Tôi có một chén rượu có thể xoa dịu hồng trần

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Linhchauhacbach
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Tôi có một chén rượu có thể xoa dịu hồng trần

Gửi bài gửi bởi Linhchauhacbach »

Li kim hoa đã viết: 18:09, 16/06/20
Linhchauhacbach đã viết: 17:30, 16/06/20
Hơi dài dòng tý, tóm lại bạn nào muốn luận tử vi thì để ls được mình luận, đúng sai hoan hỉ, xin cảm ơn.
Chào bạn, bạn có thể xem giúp mình cung thê, nô, sự nghiệp ko bạn ? Cảm on bạn nhiều nha Hình ảnh
Cung thê cũng đc, vk cũng đc, tháo vát giỏi giang, nô thì đề phòng thị phi hợp tác k tốt, sự nghiệp mình nghĩ k phát triển lắm, đại vận này tích lũy kinh nghiệp
Đầu trang

Li kim hoa
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Li kim hoa »

Linhchauhacbach đã viết: 18:57, 16/06/20
Linhchauhacbach đã viết: 17:30, 16/06/20
Hơi dài dòng tý, tóm lại bạn nào muốn luận tử vi thì để ls được mình luận, đúng sai hoan hỉ, xin cảm ơn.
Chào bạn, bạn có thể xem giúp mình cung thê, nô, sự nghiệp ko bạn ? Cảm on bạn nhiều nha Hình ảnh
Cung thê cũng đc, vk cũng đc, tháo vát giỏi giang, nô thì đề phòng thị phi hợp tác k tốt, sự nghiệp mình nghĩ k phát triển lắm, đại vận này tích lũy kinh nghiệp
Bạn ơi, mình tính kinh doanh vào vận 36 tham- linh tịnh hoả hội tả hữu nữa! Bạn nghĩ thế nào! Vk mình cũng bình thương à, ko quá giỏi lắm!
Đầu trang

Thuận anh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Thuận anh »

Linhchauhacbach đã viết: 17:30, 16/06/20 Thời gian vừa qua mình có luận giải từ vi và nhận được khá nhiều sách của mọi người, mình rất cảm ơn. Mình là người thích đọc sách và cũng muốn mọi người xung quanh được đọc nên rất vui khi nhận được sách mọi người gửi. Và hi vọng qua mỗi câu chuyện mình chia sẻ là chén rượu xoa dịu hồng trần cho mọi người. Mình định dành thời gian yêu đương, nhưng thời gian qua toàn là vớ vẫn, bốc một quẻ hỏi tình duyên thì là tu là cội Phúc tình là dây oan, thôi đành quay về cây cầu đá xanh đợi thêm 500 năm vậy. Thời gian rảnh rỗi mình tiếp tục luận tử vi.hij.

Mong chị xem giúp em đường công danh sự nghiệp và tình duyên sau này có tốt không ạ
Hình ảnh
Đầu trang

Linhchauhacbach
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Li kim hoa đã viết: 19:02, 16/06/20
Linhchauhacbach đã viết: 18:57, 16/06/20

Bạn ơi, mình tính kinh doanh vào vận 36 tham- linh tịnh hoả hội tả hữu nữa! Bạn nghĩ thế nào! Vk mình cũng bình thương à, ko quá giỏi lắm!
Bạn thik thì bạn cứ làm thôi, cơ hội có thì cứ làm, rủi ro thì chịu hij, đại vận này cũng tạm ổn, có điều phi hoá kị về tài gặp hoá kị cần thận về tiền bạc để mệt mỏi gặp họa, nô nằm ngay tài hoá kị cẩn thận trong làm ăn, khách hàng hợp tác, nhất là về tiền bạc tài sản
Được cảm ơn bởi: Quan Nguyen
Đầu trang

Linhchauhacbach
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Thuận anh đã viết: 19:09, 16/06/20
Linhchauhacbach đã viết: 17:30, 16/06/20 Thời gian vừa qua mình có luận giải từ vi và nhận được khá nhiều sách của mọi người, mình rất cảm ơn. Mình là người thích đọc sách và cũng muốn mọi người xung quanh được đọc nên rất vui khi nhận được sách mọi người gửi. Và hi vọng qua mỗi câu chuyện mình chia sẻ là chén rượu xoa dịu hồng trần cho mọi người. Mình định dành thời gian yêu đương, nhưng thời gian qua toàn là vớ vẫn, bốc một quẻ hỏi tình duyên thì là tu là cội Phúc tình là dây oan, thôi đành quay về cây cầu đá xanh đợi thêm 500 năm vậy. Thời gian rảnh rỗi mình tiếp tục luận tử vi.hij.

Mong chị xem giúp em đường công danh sự nghiệp và tình duyên sau này có tốt không ạ
Hình ảnh
Công danh sự nghiệp tạm thôi, tình duyên thì k ổn lắm, yêu đương thì tình đến tình đi hoặc k có tình luôn, hôn nhân nên muộn và phải nhường nhịn, giảm cái tôi, cái khó chịu của mình lại, mới ổn, thêm tang hổ nữa dễ hôn nhân khó bền
Được cảm ơn bởi: Thuận anh
Đầu trang

Tô An
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Tô An »

Chị ơi coi ls cho em về công danh sự nghiệp và tình duyên ạ ;;)
Hình ảnh
Em cảm ơn chị nhiều :x
Đầu trang

nam001
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi nam001 »

Chị ơi,em xin phép hỏi về vấn đề học tập của em vì điểm số của em nó cứ bị lận đận chả ra đâu vào đâu dù em tập trung học, đến lúc không học thì may mắn toàn có người giúp nên em chả biết như nào.
Em cảm ơn chị nhiều ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

Quan Nguyen
Hội viên CLB
Hội viên CLB

Gửi bài gửi bởi Quan Nguyen »

Xin nhận 1 chén rượu cho đêm lạnh vì mưa ... Sài gòn hôm nay mưato quá , ngập hết cả .

Mong bạn xem giúp đại vận 10 năm 55-64 với ạ .

Xin cám ơn Bạn
Hình ảnh
Đầu trang

Holsety
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Holsety »

Hình ảnh
Mong bạn có thể luận về đại vận hiện tại của mình được không?
Với lại có thể cho mình biết thêm về hôn nhân và sự nghiệp trong thời gian tới... Thời gian qua mình gặp quá nhiều chuyện; công việc luôn có khó khăn ngăn trở; hôn nhân thì cũng đã ly thân. Kính mong bạn có thể hữu duyên cho mình lời khuyên.
Mình chân thành cảm ơn
Đầu trang

leesongha1106
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi leesongha1106 »

Hình ảnh
Mong chị hữu duyên xem giúp em về công việc và tình duyên. Em cảm ơn ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”