Ai đẹp trai qua lá số này, đẹp trai chém gió hội quán mời vào!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Ai đẹp trai qua lá số này, đẹp trai chém gió hội quán mời vào!

Gửi bài gửi bởi LySoVietNam2016 »

Phụ huynh bảo khi đi cầu hôn sẽ cùng đi với tôi:-))))) Bác nhấn mạnh cô ấy có gan bằng trời cũng ko dám cãi lời. Tôi nghĩ chuyến này tôi sẽ ko bị ăn hiếp nữa:-)))))

Tôi đã nói em và tôi có duyên phận với nhau. Em chính là phối ngẫu của tôi.

Hôm đó em nên chuẩn bị tinh thần tôi sẽ dắt em ra ký giấy hôn thú ngay và luôn, vì tôi cần sự giúp đỡ của phụ huynh em :-))))) Ký hôn thú trước rồi tổ chức đám cưới sau. Tôi ko thể mất em thêm 1 lần nữa.

Thế là năm nay tôi sẽ là người có gia đình:-))))))
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Em ơi, sau khi ký hôn thú, em sẽ chính thức là của tôi. Tôi hồi hộp mong chờ ngày ấy:-)))))) Tôi sẽ mãi mãi yêu thương chăm sóc cho em.
Được cảm ơn bởi: Mẫn
Đầu trang

mama mia
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi mama mia »

LySoVietNam2016 đã viết: 10:50, 30/03/20
Báo tin cho cháu dc biết rằng tôi đã nhận dc sự chấp nhận của tất cả gia đình và phụ huynh của người ấy. Má của cô ta còn bảo bác gái thách cô ta dám cãi lại. Cô ấy rất có hiếu. Bác nói vậy tôi cũng an tâm . Tôi sẽ đi gặp cô ta trong thời gian sắp tới để chính thức cầu hôn cô ấy. Nhẫn cầu hôn tôi đã mua sẵn rồi:-)))))
Dạ cháu chúc mừng chú nha. Hihi mở mắt toàn thấy tin vi rút nay thấy tin chú như vậy cháu cũng mừng lắm. Mong là cô ấy sớm ra thất cứu giúp mọi người ở Mỹ và thế giới sớm thoát khỏi cảnh hiện tại.
Được cảm ơn bởi: LySoVietNam2016
Đầu trang

Mẫn
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Mẫn »

LySoVietNam2016 đã viết: 11:12, 30/03/20 Em ơi, sau khi ký hôn thú, em sẽ chính thức là của tôi. Tôi hồi hộp mong chờ ngày ấy:-)))))) Tôi sẽ mãi mãi yêu thương chăm sóc cho em.
:)) :)) , mắc cười chú quá, trồng cây si đã thành công, hy vọng happy ending cho chú, kkkk 😂😂😂
Lấy đc người đẹp chắc chú bỏ topic này luôn hỉ ??
Được cảm ơn bởi: LySoVietNam2016
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Mẫn đã viết: 18:50, 30/03/20
LySoVietNam2016 đã viết: 11:12, 30/03/20 Em ơi, sau khi ký hôn thú, em sẽ chính thức là của tôi. Tôi hồi hộp mong chờ ngày ấy:-)))))) Tôi sẽ mãi mãi yêu thương chăm sóc cho em.
:)) :)) , mắc cười chú quá, trồng cây si đã thành công, hy vọng happy ending cho chú, kkkk 😂😂😂
Thank you, cháu. Đúng là 1 đoạn đường dài đã qua. Khi gặp người ấy lúc xưa, tôi có cảm giác mạnh là người ấy chính là phối ngẫu của tôi. Tôi chưa từng lụy ai. Vậy mà đối với người ta, tôi hoàn toàn bất lực, chỉ muốn đem lại niềm vui cho người ấy. Chưa ai trong đời khiến tôi lái xe mấy tiếng đến nhà của người ngồi trong xe mấy tiếng nhìn lên cửa sổ rồi lái về mà ko ai biết. Nhiều lúc trời mưa mới thảm.

Tuy hiện tại có lẽ tình yêu từ phía tôi mà thôi, nhưng tôi tin chắc 1 khi kết hôn, người ta sẽ yêu thương tôi. Tính người ấy là vậy. Yêu thương và chiều chuộng chồng rất nhiều. Chỉ là tôi cũng phải chuẩn bị tinh thần ko để mình rơi vào tình trạng ghen tuông, ko để xảy ra vết đổ của người đi trước, vì yêu người chuyện ghen tuông rất dễ xảy ra do anh nào thấy cũng yêu thầm, do tài sắc quá vẹn toàn.
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Ngay cả khi hôn nhân bị tan rã, chưa bao giờ nghe 1 lời nói khó nghe từ người ấy về anh chồng. Lúc nào người cũng giữ lời nói nhẹ nhàng với người xưa nên bạn bè cũng ko dám xúc phạm anh chồng, vì nể cô ta. Phải biết mới thật biết phẩm hạnh của 1 người. Ko phải ngẫu nhiên mà nhiều anh càng biết người càng yêu người theo thời gian.
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Má của người ta cũng có dặn tôi đừng bao giờ xúc phạm tới anh chồng ko thì hạnh phúc của tôi sẽ ko dc yên. Điều đó khiến tôi phục người ấy hơn, vì ko còn tình vẫn giữ lễ cho nhau.

Gia đình người ấy cũng chưa bao giờ nghe 1 lời khó nghe của người ấy về anh chồng. Gia đình mà nói lời khó nghe về anh chồng là người luôn bỏ đi.
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Mẫn đã viết: 18:50, 30/03/20
Phải nói tôi rất hồi hộp:-)))))
Ko nhờ phụ huynh của 2 bên gia đình thì ko biết đời kiếp nào tôi mới có gia đình riêng:-))))))
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

"Hãy Là Của Riêng Anh - Nam Dương"
https://youtu.be/KIG7MclD3a0
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

"Nắm Lấy Tay Anh - Tuấn Hưng [MV Official]"
https://youtu.be/p8A3ULXgV3E
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”