Hỏi trước hỏi sau cũng chỉ hỏi 1 câu : Bao giờ lấy chồng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Hỏi trước hỏi sau cũng chỉ hỏi 1 câu : Bao giờ lấy chồng

Gửi bài gửi bởi koollee »

meomeo00 đã viết: 20:24, 05/04/20 Dịch vụ tốt quá là giống đa cấp đó c. Phải hết sức cảnh giác với sự mời chào nhiệt tình của b Koolee! =))

Mà c bảo mời c sinh tố mà, thưởng như c muốn =)) Ơ, mà chưa đoán đúng nên ko có thưởng đâu c! :P

Giữa mong muốn và hiện thực là khoảng cách vô tận c ạ :))
Muốn suy nghĩ đơn giản như họ thôi, để ko phải đau đầu vì suy nghĩ xấu hay tốt, thật hay giả :D

Nghe câu mời chào của c rất là gợi đòn đó, gặp t với Thutobe (SPT) ngoài đời là khéo bị ăn oánh đó B-) =))

p/s: c xem cho b Thutobe bao giờ gặp đc người thương đi nà
Mình cũng là SPT hịn mà meo. Tuy mình thấp bé nhẹ cân thoy, nhưng vẫn cân cả 2 được nhé. Meo với Thutobe cứ việc bơi thoải mái về bên mình nhé =))

Đôi khi dịch vụ tốt quá thì lại bị nghi ngờ, làm ăn thất bát. Còn những chỗ làm ăn như hạch thì lại đông nườm nượp, cuộc sống vốn dĩ là vậy mà meo.
Cũng giống như việc meo muốn bị si đần vậy :))

Trường hợp khác thì mình không biết, chứ trường hợp của meo thì dễ lắm, mong muốn và hiện thực làm phát một được ngay: meo chọn tảng đá nào to, tròn, mịn 1 chút, sau đó dùng thiết đầu công, tông hết tốc lực của bản thân meo có vào tảng đá. Như vậy là meo sẽ đạt được mong muốn á meo :))
Được cảm ơn bởi: meomeo00, Thutobe, phèo văn chí
Đầu trang

koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Thutobe đã viết: 20:47, 05/04/20 Nhân tài là ku li - bạn tôi đới 8->
Tớ hiểu câu này, nhưng muốn hỏi khoảng thời gian theo tử vi. Ku li chỉ cho tớ đi :x
Thutobe lại tung hứng nữa rồi 😜

Mình chưa xét lá số của Thutobe, nên hăm zả nhời câu hỏi của Thutobe được mà 🙄
Được cảm ơn bởi: Thutobe, phèo văn chí
Đầu trang

meomeo00
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi meomeo00 »

koollee đã viết: 20:48, 05/04/20 Mình cũng là SPT hịn mà meo. Tuy mình thấp bé nhẹ cân thoy, nhưng vẫn cân cả 2 được nhé. Meo với Thutobe cứ việc bơi thoải mái về bên mình nhé =))

Đôi khi dịch vụ tốt quá thì lại bị nghi ngờ, làm ăn thất bát. Còn những chỗ làm ăn như hạch thì lại đông nườm nượp, cuộc sống vốn dĩ là vậy mà meo.
Cũng giống như việc meo muốn bị si đần vậy :))

Trường hợp khác thì mình không biết, chứ trường hợp của meo thì dễ lắm, mong muốn và hiện thực làm phát một được ngay: meo chọn tảng đá nào to, tròn, mịn 1 chút, sau đó dùng thiết đầu công, tông hết tốc lực của bản thân meo có vào tảng đá. Như vậy là meo sẽ đạt được mong muốn á meo :))
=)) Đúng là thế giới tròn, hội SPT lại tụ ở đây
Mà mấy người bạn thân với t cũng toàn SPT :))

Thì t cũng ngại ai lại dùng nhiều dịch vụ thế, bạn Koollee lại thiệt quá, thui để t book full option, nhưng chỉ dùng những cái t cần thôi nhé :P

T sợ đau lắm, để trong mơ t thử xem một lần tông hết tốc lực xem thế nào :D
Được cảm ơn bởi: koollee, Thutobe, phèo văn chí
Đầu trang

koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

meomeo00 đã viết: 20:58, 05/04/20 =)) Đúng là thế giới tròn, hội SPT lại tụ ở đây
Mà mấy người bạn thân với t cũng toàn SPT :))

Thì t cũng ngại ai lại dùng nhiều dịch vụ thế, bạn Koollee lại thiệt quá, thui để t book full option, nhưng chỉ dùng những cái t cần thôi nhé :P

T sợ đau lắm, để trong mơ t thử xem một lần tông hết tốc lực xem thế nào :D
Ốiiii...nghe meo nói thế mình lại thấy meo với mình lại quá thân thiết với nhau luôn =)) vì thế nên meo cứ yên tâm để bơi về với mình nhé :))
Meo nên dùng full combo + dịch vụ kèm theo. Mình không hề bị thiệt hại gì hết, ngược lại còn được lời lớn: Được trải nghiệm cùng meo, nghiệm lý đủ thứ của meo - những tư liệu mà không thể dùng xiền hay vật chất để mua được :))

