Thiên Không ở Cung Phu với Tử Vi Phá Quân, xin nhờ cao nhân xem giúp ah. Xin cảm ơn

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Thám tử Conan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Thiên Không ở Cung Phu với Tử Vi Phá Quân, xin nhờ cao nhân xem giúp ah. Xin cảm ơn

Gửi bài gửi bởi Thám tử Conan »

Thienphu84 đã viết: 00:04, 13/04/20
Vũ Tuấn Linh đã viết: 23:52, 12/04/20 Này thằng chunhathuy kia, anh Linh không thích mấy thằng nổ. Nhưng mấy thằng xàm ngu như chú em thì anh cũng không ưa đâu. Khôn hồn thì biến đi để đất cho các cao nhân trên này luận, tối tối anh Linh vào đọc giải trí trước giờ đi ngủ. Gái không tự nhiên đụng vào mình thì đừng chủ động chọc gái. Đàn ông bẩn bựa thì được chứ đừng tranh váy với gái.
Mình cảm ơn bạn thật nhiều đã chiếu cố còm nhà mình và cho nói lời công bằng nhé! ^:)^
Bạn ơi. Vũ Tuấn Linh và chunhathuy2 là 1 người, đang lợi dụng bạn để diễn tuồng thanh minh vì bị vạch trần. Vũ Tuấn Linh tranh váy với nhiều bạn nữ trên diễn đàn meomeo00, huyenhoclyso, lôi bệnh tật của bạn anhthu bị trầm cảm để thóa mạ, chửi bạn ấy là tâm thần phân liệt. Hèn không tả hết.
Muốn biết chi tiết thì xem ở đây, 4pillar aka Vũ Tuấn Linh aka chunhathuy aka ditlungtung
hoi-tu-vi/cac-thay-tu-vi-hay-hien-nay-t112251-30.html
hoi-tu-vi/review-tu-vi-cua-lql-t111933-330.html
Được cảm ơn bởi: chó thiến 4pillar, Thienphu84, con gái 4pillar, cụ tổ nhà 4pillar, mẹ già 4pillar

Vũ Tuấn Linh
Chính thức
Chính thức

Re: Thiên Không ở Cung Phu với Tử Vi Phá Quân, xin nhờ cao nhân xem giúp ah. Xin cảm ơn

Gửi bài gửi bởi Vũ Tuấn Linh »

chunhathuy2 đã viết: 00:52, 13/04/20
Vũ Tuấn Linh đã viết: 23:52, 12/04/20 Này thằng chunhathuy kia, anh Linh không thích mấy thằng nổ. Nhưng mấy thằng xàm ngu như chú em thì anh cũng không ưa đâu. Khôn hồn thì biến đi để đất cho các cao nhân trên này luận, tối tối anh Linh vào đọc giải trí trước giờ đi ngủ. Gái không tự nhiên đụng vào mình thì đừng chủ động chọc gái. Đàn ông bẩn bựa thì được chứ đừng tranh váy với gái.
Mày thì biết cái gì, gái anh ko thèm chọc nhé, ranh con, mày xem lá này sao mà anh nói thế nhé
Chú mày chỉ nên đi hỏi số thôi chứ xem số ăn nói bậy bạ cho người ta rồi nghiệp y xì mấy thằng kia đấy. Còn anh Linh bị bọn thám tử đểu ghép chung nhóm clone với mày anh thấy bị sỉ nhục quá. Mày chửi ông Hùng Tôn thôi coi như ổng đen đi, vớ phải mày nhưng đàn ông anh không quan tâm. Chứ gái không đụng mày mà mày xem linh tinh bảo người ta làm tuesday thì anh ngứa mắt quá. Ngứa mồm ra chửi bè lũ Phan Bội Ngân đang muốn ăn thịt mày kia em kìa, đừng có lê la topic nào cũng phán bậy anh Linh chửi cả mày đấy. Ranh con.
Được cảm ơn bởi: con gái 4pillar, cụ tổ nhà 4pillar, mẹ già 4pillar

Vũ Tuấn Linh
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Vũ Tuấn Linh »

