Những dấu hiệu giàu có!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Khúc Vũ
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Những dấu hiệu giàu có!

Gửi bài gửi bởi Khúc Vũ »

Uyennguyen200897 đã viết: 17:31, 27/06/20 Em sinh giờ Tuất ngày 18 âm lịch ạ
Đúng là em luôn có suy nghĩ là ý chí muốn tự thân làm giàu ạ.
Hình ảnh
Người tuổi Sửu sinh ngày giáp ngọ, giờ Tuất thường xuyên vướng vào thị phi, tha hương cầu thực, cung phụ mẫu gặp Dịch Mã cự kỵ, phúc tinh cao chiếu nên vất vả nhưng sẽ hoàn thành đại nghiệp. Cá tính ngoan cường, rộng rãi, kết bạn bốn phương, phóng khoáng quảng giao, rời xa quê để làm đại sự.

Cuộc đời không lo cái ăn cái mặc, hoàn thành mục tiêu, vạn sự hài lòng. Có điều vướng thị phi, tranh cãi nên phải cẩn trọng khi nói năng, làm việc cân nhắc trước sau để tránh những tranh chấp không đáng có. Kiềm chế tính nóng, không nên đôi co cự cãi với người khác.
Được cảm ơn bởi: Uyennguyen200897
Đầu trang

Uyennguyen200897
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Uyennguyen200897 »

Khúc Vũ đã viết: 17:51, 27/06/20
Hình ảnh
Người tuổi Sửu sinh ngày giáp ngọ, giờ Tuất thường xuyên vướng vào thị phi, tha hương cầu thực, cung phụ mẫu gặp Dịch Mã cự kỵ, phúc tinh cao chiếu nên vất vả nhưng sẽ hoàn thành đại nghiệp. Cá tính ngoan cường, rộng rãi, kết bạn bốn phương, phóng khoáng quảng giao, rời xa quê để làm đại sự.

Cuộc đời không lo cái ăn cái mặc, hoàn thành mục tiêu, vạn sự hài lòng. Có điều vướng thị phi, tranh cãi nên phải cẩn trọng khi nói năng, làm việc cân nhắc trước sau để tránh những tranh chấp không đáng có. Kiềm chế tính nóng, không nên đôi co cự cãi với người khác.
Dạ vâng a xem đúng hoàn toàn rồi ạ. Em định cư ở Mỹ năm 2008, dù không giỏi nhưng e luôn có ý chí và suy nghĩ “mình phải thành công” ạ. Vâng anh, em hay có sự cãi vã ko đáng có với bạn bè này kia ạ, và em cũng khá nóng nên hay lỡ lời làm người khác tổn thuong tuy ko có ý đó. Tuy vậy nhưng em luôn là người giải hoà và xin lỗi trước ạ.
Được cảm ơn bởi: Khúc Vũ
Đầu trang

minhgbc
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi minhgbc »

Em giờ thìn tháng 8, bác xem sau này có thể thành đại gia không ạ...hihi
Hình ảnh
Đầu trang

Selena M.
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Selena M. »

Mình thì đủ cả 3 yếu tố trên: ngày 18 âm lịch, tháng 4 âm lịch, giờ Tuất. :)) Nói chung cuộc sống từ bé đến h rất sướng, vừa thuận lợi vừa may mắn hầu như trong tất cả mọi chuyện (càng lớn càng thấy sướng hơn), còn tương lai có giàu hay ko thì chưa biết, hihi. :D
Đầu trang

Bạch Vân Cư Sĩ
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Những giấu hiệu giàu có!

Gửi bài gửi bởi Bạch Vân Cư Sĩ »

Khúc Vũ đã viết: 17:37, 27/06/20

Là con cả trong gia đình, rất thông minh, có cá tính, tính cách hòa đồng, nhanh nhẹn, hoạt bát, sống lương thiện, hay giúp đỡ người khác. Tuy nhiên, con đường học hành hay sự nghiệp thường gặp khó khăn, vận xấu rơi vào các năm 16, 29 và 36 tuổi.

Lá số bạn hôn nhân không tốt, kinh tế phải vượt qua được giai đoạn trung niên, hậu vận rất tốt! :-bd
Cảm ơn bạn ! Mình thấy cung Thê xấu nên đã để chuyện yêu và cưới đến 33 trở đi mới tính . Có lẽ an ủi là một đứa con hiếu thảo khi mình về già .

