Song hao, không kiếp đắc địa dần thân có xấu lắm k ạ đến vận em đang lo !

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
phamthanhvn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Song hao, không kiếp đắc địa dần thân có xấu lắm k ạ đến vận em đang lo !

Gửi bài gửi bởi phamthanhvn »

Mn luận giúp :-h
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Song hao, không kiếp đắc địa dần thân có xấu lắm k ạ đến vận em đang lo !

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

Theo em, từ đắc đã là tốt rồi, vậy anh còn hỏi làm chi? Với lại đại vận này của anh khá đẹp, sẽ phát mạnh trong giai đoạn này (?), mong anh đừng quá lo. Hơn nữa, năm tới dễ có hạn hỉ hay người yêu đấy thưa anh, chúc anh may mắn nhé! Vài lời để đây, có gì sai mong được anh chỉ giáo!
Đầu trang

phamthanhvn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

NguyenDuongBaoMinh đã viết: 16:57, 31/05/20 Theo em, từ đắc đã là tốt rồi, vậy anh còn hỏi làm chi? Với lại đại vận này của anh khá đẹp, sẽ phát mạnh trong giai đoạn này (?), mong anh đừng quá lo. Hơn nữa, năm tới dễ có hạn hỉ hay người yêu đấy thưa anh, chúc anh may mắn nhé! Vài lời để đây, có gì sai mong được anh chỉ giáo!
Cám ơn bạn, hiện tại mình đã có gia đình và kinb tế rất ep hẹp nên mình lo lắng vận sắp tới, 2 vk ck đag rất khổ mong sau được may mắn sung sướng hơn
Đầu trang

phamthanhvn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

mn luận giúp ạ :-h :-h ~X(
Đầu trang

Kiên Kiddy
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Kiên Kiddy »

Bạn chia sẻ chuyện tình cảm của bạn chút được ko, yêu bao lâu rồi cưới, lấy vợ năm nào? Vợ là người như thế nào? Chia sẻ xong mình sẽ em cho. Mình vs bạn bằng tuổi :D
Đầu trang

phamthanhvn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Kiên Kiddy đã viết: 11:45, 03/06/20 Bạn chia sẻ chuyện tình cảm của bạn chút được ko, yêu bao lâu rồi cưới, lấy vợ năm nào? Vợ là người như thế nào? Chia sẻ xong mình sẽ em cho. Mình vs bạn bằng tuổi :D
Vợ mình với mình là người yêu cũ chia tay 5 năm r, vừa học xong đại học mình về nhà chơi thế là gặp lại ngoài quán bia thấy thích mình tán lại yêu được nửa năm là cưới, vợ mình tròn trịa mặt xinh cười tươi khéo tay khéo miệng, tính đàn ông k thích gì là bổ thẳng mặt , nói chung là đầu gấu 😄 trc vợ mình đi làm lương cũng cao lắm từ đợt dịch nghỉ về 2 vợ chồng đâm ra nghèo vì chông chờ vào quán cafe của mình, 2 vk ck lấy nhau cuối 219 ^^ có duyên bạn xem giúp
Đầu trang

phamthanhvn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Kiên Kiddy đã viết: 11:45, 03/06/20 Bạn chia sẻ chuyện tình cảm của bạn chút được ko, yêu bao lâu rồi cưới, lấy vợ năm nào? Vợ là người như thế nào? Chia sẻ xong mình sẽ em cho. Mình vs bạn bằng tuổi :D
bạn luận giúp mình với 😊
Đầu trang

Kiên Kiddy
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Kiên Kiddy »

Sorry bạn giờ mới có thời gian vào xem.
1. Mệnh thuộc bộ Sát phá tham. Tham Lang cư tý tại mệnh này hiền khô, vì đi vs sao Ân Quang hỷ thật. Mỗi tội cục tính, hơi gia trưởng vì đi vs Thái Tuế. Tham Lang thì máu me làm giàu lắm. Tham lang kình dương thì nhu cầu sinh lý cao và khoẻ mạnh. An quang sống trọng tình cảm.
2. Tuần triệt đứng rất đúng chỗ, thất sát phá hãm gặp tuần triệt thì lại đẹp.
3. Cung phúc đức đẹp, nhà có phúc lớn. số bạn cũng được hưởng phúc từ bố mẹ nhiều, bố mẹ hiền lành, hay lo lắng, trợ giúp bạn về tiền bạc nhiều.
Vũ Khúc thiên tướng và Phá Quân thì chế ngự đc Không Kiếp trong trường hợp của bạn, nên không phải lo nhé. Song hao cũng chỉ là phụ tinh, không ảnh hưởng nhiều đâu. lại còn đắc địa nữa
4. Cung tài: Phá Quân không kiếp Song Hao, tiền tài thất thường, Giàu có bất ngờ. Song Hao đắc địa tiền kiếm đc từ đầu tư. Tựa như là tiền phải luôn luôn có vào có ra. Phá Quân thì kiếm tiền cũng máu liều lắm :D
5. Cung Quan Lộc: không có gì cần bàn nhiều, có tứ linh thì người ngoài nhìn vào bạn cũng có tý hoa vinh. Gặp triệt có trắc trở chút ở tiền vận thôi. Thêm yếu tố nữa là Cục khắc mệnh nữa nên hơi vất vả trong công việc.
6. Cung Thân: Thân cư di, tử cư ngọ, tuy nhiên cũng bình thường thôi, vì vua này không có quần thần đi cùng. Bạn đi ra ngoài xã hội thì cũng đơn phương độc mã thôi, ít người giúp đỡ lắm. Môi trường bên ngoài có kình dương thì cũng phải vấp ngã nhiều lần.
7. Cung thê: đẹp, ko vấn đề gì. Long trì phượng các thì nhan sắc đẹp rồi. Hoá kỵ cư tứ Mộ thì cũng ko phải lo. Lo mỗi tiếng nói thôi: Tấu thư hội với khốc hư thiên hình thì ăn nói hùng hồn đanh đá lắm.
8. Cung Phụ Mẫu: Ok ko vẫn đề gi, Bố hoặc mẹ có thể là làm nghề giáo viên, là giáo viên giỏi. Có tiền cho bạn. Mắc dù lúc mới lấy nhau có vẻ cũng nghèo.
9. Điền trạch: Rất đẹp. Dương lương thai toạ, tam minh khôi việt. Yên tâm sẽ ở nhà to đẹp nhé.
10. Vận hạn. Bắt đầu bước vào vận ngon. Cứ lạc quan lên nhé.
Thân!
Đầu trang

