Bé trai hay bé gái các bác ưi!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Bé trai hay bé gái các bác ưi!

Gửi bài gửi bởi koollee »

Ánh Nguyệt Đỗ đã viết: 05:14, 01/07/20 Cảm ơn tất cả mọi người đã dành thời gian xem lá số giúp em ạ. Em xin được phúc đáp lại kết quả để mọi người cùng nghiệm thêm trường hợp của em ạ:

Em sinh bé ngày 28/06/2020 dương (08/05/2020 âm). Em sinh thường, bé ra đời sớm hơn dự kiến ( theo ngày siêu âm là 20-22/07 dương mới sinh ) nhưng mẹ tròn con vuông, cả 2 đều khoẻ mạnh. Bé là con gái ạ :x >:D<
Vậy là em sinh cháu vào tháng 5 âm chứ không phải tháng 6 âm như anh tính lúc trước.
Cháu sinh non 1 tháng hả Nguyệt? Vậy thì phải note thông tin lại, vì sau này xét lá số cho cháu sẽ khó hơn bình thường nhiều đấy.

Chúc mừng 2 mẹ con, và chúc mọi điều tốt lành đến với gia đình Nguyệt nhé! :-bd

Cảm ơn Nguyệt nhiều!
Được cảm ơn bởi: Ánh Nguyệt Đỗ
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Ánh Nguyệt Đỗ
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Bé trai hay bé gái các bác ưi!

Gửi bài gửi bởi Ánh Nguyệt Đỗ »

koollee đã viết: 14:18, 01/07/20
Ánh Nguyệt Đỗ đã viết: 05:14, 01/07/20 Cảm ơn tất cả mọi người đã dành thời gian xem lá số giúp em ạ. Em xin được phúc đáp lại kết quả để mọi người cùng nghiệm thêm trường hợp của em ạ:

Em sinh bé ngày 28/06/2020 dương (08/05/2020 âm). Em sinh thường, bé ra đời sớm hơn dự kiến ( theo ngày siêu âm là 20-22/07 dương mới sinh ) nhưng mẹ tròn con vuông, cả 2 đều khoẻ mạnh. Bé là con gái ạ :x >:D<
Vậy là em sinh cháu vào tháng 5 âm chứ không phải tháng 6 âm như anh tính lúc trước.
Cháu sinh non 1 tháng hả Nguyệt? Vậy thì phải note thông tin lại, vì sau này xét lá số cho cháu sẽ khó hơn bình thường nhiều đấy.

Chúc mừng 2 mẹ con, và chúc mọi điều tốt lành đến với gia đình Nguyệt nhé! :-bd

Cảm ơn Nguyệt nhiều!
Em cảm ơn anh Kool nhiều nhé!

Em sinh bé vào tháng 5 âm và bị sinh non nhưng trộm vía em bé sinh ra khoẻ mạnh và đủ chuẩn cân nặng 3,5kg như bé sinh đúng ngày tháng ạ 🥰
Được cảm ơn bởi: koollee
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”