Review về thầy Thiên Khôi xem tứ trụ

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
coco87
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Review về thầy Thiên Khôi xem tứ trụ

Gửi bài gửi bởi coco87 »

Hình ảnh

Năm 2018 thầy dự đoán đường tiền tài có cơ hội phát sinh. Đúng thiệt, năm 2018 con được nhận vào quân đội. 6 tháng sau thì được tăng bậc lương.

2019 thầy dự đóan xấu mọi mặt. Nếu có tang người thân thì bản mệnh sẽ nhẹ bớt. Năm 2019 dì (em ruot cua me) mất

2020 -2021 thầy dự đoán cơ hội cuối cùng để con kết hôn. Người yêu đâu không thấy. Chỉ thấy bạn trai lâu năm phản bội và đã chia tay.

Chu ChuongKhue xem giúp cho con với.
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Tôi hỏi trả lời mau để biết giờ sinh đúng không ?
Khi sinh ra có dị tật nhẹ gì không ? Nói cà lăm, ăn ngủ khác thường , nghĩa là có khác bình thường, không ?
Sinh giờ nầy đáng lẽ phải có chồng rồi mới đúng.
Năm nay 2020 trúng mối tài lợi thật lớn chưa ? Số nầy không phải là quân đội .
Được cảm ơn bởi: Cô rô na, Eric1991
Đầu trang

coco87
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi coco87 »

CHUONGZKHUE đã viết: 19:35, 21/06/20 Tôi hỏi trả lời mau để biết giờ sinh đúng không ?
Khi sinh ra có dị tật nhẹ gì không ? Nói cà lăm, ăn ngủ khác thường , nghĩa là có khác bình thường, không ?
Sinh giờ nầy đáng lẽ phải có chồng rồi mới đúng.
Năm nay 2020 trúng mối tài lợi thật lớn chưa ? Số nầy không phải là quân đội .
Chính xác giờ sinh chú. Con ko có dị tật, cũng ko nói cà lăm hay ăn ngủ khác thường. Tài chưa tới. Con chỉ thấy mất tiền nhiều cổ phiếu với tiền trả bệnh viện. Con làm cho quân đội nhưng làm bên bộ phận tài chính chứ ko phải quân nhân.
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Vậy theo tôi không phải giờ Ngọ . Giờ Ngọ năm nay phải trúng cổ phiếu mới phải . Làm bộ phận tài chánh thì phải là Kế toán trưởng .
Được cảm ơn bởi: Eric1991
Đầu trang

Lêvinh123
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Lêvinh123 »

Xem tử vi lấy ng ta 5 triệu mọi người nge nó lừa phỉnh. Thì có
Đầu trang

coco87
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi coco87 »

CHUONGZKHUE đã viết: 22:30, 21/06/20 Vậy theo tôi không phải giờ Ngọ . Giờ Ngọ năm nay phải trúng cổ phiếu mới phải . Làm bộ phận tài chánh thì phải là Kế toán trưởng .
Con chỉ là nhân viên quèn thôi. Nhưng được giao trọng trách giống như trưởng nhóm. Con huấn luyện những người làm cùng nhóm và giải quyết những giấy tờ khó. Giờ mới tháng 5 mà bác. Để con đợi cuối năm xem có lộc trời cho như bác nói ko. Con nhớ rồi. Hồi nhỏ bệnh suyễn nặng. Có thời gian ngan nói cà lăm vì bắt chước bạn.
Đầu trang

vantheanh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi vantheanh »

coco87 đã viết: 02:50, 03/07/20
CHUONGZKHUE đã viết: 22:30, 21/06/20 Vậy theo tôi không phải giờ Ngọ . Giờ Ngọ năm nay phải trúng cổ phiếu mới phải . Làm bộ phận tài chánh thì phải là Kế toán trưởng .
Con chỉ là nhân viên quèn thôi. Nhưng được giao trọng trách giống như trưởng nhóm. Con huấn luyện những người làm cùng nhóm và giải quyết những giấy tờ khó. Giờ mới tháng 5 mà bác. Để con đợi cuối năm xem có lộc trời cho như bác nói ko. Con nhớ rồi. Hồi nhỏ bệnh suyễn nặng. Có thời gian ngan nói cà lăm vì bắt chước bạn.
Em không nghĩ anh là một nhân viên quèn. Anh có tiềm năng nên anh được giao cho chức vụ trưởng nhóm. Em xin chia sẽ kinh nghiệm của em. Hi vọng sẽ giúp được anh.