P/s : Mình có Ân Quang ở Phúc , Thiên Quý ở tài . Nên khi mình làm phước thì một thôi gian sau cảm nhận rất rõ nghiệp lành tới , nhân quả tuần hoàn .
Đầu trang

Khúc Vũ
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

minhgbc đã viết: 18:26, 27/06/20 Em giờ thìn tháng 8, bác xem sau này có thể thành đại gia không ạ...hihi
Hình ảnh
Thìn Thổ tương sinh Thân Kim, mọi việc đều cát lợi nhưng gặp Thiên La, có nhiều hiểm nguy. Bạn thông minh, bên ngoài có quý nhân nâng đỡ, sự nghiệp thuận lợi ít khó lâu dài, gặp nhiều rủi ro bất ngờ. Tính tình ngay thẳng, nóng nảy, gặp chuyện khó thiếu cân nhắc tỉ mỉ chu đáo, quyết định mù quáng nên nhiều lần thất bại.... thất bại là mẹ của thành công, cuối cùng hậu vận rất tốt!
Được cảm ơn bởi: minhgbc
Đầu trang

Khúc Vũ
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Những giấu hiệu giàu có!

Bạch Vân Cư Sĩ đã viết: 18:50, 27/06/20
Khúc Vũ đã viết: 17:37, 27/06/20

Là con cả trong gia đình, rất thông minh, có cá tính, tính cách hòa đồng, nhanh nhẹn, hoạt bát, sống lương thiện, hay giúp đỡ người khác. Tuy nhiên, con đường học hành hay sự nghiệp thường gặp khó khăn, vận xấu rơi vào các năm 16, 29 và 36 tuổi.

Lá số bạn hôn nhân không tốt, kinh tế phải vượt qua được giai đoạn trung niên, hậu vận rất tốt! :-bd
Cảm ơn bạn ! Mình thấy cung Thê xấu nên đã để chuyện yêu và cưới đến 33 trở đi mới tính . Có lẽ an ủi là một đứa con hiếu thảo khi mình về già .

P/s : Mình có Ân Quang ở Phúc , Thiên Quý ở tài . Nên khi mình làm phước thì một thôi gian sau cảm nhận rất rõ nghiệp lành tới , nhân quả tuần hoàn .
Tiền vận vất vả, nếu làm phước tốt thì trung niên phát đạt, hậu vận hưởng phúc. Có thể phải kết hôn với đối tượng mình không thích hoặc sau khi cưới thì không hòa thuận. Đúng là nên kết hôn muộn, chọn bạn đời hợp mệnh, hợp tuổi và thận trọng trong các quyết định tình cảm để tránh sai lầm phải hối hận về sau bạn à!
Được cảm ơn bởi: Bạch Vân Cư Sĩ, vn007
Đầu trang

minhgbc
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi minhgbc »

Khúc Vũ đã viết: 18:53, 27/06/20
minhgbc đã viết: 18:26, 27/06/20 Em giờ thìn tháng 8, bác xem sau này có thể thành đại gia không ạ...hihi
Hình ảnh
Thìn Thổ tương sinh Thân Kim, mọi việc đều cát lợi nhưng gặp Thiên La, có nhiều hiểm nguy. Bạn thông minh, bên ngoài có quý nhân nâng đỡ, sự nghiệp thuận lợi ít khó lâu dài, gặp nhiều rủi ro bất ngờ. Tính tình ngay thẳng, nóng nảy, gặp chuyện khó thiếu cân nhắc tỉ mỉ chu đáo, quyết định mù quáng nên nhiều lần thất bại.... thất bại là mẹ của thành công, cuối cùng hậu vận rất tốt!
Em cảm ơn bác.
Đầu trang

Khúc Vũ
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Selena M. đã viết: 18:47, 27/06/20 Mình thì đủ cả 3 yếu tố trên: ngày 18 âm lịch, tháng 4 âm lịch, giờ Tuất. :)) Nói chung cuộc sống từ bé đến h rất sướng, vừa thuận lợi vừa may mắn hầu như trong tất cả mọi chuyện (càng lớn càng thấy sướng hơn), còn tương lai có giàu hay ko thì chưa biết, hihi. :D
Cho mình xin lá số để nghiệm lý nhé?
Đầu trang

Uyennguyen200897
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Uyennguyen200897 »

Uyennguyen200897 đã viết: 18:12, 27/06/20
Khúc Vũ đã viết: 17:51, 27/06/20
Hình ảnh

Dạ vâng a xem đúng hoàn toàn rồi ạ. Em định cư ở Mỹ năm 2008, dù không giỏi nhưng e luôn có ý chí và suy nghĩ “mình phải thành công” ạ. Vâng anh, em hay có sự cãi vã ko đáng có với bạn bè này kia ạ, và em cũng khá nóng nên hay lỡ lời làm người khác tổn thuong tuy ko có ý đó. Tuy vậy nhưng em luôn là người giải hoà và xin lỗi trước ạ.

À bác ơi cho em hỏi là sau nhà đất em có tự mua được khong ạ? Vì e thay Không Kiếp Hoả Linh em lo quá a.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”