Thẩm Mỹ Viện để cải Vận được không?

Luận giải tư vấn trao đổi về tướng pháp, danh tính, chữ viết
Trả lời bài viết
prospero
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Thẩm Mỹ Viện để cải Vận được không?

Gửi bài gửi bởi prospero »

Mong các bác cao nhân và mọi người chia sẻ vơi cháu/em liệu dùng Thẩm Mỹ để cải mệnh số được không
Mình có người cháu là nữ mệnh có Tứ trụ với Thân mệnh Kim rất vượng cường và hành Quan Sát (Hỏa) là dụng thần.
Ngòai tính cách và hành động của đương số phải cố gắng thay đổi theo tính cách của người hành Hỏa. Tuy nhiên người cháu muốn được thẩm mỹ mặt cho đẹp hơn và phù hợp cho người mệnh Hỏa.

Xin các cao nhân và các bạn cho cháu/ em biết liệu cách cải vận đó có ổn không?

Trân thành cảm ơn mọi người
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Thẩm Mỹ Viện để cải Vận được không?

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

prospero đã viết: 21:12, 30/05/20 Mong các bác cao nhân và mọi người chia sẻ vơi cháu/em liệu dùng Thẩm Mỹ để cải mệnh số được không
Mình có người cháu là nữ mệnh có Tứ trụ với Thân mệnh Kim rất vượng cường và hành Quan Sát (Hỏa) là dụng thần.
Ngòai tính cách và hành động của đương số phải cố gắng thay đổi theo tính cách của người hành Hỏa. Tuy nhiên người cháu muốn được thẩm mỹ mặt cho đẹp hơn và phù hợp cho người mệnh Hỏa.

Chị phải cẩn thận không là phá tướng đấy thưa chị. Không phải cứ muốn cải vận mà không cải tâm là dễ như vậy được đâu ạ. Vài lời để đây, có gì sai mong chị chỉ giáo!
Đầu trang

G.G
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi G.G »

Xem tướng rất khó và mông lung. Xem tướng một người chỉ nhìn được vận của người đó vào thời điểm hiện tại. Thời gian qua thì thế thái thay đổi, tâm tư thay đổi, ắt tướng sẽ thay đổi. Nên để nói phẫu thuật sửa tướng để cải vận sẽ khó, nếu còn trẻ tuổi thì em khuyên cháu chưa sửa vội. Nếu đến tầm 40 tuổi khi tâm tướng và tính cách đã rõ rành mà vẫn chưa hài lòng với ngoại hình bản thân thì có thể đi thẩm mỹ cũng chưa muộn.
Đầu trang

prospero
Mới gia nhập
Mới gia nhập

em cám ơn anh nhiều ah
Đầu trang

prospero
Mới gia nhập
Mới gia nhập

NguyenDuongBaoMinh đã viết: 00:21, 31/05/20
prospero đã viết: 21:12, 30/05/20 Mong các bác cao nhân và mọi người chia sẻ vơi cháu/em liệu dùng Thẩm Mỹ để cải mệnh số được không

Chị phải cẩn thận không là phá tướng đấy thưa chị. Không phải cứ muốn cải vận mà không cải tâm là dễ như vậy được đâu ạ. Vài lời để đây, có gì sai mong chị chỉ giáo!
Cám ơn bạn nhiều
Đầu trang

muatuyettan2015
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi muatuyettan2015 »

Có 2 vấn đề:
- Một là người xem tướng cho bạn ấy trình độ tới đâu, có chắc chắn tướng sau khi chỉnh sửa là tướng tốt không? Đẹp thẩm mỹ nó khác rất nhiều so với đẹp trong nhân tướng học.
- Hai là sửa bao nhiêu là đủ? Có người sửa một nét là đủ, có người sửa cả mặt chưa chắc đủ. Lượng đổi chất nhưng mấy người đo đếm được.
Được cảm ơn bởi: prospero
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem tướng, chữ viết, đặt tên”