1. Với cấp dưới, anh nên dùng sự cảm thông, thấu hiểu và chia sẻ. Anh đọc thêm ở đây
https://resources.base.vn/management/se ... -hoang-505

2. Với cấp trên, anh phải khéo thể hiện bản thân và khéo nịnh. Anh phải khéo léo khoe về bản thân sao cho người ta thấy anh là người tự tin, dám nói, dám làm nhưng đồng thời là người khiêm tốn chăm học hỏi. Khéo nịnh là để người ta biết anh nể sợ người ta và người ta sẽ thích giúp đỡ những người nể sợ họ. Đây là hai nghệ thuật anh phải trao dồi.
Anh có thể đọc Đắc Nhân Tâm để biết cách nịnh.
Anh google "làm sao để khoe khoang về bản thân" để học cách khoe.

Chúc anh may mắn nhé
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Tôi chờ đến cuối năm nay, nếu trúng đậm, nói tôi biết, tôi sẽ xác nhận giờ Ngọ hay không .
Được cảm ơn bởi: coco87
Đầu trang

coco87
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi coco87 »

Bác Chuong Khue xem giúp con về cung Phu đi bác.
Đầu trang

VanSuVoThuong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi VanSuVoThuong »

hoangtan. đã viết: 08:59, 21/06/20 Một số ý kiến của các bạn đc xem!:

- Thầy này hay kéo dài thời gian giao hàng lắm. Lúc nhờ xem tử bình hay làm phong thuỷ thầy hối tiền giữ lắm, đến lúc giao đồ thì hẹn lần hẹn lược. Thầy coi tử bình luôn xem hoạ rồi làm mình cảm thấy sợ hãi, nếu ai yếu bóng vía lại phải tiếp tục bỏ tiền nhờ thầy làm phong thuỷ để thay đổi vận xấu. Mình có người bạn nhờ ông thầy này làm đồ phong thuỷ giùm, ổng trễ hẹn giao hàng mà còn nói dối đang ở tỉnh xem phong thuỷ ( tại ông không biết có người quen đang ngồi gần chổ quán cà phê ổng hay uống). Nói chung không biết ổng coi hay hay không nhưng thấy ổng có vẻ là người ham tiền & không giữ uy tín.

- Đúng như bạn nói. Cuối năm 2016 sau khi giải xong lá số của mình, mình nhờ xem thêm một người. Đương nhiên theo yêu cầu của "thầy": đưa trước 2.5/4.5tr. Và nay hơn 2 năm vẫn chưa có số lần hẹn không dưới 20 lần. Mình đành xem như bị lừa. "Năng đức thắng số" mà ông này hay nói.

- Mình đã nhờ thầy luận năm 2016. Tính đến nay những sự việc xảy ra đúng đến 90%. Đây là luận về những mốc của của đời chứ không phải bói toán mà các bạn thấy ngay kết quả.
Nhưng giai đoạn về học hành, công việc, tình cảm thầy đều xảy ra trong khoản thơid gian thầy dự báo.
Khi trải qua rồi thì mới nhớ đến những lời ghi trong quyển luận của thầy . Nếu có điều kiẹn các bạn nên nhờ luận theo từng năm.
Sở dĩ thầy gửi quyển luận lâu vì thầy hay đi xem phong thủy và khá nhiều khách. Nên các bạn nhớ hỏi thăm thường là được chứ k có quỵt tiền các bạn đâu. ( mình trải qua rồi). Tiền 4 5 tr rồi cũng hết nhưng các bạn biết phần nào cuộc đời mình. Nếu các bạn k tin thì cứ ntin

- Em cũng đợi gần 3 tháng rồi mà chưa thấy thầy gửi bài. Em khuyên mọi người không nên tốn tiền vô ích. Không biết kết quả như thế nào nhưng mất gần 5 triệu đồng.

