Phá Quân tại Thìn, kính xin vài lời

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
cdien
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Phá Quân tại Thìn, kính xin vài lời

Gửi bài gửi bởi cdien »

bakhia đã viết: 16:06, 17/06/20 Mình có thằng cháu mới sinh, kính xin vài lời luận giải chung về lá số của cháu, để biết sơ sơ thôi ạ. Thấy sao Phá Quân thủ mệnh cũng lo lo.

Hình ảnh

Xin cám ơn
Em không dám nói gì cả, chỉ là thấy hơi giống thì đăng lên. Em chỉ miêu tả chút về em cho bác tham khảo
Tính cách: Lúc nhỏ sống khá là hướng nội, nhưng giờ lớn lên đỡ rồi. Lúc nhỏ thì ai cũng nói hơi cục tính, nhưng được cái hiền, dù có giận cũng không mắng nhiếc hay đánh ai cả. Được cái ngoan, học cũng khá. Tuy nhiên, không biết các bác nghĩ thế nào, chứ em 25 tuổi rồi mà chưa có 1 mối tình vắt vai, không phải vì em không thích con gái, cũng chẳng phải vì xấu mà phái nữ không để ý, mà chỉ là kiểu người hơi tham vọng về công việc, nên luôn nghĩ rằng công việc phải trên hết.
Mong các bác ngẫm lá số của em xem đúng không ạ.

Hình ảnh
Đầu trang

cdien
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi cdien »

God of Magical đã viết: 17:53, 17/06/20 mới đẻ hôm nay luôn , em không muốn nói vì sợ làm ảnh hưởng đến nó, vì bát tự này hơi xấu,.... Thôi nói vậy thôi,
Nhóc này đc cái giai đoạn niên thiếu lúc nhỏ nhỏ tuổi khá đẹp, còn phần còn lại thì nếu muốn em có thể nói nhưng nếu chủ topic không muốn thì thôi...
Bác luận giúp em được không, cũng gần giống của bé kia, nghe bác nói mà não lòng
Hình ảnh
Đầu trang

ĐàLinh2809
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ĐàLinh2809 »

God of Magical đã viết: 18:03, 17/06/20
NguyenDuongBaoMinh đã viết: 17:59, 17/06/20
God of Magical đã viết: 17:53, 17/06/20 mới đẻ hôm nay luôn , em không muốn nói vì sợ làm ảnh hưởng đến nó, vì bát tự này hơi xấu,.... Thôi nói vậy thôi,
Nhóc này đc cái giai đoạn niên thiếu lúc nhỏ nhỏ tuổi khá đẹp, còn phần còn lại thì nếu muốn em có thể nói nhưng nếu chủ topic không muốn thì thôi...
Anh bảo không nói mà lại nói rồi. Hơn nữa ai bảo lá số này xấu??
Vậy luận đi anh xem....
Muốn nghiệp không quật mình thì ngậm bớt cái mồm đi em trai. Biết thì thưa thì thốt không biết thì dựa cột mà nghe. Từng tuổi này không lo đi ôn thi cho kì thi đại học sắp tới đi ở trên này không học hỏi chỉ biết làm cho đương số thêm lo lắng thì cũng có ngày. Em trai hãy ngẫm cho hành động của em đã và đang làm gì và nhìn lại mình được và mất gì từ trước đến nay. Anh cũng mong tương lai em sẽ không đen như lời em phán cho người ta vậy.
Thân!
P/s: Chú chủ topic hãy yên tâm yêu thương và chăm sóc em bé đi nhé. Em nó còn nhỏ, mới sinh cũng không nên hỏi số đâu ạ. ^^
Đầu trang

nhondoan
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi nhondoan »

ĐàLinh2809 đã viết: 01:13, 18/06/20

Vậy luận đi anh xem....
Muốn nghiệp không quật mình thì ngậm bớt cái mồm đi em trai. Biết thì thưa thì thốt không biết thì dựa cột mà nghe. Từng tuổi này không lo đi ôn thi cho kì thi đại học sắp tới đi ở trên này không học hỏi chỉ biết làm cho đương số thêm lo lắng thì cũng có ngày. Em trai hãy ngẫm cho hành động của em đã và đang làm gì và nhìn lại mình được và mất gì từ trước đến nay. Anh cũng mong tương lai em sẽ không đen như lời em phán cho người ta vậy.
Thân!
P/s: Chú chủ topic hãy yên tâm yêu thương và chăm sóc em bé đi nhé. Em nó còn nhỏ, mới sinh cũng không nên hỏi số đâu ạ. ^^
gắt vậy em :3
kệ nó, nó đi phán số là nghiệp của nó rồi. mai sau học xong c3 rồi đi bán vé số, trưa nghỉ ngơi lên phán số làm hề cho đời @@@
ku magical ơi, lo học đi em, e biết cái gì mà luyên thuyên, học sau tháng kiếm 20tr chứ lơ mà tháng kiếm 2tr vẫn phải lên lyso thì mệt mỏi lắm :)
Được cảm ơn bởi: ĐàLinh2809
Đầu trang

God of Magical
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi God of Magical »

ĐàLinh2809 đã viết: 01:13, 18/06/20

Vậy luận đi anh xem....
Thân!
Haizzz... Nghe câu này không biết bao lần rồi, chả buồn nói nữa, tui đây không có căn cứ thì cũng chẳng dám luận cho ai đâu... Còn nói cái kiểu như này thì..... ( bạn chả biết cái gì thì nên ngậm mồm lại, comment này đối với tôi là bạn chả hiểu gì)
Đầu trang

God of Magical
Nhị đẳng
Nhị đẳng

cdien đã viết: 00:53, 18/06/20
bakhia đã viết: 16:06, 17/06/20 Mình có thằng cháu mới sinh, kính xin vài lời luận giải chung về lá số của cháu, để biết sơ sơ thôi ạ. Thấy sao Phá Quân thủ mệnh cũng lo lo.

