Review tử vi của LQL

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Linhhuong00
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Review tử vi của LQL

Gửi bài gửi bởi Linhhuong00 »

Ai đã đi xem tử vi LQL ở 158 vương thừa vũ thì review nhé ! Mình tính xem giá chát quá ko biết thế nào? Nghe nói có bạn đăng kí xem online 1 năm vẫn chưa đc xem ??
Được cảm ơn bởi: Nhung Hua
Đầu trang

HTN94
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Review tử vi của LQL

Gửi bài gửi bởi HTN94 »

Mình cũng tính đi xem ở chỗ thầy LQL mà thấy người chê người khen nên cũng chưa dám quyết định đi :(
Đầu trang

Linhhuong00
Mới gia nhập
Mới gia nhập

HTN94 đã viết: 21:53, 26/03/20 Mình cũng tính đi xem ở chỗ thầy LQL mà thấy người chê người khen nên cũng chưa dám quyết định đi :(
Mình cũng tâm trạng giống bạn nè ! Lên mạng tìm thì ko thấy có bài review nên cũng hơi lo !! 2tr hơi chát
Nên lên đây nhờ m.n ai đã từng xem cho thêm ý kiến tiếp thu
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
khoapham12
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi khoapham12 »

cứ đi xem thầy Lăng là được phán ít nhất số khấm khá về tiền bạc trở lên nhé. k ai nghèo nổi đâu
Được cảm ơn bởi: clover_2570
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi quách xảo què »

Trong top này có review về lê lăng quăng, bạn tham khảo nhé.

2tr đó bạn để dành mua đồ hay mua gì mặc sẽ tốt hơn cho bản thân, đừng phí tiền như thế!
Được cảm ơn bởi: Linhhuong00, thamvu88, phèo văn chí, lobangtho91, VCDD, Tên, clover_2570
Đầu trang

Linhhuong00
Mới gia nhập
Mới gia nhập

khoapham12 đã viết: 22:16, 26/03/20 cứ đi xem thầy Lăng là được phán ít nhất số khấm khá về tiền bạc trở lên nhé. k ai nghèo nổi đâu
Ý bạn là xem 2tr cũng xem là có tiền đúng ko ? Nên xem ai cũng nói khá giả
Được cảm ơn bởi: khoapham12
Đầu trang

Linhhuong00
Mới gia nhập
Mới gia nhập

quách xảo què đã viết: 22:25, 26/03/20 Trong top này có review về lê lăng quăng, bạn tham khảo nhé.

2tr đó bạn để dành mua đồ hay mua gì mặc sẽ tốt hơn cho bản thân, đừng phí tiền như thế!
Em mới gia nhập , vì ko biết hỏi ai nên mới gia nhập diễn đàn. Em cũng ko biết tìm topic ấy ra sao nưa ?
Vâng em thấy 2tr cũng chát ! Có thể mua túi xách hiệu được. Em nghe dạo này anh ấy nổi quá trên youtobe toàn là kênh tử vi của anh ấy nên cũng tò mò.
Đầu trang

vio
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi vio »

Mình không có điều kiện đánh giá về thực chiến (thực luận đấy, cái này rất quan trọng đánh giá một người có thực tài), nhưng cơ quan mình có 2 người đầu năm 2019 ( nâm ngoái ấy) có nghi âm mimh nghe, mình thực sự bẳng hiểu biết không tệ của mình về tử vi và tứ trụ đó là: vớ vẩn.
Mình dân kinh doanh, không cạnh tranh với thày bói nào cả. Nên mình khẳng định xem như vậy là nhàm nhí.
Còn nếu anh ấy thực sự bỏ thời gian xem 1 ls có thể anh ây thể hiện được khả năng thực luận, mà mình không biết chăng.
Được cảm ơn bởi: 12010277, HTN94, Thanthatsattuvi, Hungternopil, Fabigo89, thamvu88, phèo văn chí, Pepsi2013
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi quách xảo què »

Đầu trang

vio
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi vio »

Mình đưa ra ls của cô công ty mình xem và a Lăng luận để mọi người đánh giá nhé: cực kỳ phí thời gian, đunhs hay sai không phải là mục đích người ta đi xem
Đợi mình up ls và phân tích
Được cảm ơn bởi: HTN94, thamvu88, phèo văn chí
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”