Mình bảo meo chọn tảng đá mịn mịn cũng là để bảo tồn dung nhan của meo á, nếu đá cứng quá thì đầu meo chỉ đổi màu da thôi :))
Mà meo yên tâm đi, kiểu gì tảng đá chả bị vỡ nát :))
Được cảm ơn bởi: meomeo00, Thutobe, phèo văn chí
Đầu trang

meomeo00
Nhị đẳng
Nhị đẳng

koollee đã viết: 21:11, 05/04/20 Mình bảo meo chọn tảng đá mịn mịn cũng là để bảo tồn dung nhan của meo á, nếu đá cứng quá thì đầu meo chỉ đổi màu da thôi :))
Mà meo yên tâm đi, kiểu gì tảng đá chả bị vỡ nát :))
T chưa học đến trình độ thượng thừa thế đâu c =)) Ko nên thử độ cứng với đá ;;)
Được cảm ơn bởi: Thutobe, koollee, phèo văn chí
Đầu trang

Thutobe
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Thutobe »

koollee đã viết: 20:53, 05/04/20
Mình chưa xét lá số của Thutobe, nên hăm zả nhời câu hỏi của Thutobe được mà 🙄
Ku li cứ từ từ ngâm cứu nhé,
Không vội 8->
Chém về lá số tớ chút nha, đào hoa thiên không ở thiên di là ra ngoài có đào hoa nhưng lại vụt tắt
Hồng loan cung Phu lại gặp Tuất là số khóc về chồng :-?
Nhưng sao lại đào hồng hội với thiên không nhỉ kuli :-?
Được cảm ơn bởi: koollee, phèo văn chí
Đầu trang

koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

meomeo00 đã viết: 21:20, 05/04/20 T chưa học đến trình độ thượng thừa thế đâu c =)) Ko nên thử độ cứng với đá ;;)
Thử trong mơ mà meo. Nếu meo không muốn thử với đá ngoài thực tế thì meo cứ bảo mình nhé, mình chọn nguyên liệu khác cho meo :))
Thutobe đã viết: 21:40, 05/04/20 Ku li cứ từ từ ngâm cứu nhé,
Không vội 8->
Chém về lá số tớ chút nha, đào hoa thiên không ở thiên di là ra ngoài có đào hoa nhưng lại vụt tắt
Hồng loan cung Phu lại gặp Tuất là số khóc về chồng :-?
Nhưng sao lại đào hồng hội với thiên không nhỉ kuli :-?
Thutobe khai thật đi, mới search google hay là tự suy diễn nà :))
Thutobe tiếp xúc với tử vi bao lâu rồi :P

Mình hăm ngâm cứu đâu. Vì lá của Thutobe là người sẽ có địa vị, chức vụ. Còn lại thì Thutobe tự tìm hiểu á :D
Được cảm ơn bởi: Thutobe, meomeo00, phèo văn chí
Đầu trang

Thutobe
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Thutobe »

koollee đã viết: 22:38, 05/04/20 Thutobe khai thật đi, mới search google hay là tự suy diễn nà :))
Thutobe tiếp xúc với tử vi bao lâu rồi :P

Mình hăm ngâm cứu đâu. Vì lá của Thutobe là người sẽ có địa vị, chức vụ. Còn lại thì Thutobe tự tìm hiểu á :D
Tớ học tử vi lâu lắm rồi, chắc ít cũng phải 5 năm. Nhưng đơn giản chỉ là đi nghiệm lá số mọi người, học những cái đơn giản, ý nghĩa các sao, tính năm hạn. Nói chung nhìn sơ qua tổng thể của 1 người thì tớ nhìn được.
Nhưng từ ngày xem cho 1 bạn, bạn ấy thấy hay quá mời tớ cốc nước free, là tớ cảm giác ko nắm bắt được tử vi nữa.
Dạo ni tớ chỉ quan tâm với đề chồng thui ku ni ạ #-o
Thương bố mẹ bảo chúng tao già rồi mà vẫn chưa thấy con cái ổn định thì buồn lắm :(
Chứ nhìn lá số tớ Ku Li biết đấy. Tớ khá vô tư, nước đến đâu xây bờ đến đấy :D
Nên khi nào Ku Li rảnh xem giúp tớ năm thôi, không cần chỉ tháng cũng được, năm tớ có khả năng lấy chồng nhất, để chiêm nghiệm xem :x
Được cảm ơn bởi: meomeo00, koollee, phèo văn chí
Đầu trang

meomeo00
Nhị đẳng
Nhị đẳng

koollee đã viết: 22:38, 05/04/20 Thử trong mơ mà meo. Nếu meo không muốn thử với đá ngoài thực tế thì meo cứ bảo mình nhé, mình chọn nguyên liệu khác cho meo :))
Để xem tối nay t thử nghiệm có thành công ko nhé, hy vọng sáng ra còn nhớ để báo kết quả cho c =))
Đầu trang

meomeo00
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Thutobe đã viết: 22:46, 05/04/20 Nên khi nào Ku Li rảnh xem giúp tớ năm thôi, không cần chỉ tháng cũng được, năm tớ có khả năng lấy chồng nhất, để chiêm nghiệm xem :x
Đôi lúc ko đuổi theo nó nữa thì nó lại xuất hiện đó c ;;)
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”