Cần tìm hiểu sâu sắc về bạch hổ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hungnguyen30
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Cần tìm hiểu sâu sắc về bạch hổ

Gửi bài gửi bởi Hungnguyen30 »

vnfaker98 đã viết: 10:39, 08/04/20
Hungnguyen30 đã viết: 09:38, 08/04/20
Mệnh bạch hổ mà thân cư di nhật lương hãm thì làm gid cũng hăng hái buổi đầu mà chán nản về sau.

Tư tưởng thì hăm hở mà hành động thì ko tới cùng hơn nữa có hóa quyền thì tự ái cao lắm.
Em thì không biết chữ tự ai nó viết sao hết Em chỉ biết mình làm đúng với trách nhiệm và không hại ai là được.Tính Em thì nóng lắm nhưng cũng biết kêm chế lại rồi Anh
Đầu trang

changlagica
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi changlagica »

Mình Mệnh thân Thiên tướng độc thủ Mùi. Có Bạch hổ hãm. Bị triệt. Tính mình hăm hở khi nghĩ, quyết liệt khi làm. Thỉnh thoảng có nhượng bộ nhưng chỉ là gác hờ thôi. Vẫn làm đến cùng. Khô máu thì thôi.
Đầu trang

Hungnguyen30
Nhị đẳng
Nhị đẳng

changlagica đã viết: 03:56, 09/04/20 Mình Mệnh thân Thiên tướng độc thủ Mùi. Có Bạch hổ hãm. Bị triệt. Tính mình hăm hở khi nghĩ, quyết liệt khi làm. Thỉnh thoảng có nhượng bộ nhưng chỉ là gác hờ thôi. Vẫn làm đến cùng. Khô máu thì thôi.
Chơi khô máu hết,huyền học để hiểu sâu sắc khó thật
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
tonypham12
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi tonypham12 »

Hungnguyen30 đã viết: 08:50, 09/04/20
changlagica đã viết: 03:56, 09/04/20 Mình Mệnh thân Thiên tướng độc thủ Mùi. Có Bạch hổ hãm. Bị triệt. Tính mình hăm hở khi nghĩ, quyết liệt khi làm. Thỉnh thoảng có nhượng bộ nhưng chỉ là gác hờ thôi. Vẫn làm đến cùng. Khô máu thì thôi.
Nghe thầy mình nói Bạch Hổ có sát khí lớn nhất trong các phụ tinh tử vi

Hạn chết chóc có khi không thấy sát tinh đâu mà chỉ nhìn thấy mỗi bạch hổ

Đặc tính của bạch hổ chỉ là sát và sát. Khi nhìn các sao hội chiếu sẽ biết nó sát vì cái gì

Thủ tướng Lý Quang Diệu, Tào Tháo, Lê Lợi, Quang Trung ...

Hạ cách thì có Lê Văn Luyện
Đầu trang

Hungnguyen30
Nhị đẳng
Nhị đẳng

tonypham12 đã viết: 11:14, 09/04/20
Hungnguyen30 đã viết: 08:50, 09/04/20
Nghe thầy mình nói Bạch Hổ có sát khí lớn nhất trong các phụ tinh tử vi

Hạn chết chóc có khi không thấy sát tinh đâu mà chỉ nhìn thấy mỗi bạch hổ

Đặc tính của bạch hổ chỉ là sát và sát. Khi nhìn các sao hội chiếu sẽ biết nó sát vì cái gì

Thủ tướng Lý Quang Diệu, Tào Tháo, Lê Lợi, Quang Trung ...

