Các cô chú giúp con luận giải giúp con lá số của con với ạ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Kim Liên Nguyễn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Các cô chú giúp con luận giải giúp con lá số của con với ạ?

Gửi bài gửi bởi Kim Liên Nguyễn »

vio đã viết: 16:57, 07/04/20 Cháu cho chú 2 năm mà cháu thấy là với bản thân mình (nhớ là với chính bản thân mình nhé) là đặc biệt. Ví dụ chỏ cần viết 2008 và 2019. Thế thôi.
Chú sẽ luận 2 năm đó xem đúng sai thế nào để test laiu ls nhé.
Dạ, là 2 năm 2015 và 2019 ạ.
Đầu trang

vio
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi vio »

- Về năm ất mùi 2015:
Năm này tuế đến cung mùi có âm dương khoa quang quý khôi việt hội chiếu, đây là năm bản thân gặp những điều may mắn, hay niềm vui hơn cả dự định của bạn. Năm nay lưu vận đến cung mão gặp âm dương xương khúc lưu lộc (tứ trụ ấn tọa mộ ấn) thì năm nay bạn có tin vui trong sự nghiệp, tuy hóa kị đến cung quan lộc thì cũng có 1 chút thị phi nhưng không đánh kể trong công việc. Năm này tiểu vận lưu vậm đều gặp sao báo hỷ, nên năm này có tin vui về tình cảm.
Trong năm này có thể mẹ bạn gặp chuyện không vui.

Về năm 2019: kỷ hợi.
Năm này tuế đến cung hợi ngộ song kị, cô thần, thái âm, thiên không, lưu kình lưu đà năm này bạn sẽ gặp những điều thị phi dai dẳng, tức là cố tránh mà thị phi vẫn tới, mà còn kéo dài.
Tiểu vận đến cũng chính cung hợi, nên năm này trong cv của bạn gặp nhiều cản trở bất lợi, thậm chí có thể thất nhiệp, tiền bạc hao hư. Năm này là một năm tình duyên muộn phiền. Tam hợi tự hình thủy cường vượng e rằng dễ có ốm đau, đầu óc u uất, trong đại gia đình có nhiều chuyện buồn.

Bạn cứ thẳng thắn phản hổi nhé.
Được cảm ơn bởi: koollee, Dongluong91
Đầu trang

Kim Liên Nguyễn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

vio đã viết: 17:43, 07/04/20 - Về năm ất mùi 2015:
Năm này tuế đến cung mùi có âm dương khoa quang quý khôi việt hội chiếu, đây là năm bản thân gặp những điều may mắn, hay niềm vui hơn cả dự định của bạn. Năm nay lưu vận đến cung mão gặp âm dương xương khúc lưu lộc (tứ trụ ấn tọa mộ ấn) thì năm nay bạn có tin vui trong sự nghiệp, tuy hóa kị đến cung quan lộc thì cũng có 1 chút thị phi nhưng không đánh kể trong công việc. Năm này tiểu vận lưu vậm đều gặp sao báo hỷ, nên năm này có tin vui về tình cảm.

Năm này tuế đến cung hợi ngộ song kị, cô thần, thái âm, thiên không, lưu kình lưu đà năm này bạn sẽ gặp những điều thị phi dai dẳng, tức là cố tránh mà thị phi vẫn tới, mà còn kéo dài.
Tiểu vận đến cũng chính cung hợi, nên năm này trong cv của bạn gặp nhiều cản trở bất lợi, thậm chí có thể thất nhiệp, tiền bạc hao hư. Năm này là một năm tình duyên muộn phiền. Tam hợi tự hình thủy cường vượng e rằng dễ có ốm đau, đầu óc u uất, trong đại gia đình có nhiều chuyện buồn.

Dạ, đúng rồi ạ. Năm 2015 thì con bắt đầu làm được công việc mình mong muốn, cv vui vẻ, thuận lợi, không có gì phải suy nghĩ nhiều, về tình cảm thì cũng có nhiều việc vui. Năm 2019, thì đúng là con gặp nhiều thị phi không mong muốn, nhà có tang, tinh thần cũng không tốt ạ, cv cũng không thất nghiệp nhưng không vui và muốn đổi việc a. Con cám ơn chú nhiều!
Đầu trang

Siulie
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Siulie »

vio đã viết: 16:57, 07/04/20 Cháu cho chú 2 năm mà cháu thấy là với bản thân mình (nhớ là với chính bản thân mình nhé) là đặc biệt. Ví dụ chỏ cần viết 2008 và 2019. Thế thôi.
Chú sẽ luận 2 năm đó xem đúng sai thế nào để test laiu ls nhé.
Dạ con xin phép chào chú, con xin lỗi vì làm phiền thời gian của chú một chút vì con cũng giống trường hợp của chủ topic này nên nhờ chú xem giúp, ba mẹ con mỗi người nói giờ sinh con khác nhau nên giờ con ko rõ lá số nào mới là của mình vì chỉ cần chênh lệch 1 phút là ra lá số khác nhau rồi.

Hình ảnh
Hình ảnh
Đầu trang

Siulie
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Siulie »

Dạ em chào chị, em xin lỗi vì làm phiền topic của mình nhưng em cũng đang có điều boăn khoăn về lá số giống chị quá, em xin phép được hỏi trong topic này được không ạ
Đầu trang

Kim Liên Nguyễn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Kim Liên Nguyễn đã viết: 18:26, 07/04/20
vio đã viết: 17:43, 07/04/20 - Về năm ất mùi 2015:

Dạ, đúng rồi ạ. Năm 2015 thì con bắt đầu làm được công việc mình mong muốn, cv vui vẻ, thuận lợi, không có gì phải suy nghĩ nhiều, về tình cảm thì cũng có nhiều việc vui. Năm 2019, thì đúng là con gặp nhiều thị phi không mong muốn, nhà có tang, tinh thần cũng không tốt ạ, cv cũng không thất nghiệp nhưng không vui và muốn đổi việc a. Con cám ơn chú nhiều!
Chú Vio ơi, con đang bị bế tắc trong công việc, chú xem giúp con đường công việc năm nay như thế nào được không ạ? Con cám ơn chú nhiều ạh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”