Lá số có cơ hội phát tài trong năm nay

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
công chúa mùa thu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Lá số có cơ hội phát tài trong năm nay

Gửi bài gửi bởi công chúa mùa thu »

Vaccine đã viết: 10:46, 29/06/20 Sai mà không sửa tôi thấy mình có tội nên tôi góp ý cho bạn một tí :
tình cờ ở topic quang hải tôi có lướt qua một bình luận của bạn và thấy ngay bạn không biết an sao cơ bản ( nói chung là chưa vững ) , nói thật bạn cũng đừng buồn

Bạn đừng đoán tương lai , muốn nghiệm lý thì xem quá khứ đi , dẫn ví dụ ở trên thì bạn dặn người ta mua vé số đều đặn , về nhân quả có sai trái không chứ , đấy là phung phí tiền bạc , muốn giàu có mà không phải nỗ lực , để người ta chìm đắm mù mịt vào vật chất tự dưng sẽ đến , xem tương lai nếu đúng cũng mang tội mà sai thì tạo nghiệp , dĩ nhiên ít hay nhiều thì là mặt khác không bàn tới

Không lầm thì bạn đã lậm âm khí vào người nhiều rồi , cố gắng mà cân bằng , món này có ma thuật đó , lỡ nhúm chàm mà không thoát ra được sẽ phải ở trong vòng lẩn quẩn mà thôi
cố gắng mà tìm một ánh sáng đạo mầu để vịn vào , chúc bạn may mắn nhé , làm nhà thì nên xây móng thật chắc đầu tiên
Nói thật lòng thì mình cũng không thích cái kiểu người không biết đúng sai mà cứ thích vào bắt bẻ người khác . Đúng là trình độ tử vi mình còn hạn chế , tự biết điều đó , nên cũng đã nói từ đầu là " xem vui vài lá số " thôi mà , có thể đúng , có thể sai , ko ép ai phải tin . Với lại , trong tất cả những người nhờ mình xem , mình chỉ khuyên duy nhất 1 người mua vé số đều đặn trong 1 tháng duy nhất . Không phải ai mà thấy tiền tài ko tốt , ko có bất cứ tín hiệu gì , cũng khuyên mua vé số .
Cũng đều là người trưởng thành , bạn cũng nên suy nghĩ kĩ trước khi nói gì . Đừng cứ cố tỏ vẻ bắt bẻ người khác dù ko biết đúng sai , cứ như con nít ranh thích hơn thua .
Được cảm ơn bởi: dungbunb
Đầu trang

Vaccine
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Vaccine »

tôi góp ý cho bạn với ý tốt nhưng xem ra bạn hơi tự ái , thành thật xin lỗi , người ghét bỏ bạn là người thấy bạn sai mà không sửa hay chẳng nói điều gì , nhưng bạn nói thế thì tôi chào bạn , tôi sẽ không bao giờ liên quan gì đến bạn nữa , chúc mọi điều tốt đẹp
Được cảm ơn bởi: công chúa mùa thu
Đầu trang

Suzy90
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Suzy90 »

Suzy90 đã viết: 08:55, 29/06/20
công chúa mùa thu đã viết: 19:13, 28/06/20
Suzy90 đã viết: 17:29, 28/06/20
Nhờ em xem giúp chị nhé. Cảm ơn em.
Hình ảnh
Lá số này mình thấy lạ ở chỗ là năm nay có duyên với những con số, nhưng năm sau mới phát tài to . Khoảng tháng 12 âm lịch , bạn mua vé số đều đặn xem sao .
Chị cảm ơn em nhen. Chị sẽ thử mua vé số để coi vận may thế nào😍😘
Nói chung là em đã nói xem cho vui thì là vui thui chứ đâu có gì đâu ta. Chị nói thật là chị cũng tiết kiệm lắm nên k có chơi vé số đâu. Thích thì mua chơi vài tờ, chị ba cọc ba đồng đâu thể nào mà mua nhiều dc. Việc mình làm thì cứ làm, chứ đâu mà ngồi chờ trúng số dc. Chỉ là coi cho vui tí thui mà.
Đầu trang

minhson2103
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi minhson2103 »

năm nay mình có gì mới hem bạn? nhờ chỉ giáo ạh

Hình ảnh
Đầu trang

Dannguyenvo
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Dannguyenvo »

NguyenDuongBaoMinh đã viết: 12:29, 28/06/20
Hello Minh,

Anh chẳng tài năng gì lắm đâu, chỉ là anh mê kể chuyện, ham học hỏi văn hóa Việt và may mắn gặp được các anh chị chung chí hướng thôi,

Còn về tên tuổi thì Minh biết mà, nghề Biên Kịch thầm lặng lắm, ở Việt Nam không mấy ai nhớ tên đâu, nhưng mà em đừng có lo, thị trường điện ảnh ở đây tăng trưởng mỗi năm gần 20%, thời của "anh em chúng ta" mới là thời cơ vàng đấy. Nên chúc em may mắn và giữ lửa đam mê, hy vọng nếu em có ở Sài Gòn thì mình lại gặp nhau trong 1 dự án nào đó.
Được cảm ơn bởi: công chúa mùa thu, NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

tyhngo2918
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi tyhngo2918 »

Hình ảnh
mong bác chủ vui vẻ xem dùm e
Đầu trang

chodien
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi chodien »

công chúa mùa thu đã viết: 09:49, 28/06/20 Hôm nay chủ nhật đẹp trời, có ai muốn mình luận vui vài lá số có cơ hội hoạnh phát trong năm nay ( tức tính đến tháng 12 âm lịch ) không ? Hoạnh phát ý là tiền trúng số, trúng cờ bạc lớn, hay là tiền trúng thầu làm ăn, tiền đc thừa kế , nói chung là tiền trời cho ấy . Cho nên, ai có cơ hội thì nên vui , ai ko có cũng đừng buồn nha , vì mình chỉ luận trong năm nay thôi , ko có tiền hoạnh phát thì vẫn còn có tiền do công sức mình làm ra mà .
Nhờ bạn xem giúp với :x

Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”