Thám tử Conan mà ngu thế này đúng là chỉ có ở Việt Nam, không biết Conan đến từ vùng chó ăn đá gà ăn sỏi nào mà thiếu dinh dưỡng kém thông minh đến vậy. Suy luận như một thằng Conan 6 tuổi thực sự. Anh chửi bất cứ đứa nào đụng vào anh, như em meomeo, anhthu thích liếm c.ứt nát như ruồi, thối đâu chầu đấy. Riêng em huyenhoclyso là loại mất dạy bưng bô bợ đít cho Lăng mà chửi Lăng thì anh bóc phốt cho cao nhân trên lyso khỏi mất công xem cho nữa. Tốt tính thế còn kêu gì. Khổ thân toàn lũ mông muội. Chửi nhau cũng không nổi chỉ biết kéo bè kéo lũ, lập nick ảo tốn tài nguyên diễn đàn thôi. Anh Linh thương tất cả các em!
Được cảm ơn bởi: cụ tổ nhà 4pillar, mẹ già 4pillar

chunhathuy2
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi chunhathuy2 »

Vũ Tuấn Linh đã viết: 17:27, 13/04/20
chunhathuy2 đã viết: 00:52, 13/04/20
Mày thì biết cái gì, gái anh ko thèm chọc nhé, ranh con, mày xem lá này sao mà anh nói thế nhé

Chú mày chỉ nên đi hỏi số thôi chứ xem số ăn nói bậy bạ cho người ta rồi nghiệp y xì mấy thằng kia đấy. Còn anh Linh bị bọn thám tử đểu ghép chung nhóm clone với mày anh thấy bị sỉ nhục quá. Mày chửi ông Hùng Tôn thôi coi như ổng đen đi, vớ phải mày nhưng đàn ông anh không quan tâm. Chứ gái không đụng mày mà mày xem linh tinh bảo người ta làm tuesday thì anh ngứa mắt quá. Ngứa mồm ra chửi bè lũ Phan Bội Ngân đang muốn ăn thịt mày kia em kìa, đừng có lê la topic nào cũng phán bậy anh Linh chửi cả mày đấy. Ranh con.
Thằng ranh con mày thì biết gì, tao nói thế đúng như trong sách vở thôi thằng em ạ, mày lên hỏi lê quang lăng idol mày xem sao nhé, mày nghĩ tao vô đây tán mấy bà già à, tao thấy sao tao nói thế nhé. Mày ngon mày mời mấy thằng cao nhân của mày vào xem tao nói có cơ sở ko nhé.

Thằng phan bội ngân là đếch gì mà tao care, tao chưa đụng tới nó, nó mà sủa sủa tao tát cho nín họng, nó chửi tao 1 lần, tao cho qua vì nó chả liên quan gì đến tao, chứ nó mà thích lẽo đẽo theo, tao dắt đi như cún

Thám tử Conan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Thám tử Conan »

Vũ Tuấn Linh đã viết: 17:36, 13/04/20 Thám tử Conan mà ngu thế này đúng là chỉ có ở Việt Nam, không biết Conan đến từ vùng chó ăn đá gà ăn sỏi nào mà thiếu dinh dưỡng kém thông minh đến vậy. Suy luận như một thằng Conan 6 tuổi thực sự. Anh chửi bất cứ đứa nào đụng vào anh, như em meomeo, anhthu thích liếm c.ứt nát như ruồi, thối đâu chầu đấy. Riêng em huyenhoclyso là loại mất dạy bưng bô bợ đít cho Lăng mà chửi Lăng thì anh bóc phốt cho cao nhân trên lyso khỏi mất công xem cho nữa. Tốt tính thế còn kêu gì. Khổ thân toàn lũ mông muội. Chửi nhau cũng không nổi chỉ biết kéo bè kéo lũ, lập nick ảo tốn tài nguyên diễn đàn thôi. Anh Linh thương tất cả các em!
4pillar aka Vũ Tuấn Linh aka chunhathuy aka chunhathuy2 aka ditlungtung đạo đức giả tranh váy với phụ nữ. Hèn x4

Đã khóa

Quay về “Luận giải Tử vi”