Cháu thất nghiệp đã hơn 1 năm . Đang rất bế tắc Kính nhờ cao nhân giúp đỡ .

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
Adventure
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Cháu thất nghiệp đã hơn 1 năm . Đang rất bế tắc Kính nhờ cao nhân giúp đỡ .

Gửi bài gửi bởi Adventure »

Ytbg213 đã viết: 23:34, 12/04/20
Adventure đã viết: 23:27, 12/04/20
siunhan92dn đã viết: 22:53, 12/04/20

Mình cũng liêm tướng cư Ngọ, sn 93 nên hệ thống phụ tinh gần giống bạn chủ topic, thật sự là mình nhiều trai theo chứ không phải tự nhận. Tật cũng có tứ linh và cũng bị viêm mũi, nhưng mình vẫn uống nước đá ầm ầm.
Cung thê bà tham lang hoá kị thấy cũng đc , ngon hơn thất sát nhiều . Nữ nhân thì cũng chỉ mong cầu gia đạo chồng con chứ tiền bạc công danh làm gì .
Nhận xét mình quả Thê này với :D xác định 2 đời vợ rồi, vất vả vì tình duyên, nên sau này có bất trắc thì tnao cũng đc, toang thì làm lại với người khác
Hình ảnh
Tính ông kiểu nít ranh , nghịch dại thích chọc ngoáy là chính , được chăng hay chớ nên mới lận đận thôi , chứ xác định cưới vợ là nghiêm túc roài , k đùa đc nữa , vợ nó hiểu tính nết nên nó thích bóp dái lúc nào nó bóp , cơ mà được nhờ con vợ lắm , nếu âm dương k bị triệt thì còn ngon ác , lúc đó thành chạng vương mẹ r , rúc vào ngay nhà bác nào bộ trưởng làm rể Ngay , cơ mà số nó phải thế .

Tôi nói bừa thôi nhé , vì tôi còn đang đi hỏi số cơ mà .
Được cảm ơn bởi: Ytbg213
Đầu trang

Adventure
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TonNgoKhong9999 đã viết: 23:37, 12/04/20
Adventure đã viết: 23:27, 12/04/20
siunhan92dn đã viết: 22:53, 12/04/20

Mình cũng liêm tướng cư Ngọ, sn 93 nên hệ thống phụ tinh gần giống bạn chủ topic, thật sự là mình nhiều trai theo chứ không phải tự nhận. Tật cũng có tứ linh và cũng bị viêm mũi, nhưng mình vẫn uống nước đá ầm ầm.
Cung thê bà tham lang hoá kị thấy cũng đc , ngon hơn thất sát nhiều . Nữ nhân thì cũng chỉ mong cầu gia đạo chồng con chứ tiền bạc công danh làm gì .
Anh mệnh tử vi cư ngọ đấy

Tật có cự đồng thì khi ở trên mạng nói rất nhiều, tám đủ thể loại nhưng ngoài đời thì im re :))
Lại chuẩn rồi , ngoài đời a ít nói lắm , trừ phi thân lắm , với cả bên ngoài a có thể dẫn dắt người khác nói theo ý mình muốn nên k cần phải nói nhiều , chủ yếu nói về cách giải quyết vấn đề chứ k lan man , vào thẳng kết bài luôn , bởi vậy người ta nói a k được tình cho lắm .
Được cảm ơn bởi: TonNgoKhong9999
Đầu trang

KMD
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KMD »

"Các bác phán giúp cháu vài lời cho cháu có động lực bước tiếp với ạ . Cháu cảm ơn ."

Cháu đã có câu trả lời rồi đó.
Đầu trang

Adventure
Nhất đẳng
Nhất đẳng

KMD đã viết: 05:25, 13/04/20 "Các bác phán giúp cháu vài lời cho cháu có động lực bước tiếp với ạ . Cháu cảm ơn ."

Cháu đã có câu trả lời rồi đó.
Cháu cảm ơn bác ạ , rất súc tích và đầy đủ huyền cơ trong từng lời nói .
Được cảm ơn bởi: KMD
Đầu trang

Hungnguyen30
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungnguyen30 »

Tật ách có kình dương,chắc anh rất khoẻ về chuyện ấy,hàm muốn nhiều,ngoài ra hãy đau bên vùng hông xương bên trái phải không Anh
Đầu trang

