Chết tâm trong tình yêu, toppic này xin hỏi về sự nghiệp

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Polyrhythm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Chết tâm trong tình yêu, toppic này xin hỏi về sự nghiệp

Gửi bài gửi bởi Polyrhythm »

Lâu rồi ko tìm lại đc. Hình đó là hình vẽ chì pulic ca lượm trên mạng thôi chứ ko ném profiles người khác lên đây đc. Với cả hình đó tầm 35- 40 tầm tuổi Tealight chứ ko phải tầm 2x.

Tóm lại là gái thiên lương độc tọa tùy phụ tinh đi kèm nhưng thường là mặt bầu bầu, kiểu mặt xương ẩn, thường là mặt tròn dài, trông chỉ muốn véo má :)) Mắt 2 mí hiền hiền giống mắt gà :)). Mũi ko cao, miệng nhỏ môi ko dày, da mịn, trông hơi mỏng và yếu, có thể trắng xanh hoặc hơi ngăm... dáng người cũng tròn tròn, vai tròn... nói chung mặt béo hơn người, dù gày 40 kg thôi nhưng nhìn mặt nghĩ phải 47kg... ví dụ vậy. Ngày 24 tiếng, trừ 8 tiếng ngủ, 8 tiếng đi làm ra thì đc mỗi 1 tiếng là vui vẻ... còn 7 tiếng còn lại là xị mặt ra kiểu buồn buồn ấy. Kiểu họ cũng chẳng buồn đâu nhưng mặt nó thế. Kiểu mặt ko giỏi thể hiện cảm xúc qua gương mặt. Với cả chắc họ nghĩ kiểu đó nó mí kool. Hehehe.
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat, Hoàng Lan Anh
Đầu trang

Tealightdalat
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Tealightdalat »

Polyrhythm đã viết: 15:47, 17/06/20 Lâu rồi ko tìm lại đc. Hình đó là hình vẽ chì pulic ca lượm trên mạng thôi chứ ko ném profiles người khác lên đây đc. Với cả hình đó tầm 35- 40 tầm tuổi Tealight chứ ko phải tầm 2x.

Tóm lại là gái thiên lương độc tọa tùy phụ tinh đi kèm nhưng thường là mặt bầu bầu, kiểu mặt xương ẩn, thường là mặt tròn dài, trông chỉ muốn véo má :)) Mắt 2 mí hiền hiền giống mắt gà :)). Mũi ko cao, miệng nhỏ môi ko dày, da mịn, trông hơi mỏng và yếu, có thể trắng xanh hoặc hơi ngăm... dáng người cũng tròn tròn, vai tròn... nói chung mặt béo hơn người, dù gày 40 kg thôi nhưng nhìn mặt nghĩ phải 47kg... ví dụ vậy. Ngày 24 tiếng, trừ 8 tiếng ngủ, 8 tiếng đi làm ra thì đc mỗi 1 tiếng là vui vẻ... còn 7 tiếng còn lại là xị mặt ra kiểu buồn buồn ấy. Kiểu họ cũng chẳng buồn đâu nhưng mặt nó thế. Kiểu mặt ko giỏi thể hiện cảm xúc qua gương mặt. Với cả chắc họ nghĩ kiểu đó nó mí kool. Hehehe.
Không phải họ nghĩ mặt kiểu đó mới cool đâu ca ah, mà tại nghĩ làm mặt vậy nhìn vô hại dễ lừa trai. =)). Mắt em cũng hiền mà ca, hiền khô luôn ấy. :)). Có cái mũi lộ lộ với xương mặt nó không chịu ẩn thôi. :))
Hoàng Lan Anh đã viết: 14:01, 17/06/20
Tealightdalat đã viết: 12:13, 17/06/20
Hoàng Lan Anh đã viết: 11:48, 17/06/20
😂 không ngờ những người tg chừng như hiền thục, nữ nhi yểu điệu lại có những khoảng thời gian nổi loạn kiểu tomboy loichoi vậy c ạ🤣. E thì ko nghĩ thiên lương vận e nhiều thế đâu c, mà toàn thấy màu cự môn phảng phất ở đâu ý.
Yểu điệu thục nữ tí cho vui thôi chớ trong bụng đâu có thục nữ tí nào đúng k em. Tính Cự Môn của em phảng phất để cho vừa với soái ca Cự Môn tương lai của em đó. :))
Được cảm ơn bởi: Hoàng Lan Anh
Đầu trang

Hoàng Lan Anh
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Hoàng Lan Anh »

Polyrhythm đã viết: 15:47, 17/06/20 Lâu rồi ko tìm lại đc. Hình đó là hình vẽ chì pulic ca lượm trên mạng thôi chứ ko ném profiles người khác lên đây đc. Với cả hình đó tầm 35- 40 tầm tuổi Tealight chứ ko phải tầm 2x.

