Dẫu biết tình yêu chỉ là phù phiếm mà ta vẫn đam mê

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Băng Tâm 273
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Dẫu biết tình yêu chỉ là phù phiếm mà ta vẫn đam mê

Gửi bài gửi bởi Băng Tâm 273 »

tonypham12 đã viết: 21:58, 31/03/20
Băng Tâm 273 đã viết: 21:47, 31/03/20 Em cảm thấy sợ và mệt mỏi chứ chẳng đam mê t.y gì cả
Hình ảnh
Do đại hạn trước có tướng, thai, đào hồng. Em yêu nhiều quá nên giờ vô hạn cô quả nó chán
Tức là sao ạ? Em chưa hiểu lắm ạ
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
tonypham12
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi tonypham12 »

tuvilyso.vietnam đã viết: 22:12, 31/03/20 Hình ảnh
tonypham12 đã viết: 21:54, 31/03/20 Bác lận đận tình duyên là do vào đại hạn hồng không cô quả

Mệnh bác có cách đào hoa, bác cua gái giỏi lắm
Cảm ơn em nhé! Anh có thể theo nghề lập trình viên, quản trị mạng được không?
Anh đang học hay đang làm ?

Em cũng tự học lập trình trên ĐH funix nhưng do thiếu tiền học phí nên phải bảo lưu
Đầu trang

tuvilyso.vietnam
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi tuvilyso.vietnam »

tonypham12 đã viết: 11:10, 01/04/20 Hình ảnh

Em cũng tự học lập trình trên ĐH funix nhưng do thiếu tiền học phí nên phải bảo lưu
Anh đã học 1 khóa về lập trình web Java + HTML + PHP, tuy nhiên chưa xin được việc về mảng này. Anh mắc cái bệnh hay bị mất tập trung chuyên môn nên học gì cũng không đạt được thành tích cao.
Đầu trang

tonypham12
Tứ đẳng
Tứ đẳng

tuvilyso.vietnam đã viết: 14:25, 01/04/20
tonypham12 đã viết: 11:10, 01/04/20 Hình ảnh

Anh đã học 1 khóa về lập trình web Java + HTML + PHP, tuy nhiên chưa xin được việc về mảng này. Anh mắc cái bệnh hay bị mất tập trung chuyên môn nên học gì cũng không đạt được thành tích cao.
Hảo Linh chính là công nghệ thông tin. Mệnh có hoả linh đắc thì anh theo nghề được

Mất tập trung là do dâm tính cao, anh bỏ hết các phim đen và không wai tai sau 1 tháng là khác ngay, testosterone tăng cao gấp 3 lần. Nghe thì dễ nhưng bỏ rất khó đấy
Đầu trang

tuvilyso.vietnam
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi tuvilyso.vietnam »

tonypham12 đã viết: 14:35, 01/04/20 Hình ảnh

Hảo Linh chính là công nghệ thông tin. Mệnh có hoả linh đắc thì anh theo nghề được

Mất tập trung là do dâm tính cao, anh bỏ hết các phim đen và không wai tai sau 1 tháng là khác ngay, testosterone tăng cao gấp 3 lần. Nghe thì dễ nhưng bỏ rất khó đấy
Thật ra anh không có hứng thú với mấy cái clip sex. Anh hay suy nghĩ mông lung, vô định. Nhiều lúc lên giường nằm mà không thể ngủ được hoặc ngủ không sâu giấc. Lúc tỉnh dậy thì mệt lử cả người luôn.
Khi nào anh lập gia đình là đẹp? Anh có thể chuyển sang kinh doanh, buôn bán được không? Nhờ em coi giúp.
Đầu trang

noranguyn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi noranguyn »

Hình ảnh
Đây là lá số của mình. Mong được hữu duyên.
Ngoại trừ mối tình đầu của mình quen được hơn một năm. Còn lại thì những anh sau đó đều không quá ba tháng. Mình đã từng quen Việt Nam, Hàn Quốc, Philippines, chỉ là chưa quen Tây mà thôi. Sao mình thấy người ta yêu nhau bền lâu mà sao còn mình mãi không được mối tình nào đậm sâu. 😭😢
Đầu trang

Chanthanh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Chanthanh »

Đây huynh
Hình ảnh
Đầu trang

tonypham12
Tứ đẳng
Tứ đẳng

noranguyn đã viết: 11:48, 02/04/20 Hình ảnh
Ngoại trừ mối tình đầu của mình quen được hơn một năm. Còn lại thì những anh sau đó đều không quá ba tháng. Mình đã từng quen Việt Nam, Hàn Quốc, Philippines, chỉ là chưa quen Tây mà thôi. Sao mình thấy người ta yêu nhau bền lâu mà sao còn mình mãi không được mối tình nào đậm sâu. 😭😢
Cung Di có đào-không-mộc dục nên em đi xuất ngoại còn kích phát thêm

Em hãy suy nghĩ về việc về nhà bố mẹ đẻ xem có tốt hơn không ?
Đầu trang

noranguyn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi noranguyn »

tonypham12 đã viết: 12:04, 02/04/20

Anh ơi, kích phát thêm là sao vậy anh? Anh có thể giải thích cho em rõ hơn được không ạ? Em tính đi du học, bằng cấp thì đã đủ, nhưng tài chính vẫn phải chờ anh ạ. Nhiều khi em cứ phải an ủi bản thân, là chưa đúng người mà thôi. Em vẫn ở nhà Bố Mẹ ạ. Vì em sống ở Sài Gòn luôn ạ! Anh xem giúp em có cơ hội đi học Thạc sĩ nước ngoài không ạ? Vì em đã từng sang Philippines học một khoá ngắn hạn rồi ạ.
Đầu trang

tonypham12
Tứ đẳng
Tứ đẳng

noranguyn đã viết: 12:11, 02/04/20
tonypham12 đã viết: 12:04, 02/04/20

Anh ơi, kích phát thêm là sao vậy anh? Anh có thể giải thích cho em rõ hơn được không ạ? Em tính đi du học, bằng cấp thì đã đủ, nhưng tài chính vẫn phải chờ anh ạ. Nhiều khi em cứ phải an ủi bản thân, là chưa đúng người mà thôi.
Ohm ngại mỗi cung di có đào không mộc dục thôi. Đi du học được thì tốt quá, con gái đi du học có giá hơn đi làm xa :x

Tử tướng Kình đắc thì sau này em nể chồng em
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”