phamthanhvn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Kiên Kiddy đã viết: 00:03, 04/06/20 Sorry bạn giờ mới có thời gian vào xem.
1. Mệnh thuộc bộ Sát phá tham. Tham Lang cư tý tại mệnh này hiền khô, vì đi vs sao Ân Quang hỷ thật. Mỗi tội cục tính, hơi gia trưởng vì đi vs Thái Tuế. Tham Lang thì máu me làm giàu lắm. Tham lang kình dương thì nhu cầu sinh lý cao và khoẻ mạnh. An quang sống trọng tình cảm.
2. Tuần triệt đứng rất đúng chỗ, thất sát phá hãm gặp tuần triệt thì lại đẹp.
3. Cung phúc đức đẹp, nhà có phúc lớn. số bạn cũng được hưởng phúc từ bố mẹ nhiều, bố mẹ hiền lành, hay lo lắng, trợ giúp bạn về tiền bạc nhiều.
Vũ Khúc thiên tướng và Phá Quân thì chế ngự đc Không Kiếp trong trường hợp của bạn, nên không phải lo nhé. Song hao cũng chỉ là phụ tinh, không ảnh hưởng nhiều đâu. lại còn đắc địa nữa
4. Cung tài: Phá Quân không kiếp Song Hao, tiền tài thất thường, Giàu có bất ngờ. Song Hao đắc địa tiền kiếm đc từ đầu tư. Tựa như là tiền phải luôn luôn có vào có ra. Phá Quân thì kiếm tiền cũng máu liều lắm :D
5. Cung Quan Lộc: không có gì cần bàn nhiều, có tứ linh thì người ngoài nhìn vào bạn cũng có tý hoa vinh. Gặp triệt có trắc trở chút ở tiền vận thôi. Thêm yếu tố nữa là Cục khắc mệnh nữa nên hơi vất vả trong công việc.
6. Cung Thân: Thân cư di, tử cư ngọ, tuy nhiên cũng bình thường thôi, vì vua này không có quần thần đi cùng. Bạn đi ra ngoài xã hội thì cũng đơn phương độc mã thôi, ít người giúp đỡ lắm. Môi trường bên ngoài có kình dương thì cũng phải vấp ngã nhiều lần.
7. Cung thê: đẹp, ko vấn đề gì. Long trì phượng các thì nhan sắc đẹp rồi. Hoá kỵ cư tứ Mộ thì cũng ko phải lo. Lo mỗi tiếng nói thôi: Tấu thư hội với khốc hư thiên hình thì ăn nói hùng hồn đanh đá lắm.
8. Cung Phụ Mẫu: Ok ko vẫn đề gi, Bố hoặc mẹ có thể là làm nghề giáo viên, là giáo viên giỏi. Có tiền cho bạn. Mắc dù lúc mới lấy nhau có vẻ cũng nghèo.
9. Điền trạch: Rất đẹp. Dương lương thai toạ, tam minh khôi việt. Yên tâm sẽ ở nhà to đẹp nhé.
10. Vận hạn. Bắt đầu bước vào vận ngon. Cứ lạc quan lên nhé.
Thân!
Cám ơn bạn ^^ tuổi 96 cũng vất bạn nhỉ, bạn nói chuẩn hết còn có những cái phải để thời gian trả lời, còn về bản thân và vợ mình thì đúng luôn, bố mẹ mình lấy nhau nghèo thật nhưng k phải làm giáo viên bố mình làm chủ xưởng gỗ giờ cũng có tiếng, có tiền còn mẹ ở nhà nội trợ, sau mình có cơ hội có được nhiều đất hay mình buôn đất được không nhỉ ^^ thanks, mà cung di đúng thật mình thì lắm bạn mà toàn chịu thiệt đôi khi làm mà không được hưởng ng khác lại được nhận nhiều lúc hay vất vả vì nhiệt tình với bạn bè mà bản thân thua thiệt mà đặc biệt rất cả nể có khi còn quên cả bản thân để giúp ng khác đốt cháy mình thắp sáng cho người nghe nói cung thân là vận về trung niên vậy trung niên của mình là đơn thân độc mã phải k bạn, đợt còn sinh viên ở hà nội mình cũng làm nhiều việc cũng có lúc làm trưởng phòng sale có lời ăn tiếng nói, từ lúc bỏ việc về lấy vợ như bị chôn chân làm gì cũng thấy khó khăn 😁😁 mà 96 cùng tuổi bạn chia sẻ chút về cs của bạn mọi thứ có thuận lợi k năm nay năm tuổi thấy mn đều kêu đen như mực ;)
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”