Hình ảnh

Xin cám ơn
Em không dám nói gì cả, chỉ là thấy hơi giống thì đăng lên. Em chỉ miêu tả chút về em cho bác tham khảo
Tính cách: Lúc nhỏ sống khá là hướng nội, nhưng giờ lớn lên đỡ rồi. Lúc nhỏ thì ai cũng nói hơi cục tính, nhưng được cái hiền, dù có giận cũng không mắng nhiếc hay đánh ai cả. Được cái ngoan, học cũng khá. Tuy nhiên, không biết các bác nghĩ thế nào, chứ em 25 tuổi rồi mà chưa có 1 mối tình vắt vai, không phải vì em không thích con gái, cũng chẳng phải vì xấu mà phái nữ không để ý, mà chỉ là kiểu người hơi tham vọng về công việc, nên luôn nghĩ rằng công việc phải trên hết.

Hình ảnh
Lá này của bác là nửa đẹp nửa xấu, từ Trung niên đến cuối đời là đẹp, không phải lo nghĩ gì, phần còn lại bác tự hiểu, vận bác đang đi có thể nói là bản thân không có lực mấy, có phải là giai đoạn này bác thấy khá u mê không??, nếu đúng thì là chính xác mệnh cách rồi đây...
Đầu trang

Toru Watanabe 8888
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Toru Watanabe 8888 »

Đéo hiểu admin trang này có bị mù ko? Để thằng khốn nạn God of Magical đi gieo rắc sự lo lắng cho người khác để âm mưu lừa đảo. Các anh tạo ra cái trang, nơi đó các anh quản ko nghiêm, để các thành phần như vậy tạo nghiệp thì chính các anh 1 phần gián tiếp tạo nghiệp rồi đó.
Đầu trang

God of Magical
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Toru Watanabe 8888 đã viết: 12:32, 18/06/20 Đéo hiểu admin trang này có bị mù ko? Để thằng khốn nạn God of Magical đi gieo rắc sự lo lắng cho người khác để âm mưu lừa đảo. Các anh tạo ra cái trang, nơi đó các anh quản ko nghiêm, để các thành phần như vậy tạo nghiệp thì chính các anh 1 phần gián tiếp tạo nghiệp rồi đó.
Đi ngủ trưa đi, cứ anh hùng bàn phím làm gì, thôi nhé, thành phần này nhìn vào lịch sử comment toàn thấy chửi bậy chứ sạch sẽ gì cho cam ..... Thôi ngủ đi cho khỏe lấy sức chửi tiếp để còn bị ban 😩
Đầu trang

Toru Watanabe 8888
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Toru Watanabe 8888 »

God of Magical đã viết: 12:41, 18/06/20
Toru Watanabe 8888 đã viết: 12:32, 18/06/20 Đéo hiểu admin trang này có bị mù ko? Để thằng khốn nạn God of Magical đi gieo rắc sự lo lắng cho người khác để âm mưu lừa đảo. Các anh tạo ra cái trang, nơi đó các anh quản ko nghiêm, để các thành phần như vậy tạo nghiệp thì chính các anh 1 phần gián tiếp tạo nghiệp rồi đó.
Đi ngủ trưa đi, cứ anh hùng bàn phím làm gì, thôi nhé, thành phần này nhìn vào lịch sử comment toàn thấy chửi bậy chứ sạch sẽ gì cho cam ..... Thôi ngủ đi cho khỏe lấy sức chửi tiếp để còn bị ban 😩
Riết mặt mày như cái sọt rác, ai đi ngang qua cũng phun bãi nước miếng vô mặt mày được. Vậy mà mày vẫn cứ trơ trơ ra. Hay thật. DaLinh2809 mà cũng phải lên tiếng chửi m thì m là loại vứt đi hết xài được rồi. Diễn đàn này ko biết còn ai chưa từng chửi m ko nữa
Đầu trang

cdien
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi cdien »

God of Magical đã viết: 12:28, 18/06/20
cdien đã viết: 00:53, 18/06/20

Hình ảnh

Xin cám ơn

Hình ảnh
Lá này của bác là nửa đẹp nửa xấu, từ Trung niên đến cuối đời là đẹp, không phải lo nghĩ gì, phần còn lại bác tự hiểu, vận bác đang đi có thể nói là bản thân không có lực mấy, có phải là giai đoạn này bác thấy khá u mê không??, nếu đúng thì là chính xác mệnh cách rồi đây...
Đúng là khá u mê thật, giờ em đang vừa học vừa đi làm để trang trải, nhưng việc học khá khó cộng với làm đêm nên cũng thấy mệt mỏi. Về lực thì hiện tại em đang bắt đầu một số ý tưởng kinh doanh, nhưng gia đình cũng không phải khá giả gì nên cứ phải tự thân lập nghiệp. Bác có cho em lời khuyên hay đến bao giờ thì nên kết hôn được không ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”