Có lẽ phụ tinh cũng quyết định phần nào chứ em ngoài 8 tiếng đi ngủ, những lúc khóc ra thì 16 tiếng còn lại lúc nào cũng thuộc dạng tươi ko cần tưới. Nhưng bạn thân của em thiên lương tại hợi thì mặt nó luôn trong trạng thái buồn như cha chết, cười mà mắt như sắp khóc😂
Đầu trang

Hoàng Lan Anh
Chính thức
Chính thức

Tealightdalat đã viết: 16:33, 17/06/20

Không phải họ nghĩ mặt kiểu đó mới cool đâu ca ah, mà tại nghĩ làm mặt vậy nhìn vô hại dễ lừa trai. =)). Mắt em cũng hiền mà ca, hiền khô luôn ấy. :)). Có cái mũi lộ lộ với xương mặt nó không chịu ẩn thôi. :))
Tealightdalat đã viết: 12:13, 17/06/20
😂 không ngờ những người tg chừng như hiền thục, nữ nhi yểu điệu lại có những khoảng thời gian nổi loạn kiểu tomboy loichoi vậy c ạ🤣. E thì ko nghĩ thiên lương vận e nhiều thế đâu c, mà toàn thấy màu cự môn phảng phất ở đâu ý.
Yểu điệu thục nữ tí cho vui thôi chớ trong bụng đâu có thục nữ tí nào đúng k em. Tính Cự Môn của em phảng phất để cho vừa với soái ca Cự Môn tương lai của em đó. :))
Có khi nào 2 đứa ko truyền tinh mà lại lấy nhau dk ko chị nhỉ😂, chứ gặp 1 anh cự môn nữa chắc nhà em sôi động quanh năm. Quá nguy hiểm
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat
Đầu trang

Tealightdalat
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Hoàng Lan Anh đã viết: 17:14, 17/06/20
Tealightdalat đã viết: 16:33, 17/06/20
Polyrhythm đã viết: 15:47, 17/06/20
Có khi nào 2 đứa ko truyền tinh mà lại lấy nhau dk ko chị nhỉ😂, chứ gặp 1 anh cự môn nữa chắc nhà em sôi động quanh năm. Quá nguy hiểm
C không biết nữa. Bạn chị loanh quanh toàn thấy có truyền tinh. Coi vậy chớ Cự Môn cũng có người ah em. Chị nói vui thôi, Cự Môn nhà chị hiền thực sự. Nói nhiều là lúc 2vc kể chuyện cho nhau nghe thôi, còn lúc giận nhau hoặc ra ngoài thì kiệm lời lắm. Như em nói chắc nhà chị cũng mở nhạc rock cả năm ah. :))
Đầu trang

Polyrhythm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Polyrhythm »

Quan niệm người cự môn đồng nghĩa với là thị phi ám tinh là 1 sai lầm của sách vở. Rồi lại đc mấy ông học vẹt nhai đi nhai lại nữa. Nhất là cự hãm hóa kỵ thì thôi rồi, các thầy ấy xem cứ như thể chuyên gia chửi thuê vậy. Cự môn ( ls đã xét chuẩn hạn) ngoài đời nhiều đứa hiền và rất ít nói. Thiên lương, thiên đồng thực ra lắm điều hơn cự môn ấy chứ. Nói thì vô cùng vì đi với các phụ tinh khác nhau nó khác nhau nhiều nhưng 2 bạn Thiên Lương trong này chắc chắn là thủ phạm của 71% ô nhiễm tiếng ồn trong quan hệ vợ chồng :))
Chồng chiếm 29% còn lại

THôi té.

Nghe nhạc hem?
Nghe lại mấy bài cũ rích vẫn thấy hay
Lạ lắm.
Duyên trời chắp nối tình yêu
Tơ trời ai đâu hề biết
Số trời duyên đã gửi trao
Bỗng quen biết nhau
Rồi yêu mến nhau
Tình ai có ngờ đâu
https://www.youtube.com/watch?v=VNCtJNBhj8M
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat, Hoàng Lan Anh, Ariance
Đầu trang

Tealightdalat
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Polyrhythm đã viết: 18:01, 17/06/20 Quan niệm người cự môn đồng nghĩa với là thị phi ám tinh là 1 sai lầm của sách vở. Rồi lại đc mấy ông học vẹt nhai đi nhai lại nữa. Nhất là cự hãm hóa kỵ thì thôi rồi, các thầy ấy xem cứ như thể chuyên gia chửi thuê vậy. Cự môn ( ls đã xét chuẩn hạn) ngoài đời nhiều đứa hiền và rất ít nói. Thiên lương, thiên đồng thực ra lắm điều hơn cự môn ấy chứ. Nói thì vô cùng vì đi với các phụ tinh khác nhau nó khác nhau nhiều nhưng 2 bạn Thiên Lương trong này chắc chắn là thủ phạm của 71% ô nhiễm tiếng ồn trong quan hệ vợ chồng :))
Chồng chiếm 29% còn lại

THôi té.

