Lá Số Xấu nhất mọi thời đại mới là đây

Gửi lời tri ân, thư ngỏ và đóng góp ý kiến về diễn đàn
Trả lời bài viết
Hoamai.06
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Lá Số Xấu nhất mọi thời đại mới là đây

Gửi bài gửi bởi Hoamai.06 »

Từ nhỏ đến giờ em trải qua muôn vàn cay đắng :) lá số này thảm quá không ạ Hình ảnh
Đầu trang

Hoamai.06
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Lá Số Xấu nhất mọi thời đại mới là đây

Mong mọi người bình luận chứ con không muốn sống nữa ...
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

Hoamai.06 đã viết: 18:08, 29/06/20 Mong mọi người bình luận chứ con không muốn sống nữa ...
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungton »

Nhờ bạn thamlangff luận giúp cháu .
Theo tôi bạn là người luôn theo dõi DĐ và có nhiều kinh nghiệm . Cả DĐ đang mong chờ bạn .
Nay kính ,
Được cảm ơn bởi: lobangtho91, juls
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

Gửi bài gửi bởi Hồng Hạnh »

Không sao em yêu ax cứ vui vẻ lạc quan sống và trải nghiệm rồi học hỏi những bài học cần học ở kiếp này của em . Nói thật số chị nhận xấu số 2 thì không ai dám đứng số 1 nhưng em thấy đó chị vẫn vui vẻ và niềm nở với đời đó thôi
Hãy trân quý kiếp sống này hãy luôn cảm ơn vì ta đã được làm 1 kiếp người để trải nghiệm dần dần e sẽ thấy mọi thứ đều có ý nghĩa phía sau.
Hoàn cảnh xấu hay hoàn cảnh tốt thì hoàn cảnh đó đều sẽ thay đổi em ạ nên khi hoàn cảnh chưa thuận thì như cái lò xo co lại rèn luyện phát triển khi thời tới thì thoả sức bung ra. Vậy nha e iu
Được cảm ơn bởi: LÃO TỬ SỐ
Đầu trang

Hoamai.06
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Hồng Hạnh đã viết: 22:34, 04/09/20 Không sao em yêu ax cứ vui vẻ lạc quan sống và trải nghiệm rồi học hỏi những bài học cần học ở kiếp này của em . Nói thật số chị nhận xấu số 2 thì không ai dám đứng số 1 nhưng em thấy đó chị vẫn vui vẻ và niềm nở với đời đó thôi
Hãy trân quý kiếp sống này hãy luôn cảm ơn vì ta đã được làm 1 kiếp người để trải nghiệm dần dần e sẽ thấy mọi thứ đều có ý nghĩa phía sau.
Hoàn cảnh xấu hay hoàn cảnh tốt thì hoàn cảnh đó đều sẽ thay đổi em ạ nên khi hoàn cảnh chưa thuận thì như cái lò xo co lại rèn luyện phát triển khi thời tới thì thoả sức bung ra. Vậy nha e iu
Chị cho em hỏi bao giờ em phát tài ở vận nào ạ. Nên làm nghề gì ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Thư ngỏ - Ý kiến”