ĐOÁN HẠN !!!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
vothuong236
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: ĐOÁN HẠN !!!!

Gửi bài gửi bởi vothuong236 »

quách xảo què đã viết: 21:54, 01/05/20
hoangtan. đã viết: 14:35, 01/05/20 Lá này không hợp lục thăn, tính cách ôn hòa, nhanh nhạy, nhiều tài năng, nhưng sự nghiệp gặp nhiều trở ngại, phạm phải sắc hôn nhân vội vã, mối quan hệ với vợ con phức tạp!

Đại vận đáng nhớ nhất là năm 25 - 34, đương số ra đi tìm đường cú nước, bôn ba xứ lạ quê người!
Ngày mai tôi sẽ công bố đáp án, nhưng hôm nay bác vào top của tôi luận đoán là rất vui, nhân dịp này tôi cũng muốn tôi và bác giảng hòa, tôi và bác đã gây nhau tính tới nay là 5 năm rồi, tôi cũng có lời mong bác thông cảm dù tôi biết bác cũng chẳng vừa với tôi, tôi thì tính hay nói thẳng hôm nay tôi mong tôi và bác từ nay sẽ không đụng độ gì nhau nữa.

Mong bác hiểu tâm ý của tôi.

Bạn cứ dùng những lời này thì tôi nghĩ thế giới và mọi người cùng bạn sẽ tốt hơn biết bao.

Tôi cũng chẳng biết bạn là ai nhưng có đánh giá bạn có thể nói rất nhiều chuyện (dù thật hay bịa tôi cũng không quan tâm) và để nói ra được những câu chuyện, rõ ràng bộ đầu phải rộng.

Cạnh khóe và kể ra một sự thực nó có ranh giới rất gần nhau và mong manh như cái màng mỏng. Mọi người có thể chém gió, có thể nói dối, nói thật hay gì gì đó nhưng nếu trong câu từ (dù bạn trước đó cho rằng đó là những từ sắc bén) mà những câu từ này ai đọc cũng thấy đó là từ ngữ dùng để cạnh khóe nhau thì không những không ai tin mà chỉ dẫn đến kết quả chửi nhau hoặc là họ sẽ chửi bạn.

Thu đi hè đến (có thấy ngược không)..... mấy lời này cũng là lời tôi muốn nói sau tất cả những gì mà bạn đã cho (hoặc có thể vẫn đang nghĩ) rằng tôi hùa vào với ai đó "chửi" bạn hoặc muốn nói xấu bạn, tôi chỉ muốn làm điều gì đó để bạn giúp cho đời và xã hội đẹp hơn với khả năng rất tốt của bạn.

vothuong
Được cảm ơn bởi: quách xảo què, Bò cạp, Cô rô na, NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi quách xảo què »

Không ai đoán nữa sao ta, người này bước sang vận 25 với nhiều điều rất đặc biệt, mọi người có dự đoán được năm nào xảy ra.

Nói thêm về gia cảnh người này thuộc dạng giàu có phải nói là nổi tiếng những năm 80 90 của thế kỉ trước, con người tài năng, hào hoa phong nhã......

Nói luôn là người này đi tù, án cũng có tiếng đấy, ai đoán được năm nào không, và ra năm nào không, nói chung là ở cũng khá lâu, án này cũng nổi tiếng. Vô tù không biết làm gì nên nghiên cứu tứ trụ.
Được cảm ơn bởi: Cô rô na
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

PHDI đã viết: 15:14, 01/05/20 Đây là cách số tôi đang cần , nên nhờ Què hỏi dùm đương số là năm 2003 ( 34t ) hay là năm 2013 (44t) thì có hiệu ứng này ko .

Năm này có ý là 1 chỉ thị mới có tính khắc khe hơn sẻ làm cho số trở lại vị trí ko như ý , nếu nó 2003 là sự phân bổ định kỳ , và nếu 2013 thì là sự lưu giử lại .
Năm 2003 hình như có phân bổ đi tù khác đó bác.
Năm 2013 đã ra tù được vài năm.
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Thôi không ai đoán tôi công bố luôn vậy, người này đi tù năm 1996, về tội vi phạm quản lý kinh tế, tù 20 năm.

Cảm ơn mọi người đã vào luận đoán, bác trandaian luận cũng có nhiều cái sát, ví dụ như năm 1997 mất hết tài sản chẳng hạn, cái đó là chuẩn vì đi tù xong là bị tịch thu hết vào năm sau.

XIN CHÀO TẠM BIỆT TẤT CẢ!
Được cảm ơn bởi: Cô rô na, batcaubatkho, NguyenDuongBaoMinh, tranaidan
Đầu trang

ĐỗVạnThông
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi ĐỗVạnThông »

Vận hạn như vậy thì số giờ Sửu.
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

Gửi bài gửi bởi Hồng Hạnh »

quách xảo què đã viết: 12:19, 02/05/20 Thôi không ai đoán tôi công bố luôn vậy, người này đi tù năm 1996, về tội vi phạm quản lý kinh tế, tù 20 năm.

Cảm ơn mọi người đã vào luận đoán, bác trandaian luận cũng có nhiều cái sát, ví dụ như năm 1997 mất hết tài sản chẳng hạn, cái đó là chuẩn vì đi tù xong là bị tịch thu hết vào năm sau.

XIN CHÀO TẠM BIỆT TẤT CẢ!
Anh què check tin nhắn fb nhé
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”