- Khuyên chân thành các bạn đừng nên xem . Coi như mình mất không 4tr5. một chiều lang thang trên mạng thấy thông tin thầy Thiên KHôi , xong gọi phone và chuyển khoản ngay lập tức . sau đó hẹn đi hẹn lại , hẹn dông hẹn dài mới lấy đc quyển thầy đóng thành tập. Ngồi nghe thầy nói mà nuớc mắt rơi lã chã, sợ và sock , đấy là hai từ mình diễn tả đúng nhất vào lúc đó khi gặp thầy ở quán cafe. Thầy này chỉ xem HỌA thôi chứ ko xem PHÚC. Đúng sai mình ko nói ,về nhà như ng mất hồn bị mẹ và bạn bè chửi cho 1 trận. Mình đang nghiệm những cái gần thầy nói nhưng chưa cái nào đúng hết. dù đang là thời điểm thầy nói . các bạn muốn biết thêm thông tin thầy này có thể xem vài review của những ng đã xem ... lúc đọc xong mình hơi hối hận nhưng lúc đó lỡ chuyển khoản mất rồi . Thôi cứ xem như bài học . Đức năng thắng số . Cuộc đời có những nghiệp tốt và nghiệp xấu do mình gieo nên , ở những thời điểm mọi điều xấu xảy đến với mình là do nghiệp đến phải trả. Do vậy ráng sống tốt , làm điều tốt , tâm tốt thì nghiệp có đến cũng sẽ giảm trừ rất nhiều . Mình đang nghiệm và thực hành , dẫu biết rằng rất khó. Do vậy khuyên các mẹ để số tiền đó vào việc hữu ích hơn cho bản thân và gia đình nhé. Mình cũng từ đó cạch luôn ko bói toán ji nữa. Thân chào .
Tuy tham gia diễn đàn cũng lâu nhưng ít khi sinh hoạt trên này. Phải chi đọc sớm được những dòng này thì ngày nay đâu có uất ức tới vậy. Chuyện hẹn hò kéo dài và luôn luôn sai hẹn là bịnh kinh niên của Ông Thầy này rồi. Sai hẹn,hẹn mãi thì được nhé. Nhưng đừng có hỏi ngày cụ thể,hay trách gì cả. Hễ nói là ông ta đùng đùng lên bảo là nói này,nói nọ. Mấy Năm nay ông ta đổi mới rồi. Đó là sau một hồi xem sơ tổng quan lá số sẽ có vụ mua bùa này nọ để tiêu tai bớt nạn. Tôi đã mua cho tôi 1lá và bạn tôi cũng mua nhưng không ăn nhậu gì cả. Thôi dại thì chịu vậy.Tuy vẫn thất tín như xưa nhưng giờ có thêm bịnh mới đó là gần ngày hẹn hay tới ngày hẹn thì lại tự nhiên đổ bịnh ra và đi bịnh viện đúng lúc lắm. Tiền chờ trả cũng ko thấy. Chẳng hiểu là con người với nhau cũng ra đời hành nghề kiếm ăn mà lại mang tâm của con gì á chớ không phải con người nữa rồi.
Trước đây có thể nói tôi từng là khách hàng của ông ta. Lần xem đầu,ông ta nói tôi có tang người thân và sau đó phát tài lớn nhưng tang người thân thì có mà phát tài ko có. Sau đó tôi có mail phản hồi cho ông ta,ông ta có hứa nếu tỷ lệ đúng dưới 60% sẽ hoàn tiền cho tôi và phán tôi sai giờ sinh. Ủa tại sao từ đầu coi ko đối chiếu để khi tôi phản ánh lại nói giờ sinh ko đúng. Nhưng tôi cũng ok. Sau đó theo tôi thay vì trả lại tiền thì luận lại cho tôi theo giờ sinh mà ông ta thấy đúng hơn quyển luận trước. Tuy nhiên tiền thì ko hoàn lại,nhưng lá số mới luận giải tôi vẫn chịu 4.5triệu. Toii cũng không có tính toán gì với ông ta do bản thân cũng cần xem để có kế hoạch cho tương lai. Tổng hai lá số cuộc đời là 09triệu đồng. Đáng buồn là lá số sau này lại cũng ko có đúng mấy. Phần sai quá nhiều.Coi như tiền mất, tật mang cộng thêm mớ tức. Bữa nay lang thang đọc được topic này,tôi cũng xin chia sẻ thực tế trải nghiệm cay đắng của mình để
những ai chưa biết thì né xa chứ đừng có giống tôi.

XIN HỎI NĂM 2023 RỒI CÓ AI BỊ NHƯ TÔI NỮA KHÔNG ĐỂ TÔI THẤY LÀ MÌNH KO CÓ CÔ ĐƠN.
Được cảm ơn bởi: Quan Nguyen, Xuanxuan88
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”