban , menh cung co thai duong tai tuat
Đây ạ
Hình ảnh
Đầu trang

trungthien
Chính thức
Chính thức

thuanduongbattu đã viết: 15:05, 26/03/20
trungthien đã viết: 00:44, 25/03/20

nhìn hạn thì anh chắc số rồi , vào năm 23 vào đại vận mới , thiên không , lại ăn con phục , 27 gặp bệnh thai , thêm linh tinh , thái tuế đánh đồng , cô
chuyện đầu óc anh dễ loạn trí thì quá dễ hiểu , vì bộ ám tinh và vân vân mây mây...
thực ra anh có cách số nhạy cảm , vào hạn thì bộc phát lên thôi , anh nên đi chùa , nghe pháp thật nhiều , quan trọng là anh phải tĩnh lại
đừng quá suy nghĩ nhiều kẻo loạn tâm , tới 33 âm mọi thứ sẽ tốt hơn , viết nhiều dễ khiến anh thêm suy nghĩ , chúc anh may mắn
Cảm ơn bạn! Ơn trời phật mọi chuyện đều qua.
Được cảm ơn bởi: thuanduongbattu
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”