Hạ cách thì có Lê Văn Luyện
Hồi đó có ông tướng quân đội nhìn Em,nói Em có sát khí kinh người nhìn là thấy sợ,Em bình thường hiền lắm Anh,chọc Em điên lên nhìn mặt Em ai cũng nói đang sợ hết
Đầu trang

Hungnguyen30
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Cái gì Em cũng sát,có sát gái thì sát hoài không được thôi
Đầu trang

changlagica
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi changlagica »

Bạch hổ Đắc địa ở Kim cung, có thêm Thiên Khốc, thì khi hét người yếu bóng vía có thể Đới ra quần.
Đầu trang

Hungnguyen30
Nhị đẳng
Nhị đẳng

changlagica đã viết: 14:06, 09/04/20 Bạch hổ Đắc địa ở Kim cung, có thêm Thiên Khốc, thì khi hét người yếu bóng vía có thể Đới ra quần.
Mặt Em tức lên 10 ông trời còn sợ khỏi hét Anh =))
Đầu trang

tranaidan
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi tranaidan »

Hungnguyen30 đã viết: 19:33, 07/04/20 Đây là lá số của Em,Em đang tìm hiểu về lá số của đời mình,Em muốn học để sống theo tự nhiên
Hình ảnh
Tuổi nhỏ học giỏi, khả năng biện luận rất cao, trôi chảy, văn vẻ, có thể học chuyên văn.
Bố mẹ bất hòa, năm 16 hoặc 20 tuổi (2010) có thể bố mẹ chia tay hoặc đương số chỉ sống với 1 người. Anh em có người tính mạng nguy khó hoặc gặp khó khăn lớn.
Quan lộc có Đồng Cự khó phát triển, thành tựu muộn đa phần nhờ giúp đỡ người trên.
Cung quan có Cự Môn, Thiên hình, chủ dễ bị tranh chấp, phần nhiều do quá soi xét, máy móc mà không biết giữ mồm miệng. Cũng chủ có thể kiếm tiền nhờ ăn nói (Cự hóa Lộc). Vận 23-32 có Văn Xương Hóa Kỵ ở Đại vận, lại thêm Hóa kỵ nguyên cục dễ bị chuốc thị phi, thành tích học tập, làm việc bị giảm sút, kết quả không như ý. Năm Tý 2020 cũng có thêm Lưu Kỵ ở Quan lộc xung cung mệnh Đại hạn, càng phải tránh tranh chấp vì dễ có sóng gió.
Hai năm Dần 2022 và Mão 2023 không đẹp lắm, đặc biệt là năm Dần, lưu ý về tiền tài và đi lại.
Đại vận 13-22 quá xấu, do đại vận này trong giai đoạn học hành, có thể ảnh hưởng đến cả cuộc đời (ví dụ bỏ học giữa chừng). Nếu vượt qua êm ả thì vận năm nay 2020 là năm đẹp, có tiền, quyền. Năm này công việc dễ dàng, sự nghiệp phát triển.
Năm này cũng là năm cần theo dõi để làm tiền đề quan sát cho đại vận 33-42. Tránh các vấn đề rắc rối về phụ nữ. Nói chung vận này ngoài 33, đặc biệt ở đại vận 33-42 có thể có nhiều thành tựu.

TAD - Thành viên nhóm Tử vi Côn Sơn
Được cảm ơn bởi: Dungze, Hungnguyen30
Đầu trang

Hungnguyen30
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Năm 13 đến 22 nhiều chuyện ập đến gia đình Em,mẹ Em có một người em trai,bữa có ông thầy kia nói nó theo Em 6 năm nay rồi tính ra thì từ năm Quý tị đã đi theo Em,cuối năm 2020 Em đi giải ra thì thấy mình khoẻ lên rất nhiều và trong 6 năm đó đủ chuyện xảy ra trên đời hết,từ công việc đến tình yêu.Từ năn 13 đến 22 học hành dường như muốn đứt gánh giữa chừng nhưng được cái Em lỳ biết cố gắng nên cũng xong được bằng đại học,Em hy vọng năm nay khả quan lên,còn về phụ nữ Em ế đó giờ,một phần vì Em không có tiền phần thứ hai là do ngoại hình Em xấu,nên cũng ít để tâm phụ nữ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”