Nghe nhạc hem?
Lạ lắm.
Tơ trời ai đâu hề biết
Bỗng quen biết nhau
Rồi yêu mến nhau
Tình ai có ngờ đâu
Ca ah, ca có thể dừng lại ở khúc "chuyên gia chửi thuê" dc k =)). Nhưng mà em thừa nhận với ca đúng thật sự, ai cũng nói Cự Môn Hoá Kị ghê quá, nhưng mà thực sự em thấy hiền thật luôn. Ca nói vậy chớ em cũng hiền lắm mà. Kkk. :D. Ai cũng khen em hiền quá cho tới khi chồng em xuất hiện. =)). Em rầu rồi ca còn nói em làm ô nhiễm tiếng ồn nữa. :)). Thôi em buồn, đi kiếm gì nhai nhai cho đỡ buồn vậy. :))
Đầu trang

Hoàng Lan Anh
Chính thức
Chính thức

Tealightdalat đã viết: 18:16, 17/06/20
Polyrhythm đã viết: 18:01, 17/06/20 Quan niệm người cự môn đồng nghĩa với là thị phi ám tinh là 1 sai lầm của sách vở. Rồi lại đc mấy ông học vẹt nhai đi nhai lại nữa. Nhất là cự hãm hóa kỵ thì thôi rồi, các thầy ấy xem cứ như thể chuyên gia chửi thuê vậy. Cự môn ( ls đã xét chuẩn hạn) ngoài đời nhiều đứa hiền và rất ít nói. Thiên lương, thiên đồng thực ra lắm điều hơn cự môn ấy chứ. Nói thì vô cùng vì đi với các phụ tinh khác nhau nó khác nhau nhiều nhưng 2 bạn Thiên Lương trong này chắc chắn là thủ phạm của 71% ô nhiễm tiếng ồn trong quan hệ vợ chồng :))
Chồng chiếm 29% còn lại

THôi té.

Nghe nhạc hem?
Lạ lắm.
Tơ trời ai đâu hề biết
Bỗng quen biết nhau
Rồi yêu mến nhau
Tình ai có ngờ đâu
Ca ah, ca có thể dừng lại ở khúc "chuyên gia chửi thuê" dc k =)). Ca nói vậy chớ em cũng hiền thật mà. :)). Ai cũng khen em hiền quá cho tới khi chồng em xuất hiện. =)). Em rầu rồi ca còn nói em làm ô nhiễm tiếng ồn. Thôi em buồn, đi kiếm gì nhai nhai cho đỡ buồn vậy. :))
Nói nhiều 1 chút thì vui
Nói nhiều, nhiều chút thì vui nhiều chút😂
Đúng là 1 người ưa nói đôi khi lại thích người kiệm lời c ạ kkkk
Lời của ca 18cm như 1 cú vả khiến em nhận ra mâu thuẫn có thể đến từ nhiều yếu tố, nhưng đứa chiếm 71% chắc là đứa cà khịa nhiều hơn rồi =))
Đầu trang

Tealightdalat
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Hoàng Lan Anh đã viết: 18:27, 17/06/20
Polyrhythm đã viết: 18:01, 17/06/20
Nói nhiều 1 chút thì vui
Lời của ca 18cm như 1 cú vả khiến em nhận ra mâu thuẫn có thể đến từ nhiều yếu tố, nhưng đứa chiếm 71% chắc là đứa cà khịa nhiều hơn rồi =))
Kkk, kệ, đứa nói ít phải gặp đứa nói nhiều chớ. Nói nhiều cũng phải thông minh mới nói nhiều được chớ . :)). 2 đứa kiệm lời mà sáp nhau lại không nói gì sao thành cặp dc, kkk , không nói sao biết đúng k e. =)).
Đầu trang

Hoàng Lan Anh
Chính thức
Chính thức

Tealightdalat đã viết: 18:42, 17/06/20
Hoàng Lan Anh đã viết: 18:27, 17/06/20
Nói nhiều 1 chút thì vui
Kkk, kệ, đứa nói ít phải gặp đứa nói nhiều chớ. Nói nhiều cũng phải thông minh mới nói nhiều được chớ . :)). 2 đứa kiệm lời mà sáp nhau lại không nói gì sao thành cặp dc, kkk , không nói sao biết đúng k e. =)).
=)) =)) ơ thế anh nhà c, ai là ng tán ai trc ạ😂
Nói nhiều thì ko tốt, mà ko nói cũng quá khổ😂, cứ ít nói như ông anh họ em 39 chiếc xuân xanh mới đi tập 1 nghĩ nó buồn lắm😭
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”