Adventure
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Hungnguyen30 đã viết: 09:25, 13/04/20 Tật ách có kình dương,chắc anh rất khoẻ về chuyện ấy,hàm muốn nhiều,ngoài ra hãy đau bên vùng hông xương bên trái phải không Anh
Ừm , anh ham muốn nhiều , mỗi lần làm chuyện ấy khoảng trên 45p tuỳ vợ muốn nghỉ lúc nào . Ngày trước còn làm ra tiền thì còn được quan hệ thường xuyên , H tháng chắc đc 2 lần , cứ coi như chim cò Giờ để tiểu tiện là chính . Đau thì k đau , nhưng có nhức mỏi thôi e .
Đầu trang

Hungnguyen30
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungnguyen30 »

Vậy Em tính chính xác rồi,đó kình dương đắc địa tại cũng tật ách nên chuyện đó phải điều độ thì tâm ký và sức khoẻ mới tốt,đó trong tật ách của Anh có phượng các tương ứng là lỗ tai, lỗ tai là cũng quan của thận,do anh hiện tại không quan hệ nên khí thận tắc nghẽn làm cho hơi bị ê bên trái,ngoài ra còn có lòng trì, tương ứng là mũi nếu không nhầm anh bị ngẹt 1 bên mũi khó thở, mũi là cũng quan của phổi,kim sinh thuỷ nên thận sẽ có vấn đề làm cho ráy tai bị ướt,nên bình tĩnh hit thở và quản hệ thường xuyên Anh sẽ khoẻ lại,cơ thể khoẻ lại công việc sẽ trơn tru
Đầu trang

Adventure
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Hungnguyen30 đã viết: 10:11, 13/04/20 Vậy Em tính chính xác rồi,đó kình dương đắc địa tại cũng tật ách nên chuyện đó phải điều độ thì tâm ký và sức khoẻ mới tốt,đó trong tật ách của Anh có phượng các tương ứng là lỗ tai, lỗ tai là cũng quan của thận,do anh hiện tại không quan hệ nên khí thận tắc nghẽn làm cho hơi bị ê bên trái,ngoài ra còn có lòng trì, tương ứng là mũi nếu không nhầm anh bị ngẹt 1 bên mũi khó thở, mũi là cũng quan của phổi,kim sinh thuỷ nên thận sẽ có vấn đề làm cho ráy tai bị ướt,nên bình tĩnh hit thở và quản hệ thường xuyên Anh sẽ khoẻ lại,cơ thể khoẻ lại công việc sẽ trơn tru
Ông em hay phết , rất chi là logic . Đúng là ráy tai a ướt , lúc nào ra tiệm hớt lấy cũng đống ráy tai . Phần này do xoang mũi bị nghẹt nên dịch trong mũi buộc phải chảy qua tai là chuẩn xác . Thì đời vốn chỉ có ăn ngủ chịch ***** , hỏng cái nào thì mất sướng cái ấy , cơ mà muốn chịch vợ nó k cho e ạ . Nhiều lúc a cũng nghĩ đến chuyện ăn bánh trả tiền để đỡ vã , nhưng kinh tế gia đình còn khó khăn , con a vẫn uống sữa lon chứ k ăn cháo hay gì cả , mặc bỉm cả ngày . Nhà vẫn phải thuê chứ cũng chưa mua em ạ , vì a k thích ở chung cư hay nhà phố nên từ đầu k mua , cũng k thích sống cảnh chật chội đông người . Mỗi lần đi ăn hàng thì cũng 500k tiền phòng 150k , giờ 650k cũng đc hộp sữa cho con , thế lại thôi , nhịn cho con . Vừa tâm bệnh mà vừa bệnh lý , thật khổ em ạ .
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi quách xảo què »

Mấy em nhớ sau có chồng nhớ cho chồng chịch nha.
Đầu trang

Adventure
Nhất đẳng
Nhất đẳng

quách xảo què đã viết: 10:59, 13/04/20 Mấy em nhớ sau có chồng nhớ cho chồng chịch nha.
Nhiều người lại ngược lại bạn ơi , muốn chịch nhưng chồng k lên nổi hoặc k mặn mà làm chuyện đó với vợ , vì vợ xấu hơn đồng nghiệp này nọ , hay điện nước không đầy đủ . Sau này bạn cưới vợ sẽ hiểu , tình dục chiếm 50% hạnh phúc gia đình , 30% tài chính , 10% con cái , 5% ăn uống , 5% cho các mối quan hệ xung quanh .
Có những người vô sinh nhưng kinh tế khá giả , quan hệ tình dục vẫn tốt , mọi thứ đều tốt , chỉ là k có con , vẫn hạnh phúc sống với nhau tới già , vì con cái chỉ chiếm 10% thôi .
Sửa lần cuối bởi Adventure vào lúc 11:14, 13/04/20 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”